ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560

มีเคสกับเครื่องปริ้นเก่าๆ จะเอาไปขายหรือเอาไว้ทำอะไรดีครับ??

พอดีวันนี้ผมเอา i3 ไปเปลี่ยนเคสใหม่มาอย่างสวยเลย ^_^

แต่เคสเก่านี่เอาไปขายที่ร้านเขาก็ไม่รับ ผมก็ไม่รู้จะเอาไปทำอะไรให้มันเกิดประโยชน์ดี

เอาไปร้านขายของเก่าเขาจะรับซื้อมั๊ยน้อ?? เคสเก่ามันไม่สวยอ่ะ ไม่รู้จะทำไงกับมันดี = =

แล้วผมก็มีเครื่องปริ้น Canon เก่าๆเครื่องนึง อันที่จริงมันก็ยังใช้ได้อ่ะนะ เพียงแต่มันมีปัญหาเรื่องสีเลอะ สีเพี้ยนอยู่บ่อยๆ เอาไปซ่อมหลายทีแล้ว ไม่นานก็เป็นอีก

จนตอนนี้อยากจะซื้อเครื่องปริ้นใหม่แล้วครับ อยากรู้ว่าเครื่องปริ้นเก่าๆแบบนี้ เอาไปขายจะมีที่ไหนรับซื้อรึป่าว??

ไหนๆก็จะซื้อเครื่องปริ้นใหม่แล้ว ช่วยแนะนำ เครื่องปริ้นให้ผมหน่อยครับ ขอแบบดีๆเลยนะทีนี้

เอาแบบว่า ปริ้นสีได้ scanได้ ถ่ายเอกสารได้ และถ้าสกรีนแผ่น DVD ได้ด้วยจะดีมาก

ช่วยแนะนำให้ด้วยครับ
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบกวนTeen.เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,310
    Blog Entries
    1
    ขอข้อแรก ลองเอาไปประกาศขายใน OCZ ดูคับ น่าจะมีคนอยากเอาไปโมอยู่ ดีกว่าไม่ได้ใช้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

All my loving...
    from the new world, in thailand.
    กล่าวขอบคุณ
    2,670
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    Blog Entries
    2
    ฮ่าๆ ผมก็เพิ่งเปลี่ยนเคสใหม่ไปเร็วๆนี้เหมือนกัน

เคสเก่าๆเต็มบ้านไปหมดละ = =

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CanDiiZ อ่านกระทู้

เออใช่ ผมลืมไปเลย เอามาทำเตาย่างกุ้งน่าจะดีนะ

ผมเองก็เคยคิดอยากจะซื้อตะแกรงมาย่างบาบีคิว ย่างกุ้ง ย่างหอย อะไรพวกนี้พอดี แต่ไม่รู้จะซื้อแบบไหนดี

เอาเคสเก่าๆมาทำแบบนี้ก็ประหยัดดีครับ ^_^

ว่าแต่ตัวเคสมันจะทนความร้อนจากถ่านไฟพวกนี้ได้ขนาดไหนครับ??
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    ก็ ลอง ขาย ท่าขายไมไ่ด้ก็ โมเล่น โมพัง ก็ ทุบแม่ม - *- แล้วก็ขายเหล็ก -* - ความคิดเนอะ - *-

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: