ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: ลายเซ็น ???

Gamer ...
    ประเทศไทย , Bkk Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 21

Arrow ลายเซ็น ???

สอนทำลายเซ็นหน่อยสิครับ เคยลองทำแล้ว ไม่ว่า จะฝากรูป เอาโค๊ตลง มันไม่ขึ้นให้สักที เลยตัดสินใจมาถามครับ
    จะเป็นแบบ สอนผ่านภาพ หรือ จะพิมพ์สด เลยก็ได้ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เนียร์-ซัง !!~
    หอสมุดชั้นบนสุดกับ วิคตอริก้า
    กล่าวขอบคุณ
    635
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,224
    อ่า ครับ ถ้าจะใส่รูปใน ลายเซ็น ต้องเป็น ชื่อ สีน้ำตาลเท่ านั้นนะครับ สำหรับ บอร์ด Jokergameth ของพวกเราครับ

Gamer ...
    ประเทศไทย , Bkk Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Agonlive อ่านกระทู้
    อ่า ครับ ถ้าจะใส่รูปใน ลายเซ็น ต้องเป็น ชื่อ สีน้ำตาลเท่ านั้นนะครับ สำหรับ บอร์ด Jokergameth ของพวกเราครับ
    ไม่เข้าใจครับ ชื่อ สีน้ำตาล - -* อธิบายหน่อยครับ

ZzzZZzZZzzZz
    กล่าวขอบคุณ
    502
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TkToU อ่านกระทู้
    ไม่เข้าใจครับ ชื่อ สีน้ำตาล - -* อธิบายหน่อยครับ
    ต้องโพสต์ ถึง 300 ครับถึงจะเป็น ชื่อสีน้ำตาล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 0nline24Hr : 7th August 2011 เมื่อ 21:05

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: