ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,289
    Blog Entries
    4

Telltale ยืนยัน The Walking Dead Episode 3 มาสิงหาคมนี้

นับจากการวางจำหน่าย Episode 1 และ Episode 2 ของเกม The Walking Dead ผ่านไปราว 2 เดือน จนผู้เล่นหลายท่านอาจเบื่อที่จะรอ Episode ต่อไป ล่าสุดทาง Telltale ผู้พัฒนาเกมเอาชีวิตรอดจากซอมบี้ แบบแนว Adventure ดังกล่าวได้ออกมายืนยันว่าพวกเขากำลังปรับปรุง Episode 3 ของเกม ให้ดีที่สุดและจะปล่อยออกมาให้ผู้เล่นได้เล่นกันในช่วงกลางเดือนสิงหาคมนี้ ทุกแพลทฟอร์ม PC, Mac, PS3, XBox 360

ที่มา shacknews.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เรียกผมว่าStickman
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 365
    กำลังรอเกมส์นี่เลย

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ตอนแรกจะปล่อยสิ้นเดือนนี้ แต่ก็ไปเดือนหน้าจนได้ ผมว่าทำแบบนี้ดีอย่างเสียอย่างนะ

เสียที่ว่าอรรถรสจะเสียเพราะรอนานเกิน แถมถ้าคิดจะนำเสนอแบบซีรี่ย์คือน่าจะพัฒนเกมให้เสร็จจริงๆก่อนแล้วค่อยปล่อยมาอาทิตย์ละ EP

ข้อดีคือเล่นเกมได้นาน 5-6 เดือนเพราะรอกับ EP พวกนี้อยู่ และนำเสนออารมณ์ซีรี่ย์เลยเดือนนึงปล่อย EP นึง

อีกข้อคือสามารถนำข้อติชมต่างๆไปแก้ใน EP ถัดๆไปได้คือมีเวลาแก้อย่าง EP3 นี้แหละซึ่งผมว่าดีนะที่นำไปแก้ไขถัดๆไป

ผมซื้อแท้มาแล้วเล่นไป 8 ชั่วโมงละขนาด 2EP เองนะ แนะนำให้ซื้อของแท้กับเกมดีๆแบบนี้ http://keytidjet.com/?p=159 ร้านนี้เลย

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    รอๆๆๆๆๆๆๆๆ

-[HARDCORE GAMER]-
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    อยากเล่นเฟ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    EP 2 ผมยังเล่นไม่จบเลย 55

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    EP2 มาแล้วหรอ อ้าวตกข่าว

.:{ GAMỂR ΌF GỞĐ }:.
    GAMER OF GOD Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    รอไป - -"

ติดมากเล่นทีเดียวจบรวดเลย 55555
    ขอเวลาทำลายเซ็นต์ก่อนสักครู่.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    EP 2 ตูจะอ้วก (ไม่บอกว่าเพราะอะไรไปเล่นกันเอาเอง 5555)

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    ตอนแรกจะปล่อยสิ้นเดือนนี้ แต่ก็ไปเดือนหน้าจนได้ ผมว่าทำแบบนี้ดีอย่างเสียอย่างนะ

เสียที่ว่าอรรถรสจะเสียเพราะรอนานเกิน แถมถ้าคิดจะนำเสนอแบบซีรี่ย์คือน่าจะพัฒนเกมให้เสร็จจริงๆก่อนแล้วค่อยปล่อยมาอาทิตย์ละ EP

ข้อดีคือเล่นเกมได้นาน 5-6 เดือนเพราะรอกับ EP พวกนี้อยู่ และนำเสนออารมณ์ซีรี่ย์เลยเดือนนึงปล่อย EP นึง

อีกข้อคือสามารถนำข้อติชมต่างๆไปแก้ใน EP ถัดๆไปได้คือมีเวลาแก้อย่าง EP3 นี้แหละซึ่งผมว่าดีนะที่นำไปแก้ไขถัดๆไป

ผมซื้อแท้มาแล้วเล่นไป 8 ชั่วโมงละขนาด 2EP เองนะ แนะนำให้ซื้อของแท้กับเกมดีๆแบบนี้ http://keytidjet.com/?p=159 ร้านนี้เลย
    ผมว่าดีกว่า Half-live อีกน่ะครับ ฮ่าๆๆ ผมรอ EP.3 นานมากๆๆ จนลืมไปแล้ว.... เนื้อเรื่องอย่างมัน ดันปล่อยให้ค้างเติง..
    Forever alone !!!! (T____T)

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    epนี้จะดีหรือเปล่า้น้าาาา เพราะep2นี้สนุกกว่าep1หลายเท่าเลยชอบๆ

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    เกมนี้ที่รอคอย ^_^

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    รอมันจบก่อนค่อยเล่นดีกว่า เผื่อมี DLC !!!