ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    อยู่กับเทอตลอดไป~!!!
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 77

[PC] Ghost Master มาเล่นเป็นผีหลอกคนให้ขนหัวลุกกัน...

Ghost Master

ข้อมูลเกม
    ผีน่าสยอง, แบนชีตัวร้าย และเกรมลินเจ้าเล่ห์เป็นลูกสมุนที่รับคำสั่งจากคุณ ในขณะที่คุณปล่อยวิญญาณที่น่ากลัวเหล่านี้ออกอาละวาดในเมือง Gravenville และหลอกหลอนประชาชนในเมืองให้ขวัญกระเจิง ในโลกของ Ghost Master เหล่าภูติผีจะทำตามคำสั่งของคุณ ในขณะที่คุณแก้ไขปริศนาและไขความลึกลับในการท้าทายที่รวมเอาที่สุดของเกมกลยุทธ์ การผจญภัย และการจัดการทรัพยากรเข้าไว้ด้วยกัน

-การผจญภัยที่ไม่ซ้ำกัน 15 แบบซึ่งจะทำให้คุณขนหัวลุก พร้อมกับฉากย่อยอีกหลายฉาก ทั้งหมดนี้อยู่ภายในพล็อตเรื่องที่ดำเนินต่อกันและโลกเสมือนจริง
    -มุมมองจากสายตาของภูติผี ซึ่งเป็นมุมกล้องสามมิติรูปแบบใหม่จะช่วยให้คุณสามารถดูการเคลื่อนไหวได้จากมุมมองของมนุษย์หรือผี
    -การปฏิวัติสเปเชียลเอฟเฟกต์, ตัวละครที่มีรายละเอียดอย่างไม่น่าเชื่อ และการจัดฉากที่น่ากลัว ซึ่งได้รับแรงบันดาลใจจากภาพยนตร์สยองขวัญชื่อดัง
    -การโต้ตอบของ Artificial Intelligence อันน่าทึ่งกับตัวละครที่ทำงานด้วยระบบ AI ถึง 30 ตัวในทุกระดับ
    -สถานที่เพิ่มเติมที่โดดเด่น 11 แห่ง ได้แก่ สถานดูแลผู้ป่วนทางจิตของเมือง, ฐานบัญชาการกองทัพ, สมาคมสตรีและหอพัก และสถานีตำรวจ

ความต้องการระบบ ขั้นต่ำ

: Pentium® III 450 Windows® 98,ME,XP,2000 การ์ด 3D NVIDIA® TNT2 RAM ขนาด 128MB พื้นที่ว่างในฮาร์ดดิสก์ 750MB DirectX® 8.1

ลิ้งดาวน์โหลด...Mediafire 3 Part [Part 1-2 = 200MB/Part 3 = 92.28 MB]

part1 tp://www.mediafire.com/?omomhztn3in

part2 http://www.mediafire.com/?njodiamn1jm

part3 http://www.mediafire.com/?wbh35gzwzfg

-วิธี การติดตั้งเกมส์
    1.แตกไฟล์ด้วย Winrar
    2.จะได้ไฟล์ Ghost Master [Spyman].iso มาครับ
    3.Mount image ไฟล์ Ghost Master [Spyman].iso แล้วติดตั้งเกมส์ตามปกติครับ
    4.ติดตั้งเสร็จแล้วไปก๊อปปี้ Crack มาทับในแฟ้มเกมส์ที่ติดตั้งไว้
    (Crack อยู่ภายในไฟล์ที่ Mount image ชื่อแฟ้ม Crack)
    5.ไปหลอกคนกันได้เลยครับ

วิธีเล่นเบื้องต้น:

ถ้าเราอยากหลอกคนกด

1.เลือกบ้านที่จะหลอก
    2.เลือก Ghost ที่เราอยากจะหลอกคน
    3.เมื่อเลือกเสร็จแล้วกดตรง Ghost
    4.เลือก Bind เพื่อให้ ghost สิงสถิต (ลืมบอกไปต้องหาที่ให้ ghost สิงสถิตด้วย )
    5.เลือก power แล้วเลือกพลังเองครับ (มันจะหลอกเฉพาะตอนมีคน)

ถ้าเราอยากยกเลิกการสิงสถิตนะที่นั่นของ ghost
    1.กดที่ตัว ghost
    2.เลือกที่ Bench

ปลดล็อคผี :
    เราต้องหาผีตัวนั้นๆที่อยู่ในบ้านแล้วจัดการยังไงก็ไ ด้ให้โซ่ที่ติดอยู่กับผีตัวๆนั้นๆหลุดได้

Credit : spyman

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    งงๆกับวิธีติดตั้งแฮะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    งง ตรง ไหน คับ?? ถามได้ ผม ว่า ลงง่าย นะ

เเค่ใช้ โปรแกรม deamontool ในการ Mount image...

เเล้วลงตามปกติ ... พอลง เสดก็ ลงเเครกคับ ...

ทำตรงไหนไม่ได้ ให้ บอกด้วยนะคับ...

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 6
    จะรับไปละนะ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณมากครับบบ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,203
    ภาพเหมือน the sim ยังไง่ไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berti อ่านกระทู้
    ภาพเหมือน the sim ยังไง่ไม่รู้
    ผมก็ว่างั้น

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมากมายครับ
    แนวคล้ายกันมั้งครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0