ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

Angry คนที่ใช้เครื่องเล่น mp3 เครื่องนี้ถามหน่อยครับ มันมีปันหา

ผมงงอ่ะครับ เวลาชาร์ตเข้ากับที่พ่วงอ่ะครับ(ที่มีเสียบ usb กับปลั๊กไฟ) แล้วเสียบปุ๊บไฟกระพริบ

แต่พอเวลาเสียบเข้าคอม ดันไม่กระพิบ ไฟแดงจ้าตลอด

แล้วผมก็ชาร์ตผ่านตัวพ่วงอ่ะครับ(ที่มีเสียบ usb กับปลั๊กไฟ) ชาร์ตไว้ประมาน 30นาที เปิดเพลงแล้วไม่มีเสียงเพลงเลย มีแต่เสียง จิ๊ก จิ๊ก จิ๊ก เสียงประมานนี้อ่ะครับ

อยากทราบว่า คนที่เคยใช้ ชาร์ตแบบไหน แล้วก็ ชาร์ตแบบไหนมันดีกว่ากันครับ ?? ตอนนี้ผมกำลังลองชาร์ตเข้าเครื่องคอมอยุ่ครับ รอดูผลงาน พึ่งซื้อวันนี้เอง ราคา 190 บาท เซงเปด ..

edit เออว่าแต่ ชาร์ตนานไหมครับ กับ pc เนี่ย ??
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NEWNEXUS : 9th July 2012 เมื่อ 18:33
    KAMEN RIDER SAGA !

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    ipod เหรอจ้า จขกท. ถ้า ipod ต้องใช้ itune ด้วยนะแต่ก็ไม่แน่ใจเท่าไร เพราะลง itune ทุกครั้งเลยถ้าลง window ใหม่อะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SemIFaIL อ่านกระทู้
    ipod เหรอจ้า จขกท. ถ้า ipod ต้องใช้ itune ด้วยนะแต่ก็ไม่แน่ใจเท่าไร เพราะลง itune ทุกครั้งเลยถ้าลง window ใหม่อะ
    อ่านกระทู้ ดีๆ อีกซักรอบดิครับ ๆ ผมบอกเครื่องเล่น mp3 ไม่ใช่ ไอพอดครับ !
    KAMEN RIDER SAGA !

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    มันคือไอพอทปลอม 555

ล้อเล่นนะครับ แต่ผมก็ไม่รู้เหมือนกันน่ะ เลิกใช้เครื่องเล่นMP3ไปและ แหะๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SemIFaIL อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NEWNEXUS อ่านกระทู้
    อ่านกระทู้ ดีๆ อีกซักรอบดิครับ ๆ ผมบอกเครื่องเล่น mp3 ไม่ใช่ ไอพอดครับ !
    งั้นจบกันเลยดีกว่าครับผมไม่ทราบ