ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4

ใครเล่นโยโย่เป็นช่วยหน่อยครับ

คือพอดีว่าผมซื้อโยโญ่มาแล้วอยากถามว่าทำไมมันถึงไม่ฟรีอ่ะครับ คือพอจะสุดมันครับขึ้นมา เพราะผมซื้อแบบ Auto ครับ

เป็น CROSS-GEAR Atuo Return นะครับ

ช่วยหน่อยนะครับอยากเล่นมากเลย
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

My  Jessica
    กล่าวขอบคุณ
    41
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ scapegoat_7 อ่านกระทู้
    ผมซื้อมาแบบ 190 บาท เป็นแบบ auto เหมือนกันเวลาผมเล่นผมโยนลงพื้น(ไม่รู้จะเรียกว่าอะไรดีเอาเป็นว่าโยนละกัน)ความแรงพอประมาณมันก็ ฟรีนานนะเล่นได้2ท่าแล้ว ท่านาฬิกา กับ หมุน1รอบเเล้วฟรีต่อไม่รู้เขาเรียกว่าอะไรที่ต้องสบัดข้อมือพร้อมเอานิ้วเกี่ยวกับเชือกอะ

edit ใครมีวิธีทำให้ไม่เจ็บนิ้วบ้างอะเวลาเล่นไปนานๆมันรู้สึกเจ็บ เพิ่งเล่นได้ อาทิตย์นึงพอดีเลยว่าคิดถึงเลยไปซื้อมาเล่น
    ของผมราคา 190฿ อ่ะครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย catroon2000 : 9th August 2011 เมื่อ 18:59

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,354
    2
    มันปลับอัตราการดีดคืนได้นะครับ หมุดที่ตัวโยโย่เเหละ คลายออกซักนิดนึง
    ถ้าหมุ่นเเน่นเกินไปมันจะไม่ฟรีเเล้วดีดครับ เคยหมุนจนเเน่นสบัดลงไปเต็มเเรงดีดอัดมือโคตรเจ็บเลย =[]=
    ของผมเล่นอะนละ 15 บาท ผมว่าเล่นเเบบที่มันไม่ดีดดีกว่านะเล่นท่าง่ายดี เวลาเล่นท่าอยู่มันจะได้ไม่ดีด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    แต่ก่อนแถมมากับไก่ย่าง5ดาว เล่นวันเดียวสายขาด

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pantasai อ่านกระทู้
    แต่ก่อนแถมมากับไก่ย่าง5ดาว เล่นวันเดียวสายขาด
    ไม่เห็นเคยได้เลย แต่ผมชอบท่า Loop the Loop มาก ผมเล่นสองมือเลยอะ ควงมีอยู่นั่นอะ 555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ToshirO : 8th August 2011 เมื่อ 21:58

ดุ๊กดิ๊ก
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,283
    2
    ผมไม่เคยเล่นอะ(บ้านนอกไปมั้ยเนี้ย)
    แต่เห็นเพื่อนมันเอามาเล่นอยู่วันนี้- -อะไรจะพอดีขนาดนั้น
    มันโยนลงแล้วปล่อยมันฟรีไปเรื่อยๆจะเอาขึ้นก็กระตุกมือ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nongtee852 : 8th August 2011 เมื่อ 21:58

My  Jessica
    กล่าวขอบคุณ
    41
    4
    อ๋อ ตอนนี้รู้แล้วครับ ขอบคุณมาก กำลังฝึกท่า Brain Twister อยู่ครับผม!