ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

ขอไดร์เวอร์ เครื่องปริ้น Hp psc 1210 all-in-one หน่อยนะครับ

ขอหน่อยนะครับ โหลดจากแผ่นก็ไม่ได้ เพราะมันไม่รองรับ win7 ของผม win7 64bit นะครับ ใครรู้ช่วยแจกหน่อยนะครับ หามานานแล้วไม่เจอเลย

Hp psc 1210 all-in-one

win 7 ultimate 64 bit
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sorasak208 : 14th July 2012 เมื่อ 17:17

BiWzero
    เชียงใหม่ -:IT Hardware:-
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,149
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sorasak208 อ่านกระทู้
    ขอหน่อยนะครับ โหลดจากแผ่นก็ไม่ได้ เพราะมันไม่รองรับ win7 ของผม win7 64bit นะครับ ใครรู้ช่วยแจกหน่อยนะครับ หามานานแล้วไม่เจอเลย

Hp psc 1210 all-in-one

win 7 ultimate 64 bit
    กดไปครับ

ไม่ต้องขอบคุณเพราะผมแทบจะไม่ได้หาเลย ผมก็ใช้อยู่ อิอิอิ เลยไปโหลดประจำ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakuno : 14th July 2012 เมื่อ 19:00

กล่าวขอบคุณ
    1
    คือผมลองโหลดมาแล้วก็ใช้ไม่ได้อยู่ดีครับ พอกดมามันจะให้ต่อ Usb กับ เครื่องปริ้น แล้วมันก็จะขึ้น psc 1200 อะครับ ผมก็กด Next ไปเรื่อย ๆ สรุปมันก้ตันครับแล้วจะลงยังไง ๆ

BiWzero
    กล่าวขอบคุณ
    505
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sorasak208 อ่านกระทู้
    คือผมลองโหลดมาแล้วก็ใช้ไม่ได้อยู่ดีครับ พอกดมามันจะให้ต่อ Usb กับ เครื่องปริ้น แล้วมันก็จะขึ้น psc 1200 อะครับ ผมก็กด Next ไปเรื่อย ๆ สรุปมันก้ตันครับแล้วจะลงยังไง ๆ
    เอ๋!! ผมก็ใช้มาจนจะซื้อใหม่ละ ลงDriveแต่ละครั้งก็ปกตินะคับไม่เคยเจอนะครับ
    ลองลบ Drive เก่าออกก่อนแล้วค่อยลงใหม่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    มันก็ขึ้นเหมือนเดิมอะครับ ๆงงมาก ๆ ขอให้พี่ทำรูปแล้วบอกทีละขึ้นตอนให้ผมหน่อยได้ปะครับ ผมทำมา 2-3 วันแล้ว ไม่ได้เลย ๆ

BiWzero
    กล่าวขอบคุณ
    505
    มันก็ขึ้นเหมือนเดิมอะครับ ๆงงมาก ๆ ขอให้พี่ทำรูปแล้วบอกทีละขึ้นตอนให้ผมหน่อยได้ปะครับ ผมทำมา 2-3 วันแล้ว ไม่ได้เลย ๆ
    ลองตัวนี้อักตัวนะคับ เป็นไดรฟ์เวอร์เวอร์ชั่น 2.1.0 เป็นตัวแม่เลยครับ ถ้ายังไม่ได้เดียวผมจะทำวิธีทำให้คับ

กดโหลดเลย

ถ้าลองแล้วไม่ได้ ให้ไปตั้งกระทู้ที่ IT Problem นะครับ เพราะตรงนี้มันผิดที่

และช่วยลงรูปให้ดูด้วยนะครับจะได้หาทางแก้ได้ถูก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakuno : 14th July 2012 เมื่อ 21:27

กล่าวขอบคุณ
    1
    พี่ครับ ผมไปตั้งใหม่แล้วครับ ช่วยไปดูด้วยนะครับ