ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2

[PC] Roller Coaster Rampage [JUMBOFILES][FULL-DOWNLOAD]

อาละวาดรถไฟเหาะเป็นไปอย่างรวดเร็ว paced สูงคะแนน, จำลองรถไฟเหาะที่น่าสนใจที่มีสภาพแวดล้อมที่มีการทำลายล้าง! ผู้เล่นการแข่งขันเพื่อดำเนินการที่ดีที่สุดประลองยุทธ์คู่มือที่รวบรวมอัญมณีส่วนใหญ่เชื่อมโยงไปยังมากที่สุดส่วนการติดตามและได้รับครั้งแรกเมื่อผู้นำ! อาละวาดรถไฟเหาะปฏิวัติแนวรถไฟเหาะโดยการแนะนำ on-the-fly ก่อสร้างแทร็คและการเสียรูป n เกมก่อนหน้ารถไฟเหาะขี่ประสบการณ์คือ passive, ประสบการณ์ไม่โต้ตอบ อาละวาดรถไฟเหาะนำวิธีการใหม่และเครื่องยนต์เรือยามฝั่งเฉพาะกระบวนการที่ช่วยให้ผู้เล่นที่จะสร้าง coasters ในเวลาจริงตามที่พวกเขานั่งพวกเขา ผู้เล่นทิ้งร่องรอยของ procedurally สร้างรถไฟเหาะรางและสนับสนุนซึ่งจะกลายเป็นอุปสรรคที่เป็นวงกลมผู้เล่นกลับ ในขณะที่ขี่เล่นยังสามารถไดนามิกเชื่อมต่อไปยังเซกเมนต์แทร็คที่แยกเช่นลูป, งูเห่าม้วนปีกค้างคาวและม้วนบาร์เรล ด้วยคุณสมบัติเหล่านี้เกมเป็นนวัตกรรมใหม่และผู้เล่นเทคโนโลยีเครื่องยนต์ขณะนี้คุณสามารถสร้าง coasters ขณะที่เพลิดเพลินกับอย่างรวดเร็ว, รูปแบบ, รถไฟเหาะอาเขตจำลองการแข่งรถ

Minimum:

INTEL CPU : Pentium 4 3.2GHz
    AMD CPU : Athlon XP 3200+
    Nvidia GPU : GeForce 7600 GT 256MB
    AMD GPU : Radeon X800 GT
    RAM : 1.5 GB
    Direct X : DX 9
    HDD Space : 2 GB

Recommended:

INTEL CPU : Core 2 Duo E4500 2.2GHz
    AMD CPU : Athlon 64 X2 Dual Core 4000+
    Nvidia GPU : GeForce 8800 GT
    AMD GPU : Radeon HD 3870
    RAM : 2 GB
    Direct X : DX 9
    HDD Space : 2 GB

Jumbofiles Part/291 MB
    ชื่อไฟล์ไม่ตรง|มั่วก็แก้ให้ตรงก่อนแตกไฟล์ ไม่งั้นแตกไฟล์ไม่ได้
    *ตัวอย่างการเปลี่ยนชื่อให้ถูกลำดับ Game.part01.rar, Game.part02.rar, Game.part03.rar

ผมใส่ Recovery Record 5 % สำหรับการกู้ข้อมูลนะครับ

Part1

Pass

*ใครโหลดเกมผมไปแล้วขอให้ท่านช่วยนำภาพมายืนยันด้วยนะครับ
    มีปัญหาต่างๆเช่น การโหลดเกม ไฟล์เกม ฯลฯ โปรดรีบแจ้งมานะครับ
    อย่าโหลดอย่างเดียวนะครับ คลิกกล่าวขอบคุณด้านล่างซ้ายกระทู้ผมให้ด้วยนะครับ*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chen : 26th August 2012 เมื่อ 15:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 491
    เจิมให้ครับๆ
    ผู้ ถูก ลืม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jame0052 อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับๆ
    ขอบคุณมากครับๆ