ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bAmbiiez อ่านกระทู้
    ทำยังไงเหตุการณ์ความรักถึงเกิดคะ เนี่ยไม่เคยทำได้เลย แถมปลดล๊อกตัวละครลับยังไม่ได้อีก เล่นมาถึงปี 2 ละ อยากแต่งงานกะตัวละครลับผู้หญิงอ่า (ปล.ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะว่าทำยังไงถึงเกิดเหตุการณ์ความรักได้ ไปแต่ละที่ๆบอกมาก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยค่ะ เล่นภาค US นะคะ)
    เหตุการณ์ความรักจะทำได้ต่อเมื่อ ขอเดทในเวลา และสถานที่ตามกำหนดถึงจะเกิดขึ้นครับ
    ส่วนสาวตัวละครลับมี 2 คนไม่รู้ว่าเป็นคนไหนแฮะ แต่เอาไปทั้ง 2 คนเลยละกัน

ออราเคิล >> ฤดูใบไม้ผลิของปีที่ 2 ขึ้นไปเดินจากฝั่งบลูเบลมายังวิหารลับ
    อลิซซ่า >> ฤดูใบไม้ร่วงของปีที่ 2 เธอจะย้ายมาอยู่หมู่บ้านบลูเบล โดยต้องมีค่าความสัมพันธ์ของบาทหลวงนาธาน 2 ดอกขึ้นไป
    ในเวลา 4 ทุ่ม - ตี 3 ให้ขึ้นไปที่ยอดเขาจากฝั่งบลูเบลเราจะเจอเหตุการณ์ ให้เลือกตอบข้อ 2
    ไม่เห็นก็ไม่ได้หมายความว่าไม่อยู่นะจ๊ะ
    ...แค่เน็ตไม่ดีเข้าเว็ปแล้วชอบค้าง ( . .)

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คือว่าแมว 1 ตัวมันจะยกไก่แค่ 1 ตัวหรือคับ หรือว่าหัวใจมันมากขึ้น และมันจะยกมากกว่า 1 ตัวอ่ะคับช่วยบอกด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

คือว่าสูตรใส่ตรงไหนไช้อย่างไรหรอคับ อยากรู้มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 104
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    คือว่า อยากจะถามว่าสวนดอกไม้นี่มันอยู่ตรงไหนเหรอคะ?
    ใช่ที่ร้านขายดอกไม้ของคามิลหรือเปล่า?

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมให้ของคนไม่ได้คับ เฉพาะหมู่บ้านที่อยู๋ แต่หมู่บ้านที่ไม่ได้ให้ได้คับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมทำให้ความรักบานเต็มที่แล้วอะคับแต่ไม่เห็นมีขนนกมาขายเลยอะคับหรือต้องทำเหตุการณ์ความรักให้ครบก่อน

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 851
    ภาพหายเกือบหมดน่ะครับ . . . ไม่ทราบว่ายังทำอยู่ไหมครับ >_<?

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อยากรู้เวลาที่โอราเคิลมาอ่ะว่ากี่โมงเพราะเดินไปมาหลายรอบแล้วไม่เจอ

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    พอดีเบื่อๆ เลยลองมาเล่นดูสนุกๆจริงๆเเต่งงไปหมด

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่
    พอดีไปปลูกผักไว้ในที่ของนางฟ้า(บนเขา) แต่ถึงตอนจะเก็บมันเก็บยังไงหรอคะ ลองใช้เคียวตัดก็ไม่ได้ ลองดึงดูก็ไม่ได้ค่ะ
    รบกวนด้วยนะคะ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ออ โนริกับเรียนายุไหนอะ

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ขอบคุณครับ

FACEBOOK : Tuntikorn Supapkul | STEAM : Graphic General

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    คิดถึงบรรยากาศเก่าๆ ที่มีคนตั้งกระทู้แบบนี้จังครับ ตอนนี้ห่างหายกันไปหมดแล้ว