ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,910
    Blog Entries
    1

[PC][PutLocker / 1 part] Need For Speed - Underground ภาคแรก และ ภาคสอง

---------------------------------------------------------------------------------

รวบรวมเกม อัพโหลดเอง อัพเดทเรื่อยๆ เมื่ออัพเกมส์มาใหม่ คลิกที่รูปด้านล่างเลย

---------------------------------------------------------------------------------

มีปัญหา หรือ อยากติดต่อ พูดคุยกับผม (ผมชื่อ เจิง นะครับ)
    ติดต่อทาง Page Facebook ได้เลยครับ ลิงค์ข้างล่าง (กด Like ด้วยนะครับ)

โค้ด:
    http://www.facebook.com/pages/KaJerngs-Games-Center/221546397871636

สบายๆ อัพโหลดไฟล์ แล้วให้คนโหลด ก็ได้เงินง่ายๆ คลิกที่รูปด้านล่างเลยครับ

แจกลิงค์ของเรา ให้คนอื่นเข้ามาดู ก็ได้เงินง่ายๆ คลิกที่รูปด้านล่างเลยครับ

Upload เร็วมาก ด้วยการใช้บริการจาก vStarvps

>>> วิธีการโหลด Putlocker ++++คลิก++++
    >>> แก้ปัญหา You have exceeded the daily stream limit ++++คลิก++++
    >>> วิธีการ resume ดาว์นโหลด putlocker ++++คลิก++++
    >>> แก้ปัญหาการติดตั้งเกม หลังการติดตั้งตั้งเกม เข้าเล่นเกมส์ไม่ได้ ขั้นต้น ++++คลิก++++
    >>> วิธีการตรวจสอบว่าคอมของเราเล่นเกมนี้ได้หรือไม่ พิมพ์ชื่อเกมส์ลงไป ++++คลิก++++

Need For Speed - Underground

SYSTEM REQUIREMENTS
    MINIMUM PC REQUIREMENTS
    Windows 98/ME/2000/XP
    Pentium III or AMD Athlon 700MHz Processor
    128MB RAM (256MB for 2000/XP)
    8X CD-ROM/DVD-ROM Drive
    2.0GB Hard Disk Space
    32MB Direct3D compatible Video Card
    DirectX 9.0
    Keyboard
    Mouse
    MULTIPLAYER SYSTEM REQUIREMENTS
    Broadband Internet Connection
    256MB RAM

ก็อบไปใส่addressได้เลยครับ

โค้ด:
    http://www.putlocker.com/file/40E529F9B2B655F8

Need For Speed - Underground 2

SYSTEM REQUIREMENTS
    MINIMUM PC REQUIREMENTS
    Windows 98/ME/2000/XP
    933MHz Processor
    256MB RAM
    8X CD-ROM Drive
    2GB Hard Disk Space
    32MB DirectX compatible ATi Radeon 7500 or nVidia GeForce2 Class Video Card
    DirectX compatible Sound Card
    DirectX compatible Controller or Keyboard
    DirectX 9.0c
    MULTIPLAYER SYSTEM REQUIREMENTS
    Broadband Internet Connection

ก็อบไปใส่addressได้เลยครับ

โค้ด:
    http://www.putlocker.com/file/6039F30A78E847F7
    ป.ล.1 ไม่มีพาส แตกไฟล์แล้ว ติดตั้ง อาจะมีตัวบอกวิธีเข้าเล่นข้างใน อ่านดูด้วยนะครับ
    ป.ล.2 แค่รอ ไม่กี่วินาที ช่วยๆกันหน่อยนะครับ เพื่อไฟล์ดีๆ ที่ผมจะมาแบ่งปันให้อีก
    ป.ล.3 ขอคำขอบคุณด้วยเพื่อเป็นกำลังใจครับ

ถ้าถามในกระทู้แล้วผมไม่ตอบสักที ให้เข้าไปใน Facebook ของผม
    และถามที่นั่นได้เลยครับ เพราะผมเช็คบ่อยกว่า

3 ชั่วโมง ที่ใช้ไปในการอัพโหลดเกม
    30 นาที่ เพื่อที่จะเขียนกระทู้ ตกแต่ง และนำมาแบ่งปัน
    3 วินาที แค่โพสคำขอบใจ ให้ผมด้วย ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[Machete Kills]
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุนมากๆคับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณจ่ะๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณคับบบบบบบบบบบบบ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    แต่ว่าโหลดตรงไหนน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ แต่โหลดตรงไหน หรอ บอกก่อนได้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    2
    ขอบคุณคับบบบ thank