ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:ช่างตัดหญ้าที่ "ANFIELD
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,585

Post ทีมพัฒนา Bioshock เผยเกมชู๊ตติ้งใหม่ "WARFRAME เล่นฟรี"!!!

Digital Extremes
    ทีมพัฒนาผู้อยู่เบื้องหลังเกมส์คอนโซลชื่อดังอย่าง The Darkness 2, Bioshock, Unreal และอื่นๆ อีกมาก ได้เผยถึงโปรเจคใหม่ที่ทางทีมงาน
    Digital Extremeกำลังพัฒนาอยู่นั่นคือ
    Warframe เกมส์ออนไลน์แบบ Free To Play มีรูปแบบการเล่นแบบ fast-paced co-op shooter และมุมมองในแบบบุคคลที่ 3
    โดยเรื่องราวของเกมส์ Warframe จะเกี่ยวกับเผ่า Tenno เผ่าพันธุ์ซึ่งใกล้จะสูญพันธุ์ เราจะได้สวมบทบาทเป็นสมาชิกกลุ่มหนึ่งของเผ่า Tenno ที่ถูกพลังแห่ง Warframe
    พัฒนาความสามารถของพวกเขาจนสามารถต่อกรกับเผ่า the Grineer เผ่าที่คุกคามความเป็นอยู่ของเผ่า Tenno มาช้านาน

สำหรับภาพรวมของเกมส์ Warframe จะเป็นการต่อสู้ของสองเผ่าพันธุ์คือ Tenno และ the Grineer บนฉากหลังแนวอวกาศ ออกจะหลอนๆ หน่อย หากใครที่เคยเล่นเกมส์อย่าง Bioshock หรือ Darkness2 หรือ Deathspace มาก่อนจะพอเห็นภาพ และที่ดูจะแปลกใหม่ก็คือในเกมส์นี้ไม่มีตัวละครสวยๆ หล่อๆ หรือแนวน่ารักๆ เลย

กลิ่นอายของเกมส์นี้จะออกมาในแนวของคอนโซลมากกว่า สำหรับการตัดสินใจเข้าสู่ตลาดเกมส์ออนไลน์ในครั้งนี้ของ Digital Extremes ก็ไม่รู้จะออกหัวออกก้อยนะครับ แต่ยังไงผมก็ขออีกหนึ่งกำลังใจให้ผ่านไปได้อย่างสวยงาม และขอให้ภาพในเกมส์สวยงามดังเช่น Trailer ด้วยนะครับ
    เพื่อนๆ ที่สนใจเกมส์นี้สามารถเข้าไปเกาะติดสถานการณ์กันอย่างใกล้ชิด ได้ที่ playwarframe.com แล้วก็อย่าลืมสมัครสมาชิกไว้ด้วยนะครับ เพราะคุณอาจโชคดีได้เข้าร่วมทดสอบเกมส์นี้ ในช่วงปลายปี 2012 นี้

credit : Game DeD.com

ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยนะครับ

(ซ้ำหรือปล่าวไม่แน่ใจนะ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pp9798 : 11th July 2012 เมื่อ 21:14
    Sub Man!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    อาห์มันส์แน่(หรอ)

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    ขอบอกลายเซ็นนายฮามาก
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

กล่าวขอบคุณ
    772
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarifboy อ่านกระทู้
    อาห์มันส์แน่(หรอ)
    นั่นสิผมก็ว่ามันยังไงๆ แปลกๆอธิบายไม่ถูกเหมือนกันอ่ะนะ (แต่เล่นฟรี 555)
    Sub Man!!

กล่าวขอบคุณ
    772
    ทำไหมถึงถูกย้ายหมวดหว่า???
    Sub Man!!

.:{ GAMỂR ΌF GỞĐ }:.
    GAMER OF GOD Inc.
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    เกมส์ฟรีแต่เสียตังค์ดีกว่า 555555555
    ขอเวลาทำลายเซ็นต์ก่อนสักครู่.