ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I'm not special.
    กล่าวขอบคุณ
    1,167
    ได้รับคำขอบคุณ: 169

พี่ครับช่วยทีครับ ผมไปอัพเดต PSP จาก 5.03 เป็น 6.60 แล้วเล่นเกมอื่นไม่ได้นอกจาก Final Fantasy Type-0 อ่ะครับ

ช่วยทีครับ ผมไปอัพเดต PSP จาก 5.03 Gen-C เป็น 6.60
    แล้วเล่นเกมที่อยู่ในเมมได้แค่เกมเดียวคือ Final Fantasy Type-0 อ่ะครับ เกมอื่นในเมมมันไม่แสดงขึ้นมาเลยอ่ะครับ แสดงแต่เกม Final Fantasy
    ผมควรทำยังไงดีครับ??

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    กำ ท่านอัพเป็น 6.60 จะทำให้เล่นเกม copy ไม่ได้ครับ (ตอนนี้ไม่มีวิธีแก้ด้วย เพราะตอนนี้ดาวน์ Firmware ลงไม่ได้) ส่วนที่เล่น FF Type-0 ได้เพราะตัวเกมมันเป็น Demo (คือมันเป็นเกมแท้ ไม่ใช่เกมก๊อบ) ไฟล์เกมมันเป็นไฟล์ Eboot เครื่อง F.W. แท้มันเลยสามารถมองเห็นเกมแล้วเล่นได้ (ก็มันทำมาสำหรับเครื่อง F.W. เล่นแท้นิ) แต่ถ้าเป็นไฟล์เกมพวกไฟล์ ISO CSO นั้นคือไฟล์เกม Copy ซึ่ง F.W. แท้เล่นไม่ได้ เพราะฉนั้นขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ท่านคงต้องรอ CFW 6.60 แล้วละ (CFW ก็ F.W. ที่ทำให้เครื่องเล่น Copy ได้อะครับ)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm not special.
    กล่าวขอบคุณ
    1,167
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    อ่อ ขอบคุณครับ
    ฮือออออออ T^T รอต่อปายยยย