ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Post สอบถามเรื่อง X BOX 360 ครับ

สวัสดีครับ ผมชื่อน้ำมนต์ครับ ผมพึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ในโจ๊กเกอเกมครับ ผมอยากรบกวนพี่ๆกูรูทุกท่านอยากทราบว่า ถ้าจะซื้อ X BOX 360 ควรจะซื้อรุ่นไหน..แบบที่ไม่ต้องแพงที่สุดแต่ว่าสามารถเล่นได้หลายๆอย่างน่ะครับ แล้วราคา ณ ปัจจุบันนี้มันราคาประมานเท่าไหร่ครับ เพราะตัวผมเองมีงบ ไม่เกิน 17,000 บาทครับ เมื่อวันก่อนผมโทรไปถามร้านนึงทางอินเตอร์เน็ต เค้าบอกผมว่า18000 ผมเลยคิดๆอยู่น่ะครับ แล้วถ้าสั่งในjokergameth นี้ผมจะสั่งได้ที่ไหนครับ และสามารถสั่งออนไลน์ได้ไหมครับ

ปล. ขอขอบพระคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านและช่วยกันตอบคำถามและชี้แนะเกี่ยวกับปัญหาของผม ผมพึ่งเป็นสมาชิกใหม่รบกวนทุกๆท่านชี้แนะด้วยครับ^^

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    โห XBOX360 มันไม่แพงขนาดนั้นหรอกครับ แค่ 10000-12000 ก็ซื้อได้แล้ว อย่าโดนเขาหลอกเอานา

ถ้ารวม Kinect ก็ประมาณ 14000 เอง แต่ถ้าไม่เอา Kinect ก็ประหยัดได้อีก

ลองเข้าเว็ปไปดูร้าน Nadz กับ Gcorners ดูครับ ราคามันไม่แพงขนาดนั้น
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    http://www.jokergameth.com/shop/index.php?cPath=62 ทางนี้เลยครับ

ดูแล้วเทียบได้เลย ^^