ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ลง Ms Office Enterprise 2007 ภาษาไทย ไม่ได้ครับ

ผมพยายามลง Microsoft Office Enterprise 2007 ภาษาไทย ที่โหลดมาได้ ตอนลงก็ปรกติดี copy Serial
    ไปวางก็ผ่านผลุย จนกระทั่งถึงขั้นตอนลง program แล้วรอสักพักมันฟ้องว่า "โปรแกรมติดตั้งไม่พบ Access.th-th\AccLR.cab ให้เรียกดูแหล่งการติดตั้งที่ถูกต้องแล้วคลิก ตกลง "
    พอลองไปหา file ดูมันก็มี อยู่ใน folder สมมุติ E:\Office 2007 Thai Full\Access.th-th พอคลิกตกลง
    มันก็ฟ้องว่า ตำแหน่งที่ตั้งไม่ถูกต้อง ............ผมต้องทำยังไงจึงจะใช้
    MS office ตัวนี้ได้ครับ
    ปล. MS office ที่โหลดมาขนาด 1.06GB นะครับ ตอนแตกไฟล์ก็ไม่มีปัญหาอะไร

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ลองปิดแอนตี้ไวรัสคับ
    ถ้ายังไม่ได้ก็โหลดใไม่เลย (แปปเดียวเอง)

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เครื่องมีแต่ ahdv กับ ฟายวอน คับ เกี่ยวกันไหม แต่จะลองดูก่อนครับ