ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458

ถามเกี่ยวกับ Alan Wake - American Nightmare

คือผมเล่นไปละเหมือนมันจบ ละก็วนมาตอนที่เราเริ่มต้นใหม่ ละก็ให้ไปเก็บของอะไรเหมือนเดิมเด๊ะ แค่ของมันย้ายที่

คืออยากรู้ว่านี่ผมเล่นจบไปแล้วหรืออะไรยังไง หรือเนื้อเรื่องมันเป็นงี้อยู่แล้ว

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    ยังไม่จบครับ มันต้องเล่นวน 4 รอบถึงจะจบครับ
    ที่วนเพราะ Alan โดนกับดักของ Mr.Scratch เลยต้องย้อนกลับมาแก้ไข
    ภาคนี้เป็น Side Story เหมือน Alan หาทางที่จะจบเรื่องของตัวเอง
    ผมเล่นไปก็เซ็งๆเหมือนกันเหมือนซื้อมาไม่คุ้มเลย - -"

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: