ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101

Bad Image เข้ามาดูก่อนครับ

จากการที่ผมไปกดที่ steam ว่าค้นหาการอัพเดตกาจจอ แต่ยังลงไม่เสร็จเกิด Bluescreen แล้วพอเปิดเครื่องมาอีกทีมันก็ขึ้นแบบนี้่เลยครับ แล้วก็ theme win7 ก็๋เปลี่ยนไปด้วยครับ ผมจะแก้ปัญหายังไงดี

ไส่ลายเซ็นไม่ได้

So Nyeo Shi Dae 4EVER
    กล่าวขอบคุณ
    671
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    Driver คุณอาจมีปัญหาครับ ขอรุ่นการ์ดจอคุณหน่อยได้ไหมครับ หรือไม่ก็หาโหลดเอาตามเว็บเลยครับ แต่ถ้าลงแล้ว Blue Screen อีกก็ให้ลองถอนไดรเวอร์ตัวเก่าออกก่อนครับ

แล้วค่อยลงใหม่

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ViRuS|Benz อ่านกระทู้
    Driver คุณอาจมีปัญหาครับ ขอรุ่นการ์ดจอคุณหน่อยได้ไหมครับ หรือไม่ก็หาโหลดเอาตามเว็บเลยครับ แต่ถ้าลงแล้ว Blue Screen อีกก็ให้ลองถอนไดรเวอร์ตัวเก่าออกก่อนครับ

แล้วค่อยลงใหม่

อ๋อตอนนี้ผม Uninstall แล้วลงไหม่เป็นปกติแล้วครับ
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้