ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Elizabeth อ่านกระทู้
    จขกท. แฟนน่ารักขนาดนี้ ให้หวานก่อนบ่อยๆ เดี๋ยวเธอเบื่อไปหาคนอื่นนะเออ =,,=
    - - ผม งง ครั บ ท่าน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ทำร้ายจิตใจคนโสดมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอ ดันหน่อยครับๆๆ

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    ยกขึ้นเลยคนนี้ คนแรกของผม!

-.,- ไหน ๆ ก็โพสขึ้นมาละ สาบานเลยถ้าเห็น กระทู้แบบนี้สักเมื่อปีก่อนจะไม่เเม้เข้ามาดู 555+

ขอบ่นถึงเธอหน่อย เธอคนเนี้ยะ ผมรักเค้ามากอ่ะ! (อิจฉาป่ะละ) ถ้าดูไปดูมาเค้าไม่สวยเท่าไหร่หรอก เท่าที่ผมคิดนะ - - (พูดตามตรงตอนเเรกไม่ได้เเอบปิ็งไรแบบนั้นเลยนะ)

แล้วทำไมผมถึงจีบเค้าเป็นแฟน แถม กระแดะเอามาลงอีก ! เอ้า ผมบอกเลยตอนนี้ ผมรู้สึกเหมือนคนถูกหวยนะครับ เราซื้อมาตอนแรกก็ตุ้ม ๆ ต่าม ๆ ว่ามันจะถูกมั้ย แต่สุดท้ายผมโชคดีถูก

มีบางครั้งผมคิดนอกใจ (เพราะอะไรผู้ชายก็พอนึกออกบ้าง) แต่ก็ไม่ได้ทำ เพราะคิดถึงอนาคตในชีวิต .... (บ้าไปละ) ไมนึกไม่ฝันว่าทำไมผมถึงไปชอบเค้านะ ไม่เข้าใจจริง ๆ

เล่าก็ยาวบ่นก็เยอะ ไม่เล่าละผมขี้เกียจ เอาเป็นเค้าเป็น บัดดี้ ที่ดีที่สุดของผมในเรื่องงาน และชีวิตตอนนี้ เป็นแฟนที่น่ารักไม่จู้จี้จุกจิกหากผมไม่ผิด
    เป็นคนเงียบ ๆ หาไรคุยยากแต่ผมหลงเค้าเหลือเกิน = [ ]= ม่าย ยย

อีกหน่อยผมจะเบื่อเค้ามั้ย อีกหน่อยจะเลิกกับผมรึเปล่า รอดูกันต่อไปดีกว่า .....

เรปล่างคิดว่าไงอ่ะ - -

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    ^ ^ ^^ ^ ^^^^^ ^^^^^^^^^

ตอบ เรปบน สู้ต่อไปครับ เเต่ต่างกันที่หวยที่ผมซื้อผมมั่นใจเเล้วว่า ใช่ เเล้วก็ใช่จริง คบเธอเหมือนผมไม่มีความทุกข์ ผมมีความสุขยิ้มได้ตลอดเวลา เวลาผมเคียดเธอชอบทำหน้าตลกๆ เเล้วก็ทำให้ผมหัวเราะจนได้ [ผมรักเเต่ผมก็ไม่ค่อยได้บอกรักเขาทุกวัน] เเละ เธอไม่เคยลังเล เมื่อผมถามว่า รักเขาไหม เขาจะบอกเลยว่ามันมาก รักมาก ที่ สุด ความรักขอผมจะไม่ ชิงสุกก่อนห่าม เเต่ผมจะรอเรียนจบ ทำงานดีๆ เเล้วค่อยเเต่งงานกัน นี้คือความคิดของผม ตั้งเเต่ 2553

--------------------------------------------------------------

เอาไว้ผมจะโชว์ นะครับ แฟนคนนี้รักมาก เราก็ทะเลาะกันนะครับ คบตั้งเเต่ ม.ต้นเเล้วล่ะ ฮิวๆๆ

รูปอาจจะโทรมหน่อยนะครับ เพราะแฟนผมกับผมไม่เเต่งหน้าเเล้วก็ไม่เฟสเเล้วก็ ไม่ ใช้โปรเเกรมเเต่งหน้าครับ หน้าสดเลยว่างั้น

2ปี กว่าเเล้วที่คบกัน

ม.ต้น ผมไม่ค่อยได้ถ่ายรูปไว้

ม.ปลาย ล่ะ

นี้ผมล่ะ ^ ^ กำลังปันงานเลย เพราะโดนแอบถ่าย

ตอนนี้รักกันนี้ ^ ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 11th August 2012 เมื่อ 01:25

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    ^ ^ ^^ ^ ^^^^^ ^^^^^^^^^

ตอบ เรปบน สู้ต่อไปครับ เเต่ต่างกันที่หวยที่ผมซื้อผมมั่นใจเเล้วว่า ใช่ เเล้วก็ใช่จริง คบเธอเหมือนผมไม่มีความทุกข์ ผมมีความสุขยิ้มได้ตลอดเวลา เวลาผมเคียดเธอชอบทำหน้าตลกๆ เเล้วก็ทำให้ผมหัวเราะจนได้ [ผมรักเเต่ผมก็ไม่ค่อยได้บอกรักเขาทุกวัน] เเละ เธอไม่เคยลังเล เมื่อผมถามว่า รักเขาไหม เขาจะบอกเลยว่ามันมาก รักมาก ที่ สุด ความรักขอผมจะไม่ ชิงสุกก่อนห่าม เเต่ผมจะรอเรียนจบ ทำงานดีๆ เเล้วค่อยเเต่งงานกัน นี้คือความคิดของผม ตั้งเเต่ 2553

--------------------------------------------------------------

เอาไว้ผมจะโชว์ นะครับ แฟนคนนี้รักมาก เราก็ทะเลาะกันนะครับ คบตั้งเเต่ ม.ต้นเเล้วล่ะ ฮิวๆๆ

รูปอาจจะโทรมหน่อยนะครับ เพราะแฟนผมกับผมไม่เเต่งหน้าเเล้วก็ไม่เฟสเเล้วก็ ไม่ ใช้โปรเเกรมเเต่งหน้าครับ หน้าสดเลยว่างั้น

2ปี กว่าเเล้วที่คบกัน

ม.ต้น ผมไม่ค่อยได้ถ่ายรูปไว้

ม.ปลาย ล่ะ

นี้ผมล่ะ ^ ^ กำลังปันงานเลย เพราะโดนแอบถ่าย

ตอนนี้รักกันนี้ ^ ^
    รักกันยาวๆ นะครับ แหมะๆ 2 ปี

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 190

แฟนคนแรกครับ เป็นรุ่นพี่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    2
    เห็นเมียคนอื่นมันชื่นหัวใจ คิดจะกลับไปฟันหน้าเมียซักแผล ~!!

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ keroro07 อ่านกระทู้
    ของเค้าสวยกว่า

เอาให้อีกรูปเป็นบุญตา

ดูหนังของเธอรึยัง ข้ารู้ว่าพวกเจ้าดูเเล้ว อย่ามาซีนเดเระ!!!!!!
    ข้าบ่ได้ซึน แต่ยังไม่ดูที ส่งลิ้งมาให้ผมหน่อยสิ