ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480

ขอประกาศเรื่องการตั้งกระทู้ในหมวด Pic Post ครั้งสุดท้าย

สืบเนื่องมาจาก ผู้ดูแลหมวดนี้ติดภาระกิจ การงานทำให้ไม่สามารถมาดูแลในหมวด Pic Post นี้ได้ และผมเข้ามาสอดส่องดูแลมาแล้วระยะนึง
    เห็นถึงความเสือมของหมวดนี้มากขึ้นเรื่อยๆ ทั้งๆที่ ผู้ดูแลหมวดนี้เตือนมาแล้วหลายครั้งมาก และครั้งนี้หวังว่าจะเป็นครั้งสุดท้าย

จึงขอประกาศว่า

ต่อไปนี้ใคร โพสต์รูปที่ออกแนว ลามก อนาจาร ไม่ว่าจะเปิดนิด ปิดหน่อย วับๆแวมๆ หรือ โป๊ เปลือยต่างๆ ที่ไม่เหมาะสม ไม่ว่าจะรูป ชาย หรือ หญิง จะถูกลบทันที
    พร้อม มาตราการใหม่ ที่ผมสามารถทำได้คือ

ครั้งที่ 1 ลบ และ ให้ใบเหลือง 1 ใบ

ครั้งที่ 2 ใบเหลืองใบที่ 2 เป็น 1 ใบแดง และถูกย้ายไปกลุ่ม ผู้ที่สังคมรังเกรัยจทันที แถม แบนให้อีก 1 เดือน

ครั้งที่ 3 แบนเหมือนกัน แล้วไว้เจอกันอีกที 2 ปีข้างหน้า เพราะผมแบนได้นานสุดแค่นั้น แต่ถ้าผมสามารถแบนถาวรได้เมือไร ก็ลากันได้เลยครับ

และ พวกกระทู้ดัก ต่างๆ ที่เอาความสนุกของตัวเอง ก็โดนเหมือนกันนะ แต่เบาหน่อย แค่ลบ พร้อม การเตือนด้วยวาจา ถ้ามีอีก ก็ แค่โดนย้ายไปกลุ่ม ผู้ที่สังคมรังเกียจ ต่อไป
    และ พวกที่ชอบมีของแถม ล้างตาน่ะ ระวังไว้ให้ดีเลยนะครับ ผมจะจับตาเป็นพิเศษเลย ถึงกระทู้จะทำมาดีแค่ไหนก็ลบทั้งหมดนะครับ ระวังให้ดี
    ครั้งนี้เอาจริง เริ่มทันที

ที่ผมออก ประกาศ ฉบับนี้ ไม่ใช่อะไรหรอกครับ บอร์ดนี้ไม่ได้มีแค่ เด็กโต หรือ วัยรุ่น ที่นั่งเล่นอยู่ที่บ้านตัวเองเท่านั้น แต่มีเด็กเล็กๆ มาดูหมวดนี้ด้วยเหมือนกัน นึกถึงคนอื่นเค้าบ้าง
    เพราะผมไปเจอกับตัว มีเด็กผู้หญิง มากับผู้ปกครอง มาทำรายงานที่ร้านเน็ตแถวบ้าน มานั่งหารูปภาพเกี่ยวกับสถานที่ แล้วไปเจอกระทู้ที่โพสต์ภาพอนาจาร
    คุณลองนึกดูว่าผู้ปกครองท่านนั้นจะคิดอยางไรกับเวปของเรา เดาไม่ยากเลย แทนที่จะเป็นเวปที่ให้ความรู้ ที่ควบคู่กับเวปที่แบ่งปัน มีน้ำใจให้กัน กลับถูกมองเป็นเวป ลามก อนาจารไปทันที

และนั้นจึงเป็นเหตุของประกาศฉบับนี้ ผมหวังว่า นี้คงเป็นครั้งสุดท้าย และท้ายสุด ผมและ ทีมงานเวป Joker แห่งนี้ไม่ได้ทำเวปไซต์มาเพือ ให้โพสต์รูป โป๊ ลามก อนาจาร

สุดท้ายหวังว่า สมาชิกทุกท่านจะให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี

ขอบคุณครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 133 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    รับทราบครับ

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    นา่นๆครั้งจะมาเเจ้งทีนะครับ Mod คนนี้ เเต่ยังไงก็ขอบคุณครับ = = เพราะ Pic Post นี้ อื้อหืม.... = =

SUCK JKG !!!!

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    รับทราบเช่นกันครับผม!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    รับบ แซ่บบ !!
    Rock !!!!!\m/ !!

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    รับทราบทั่วกันคับ
    Hoolywood Undead

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    272
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    มาจนได้ครับ ผมละเบื่อพวกเอารูปโชว์นิดโชว์หน่อย ผมอายแทน คนมันก็มีอะไรเหมือนๆกัน

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ผมจะช่วยดูด้วยละกันครับ เพราะผมอยู่กับบอร์ดทั้งวันและทุกวัน

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    สุดยอด รอท่านมานานละ เรามันผู้น้อย ทำอะไรไม่ได้ T_T
    อยู่มานานมาก มีวันวานมากมายให้คิดถึงเหลือเกิน

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    5
    ครับผมได้ทำการทราบเรื่องราวแล้ว
    ผมถามหน่อยนะครับ ท่าน MOD ผมเนี้ย ยังอยู่ในกลุ่มบุคคลที่สังคมรังเกียจอยู่หรือเปล่า ?
    ตอนผมโดนแบน เรื่องนำภาพมาแปะ ในหมวดการตูนเนี้ย ?

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    ดีแล้วล่ะครับ พวกนี้พูดกันดีๆก็ไม่ฟัง มันต้องตั้งกฎแรงๆ

กล่าวขอบคุณ
    142
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpooh อ่านกระทู้
    ครับผมได้ทำการทราบเรื่องราวแล้ว
    ผมถามหน่อยนะครับ ท่าน MOD ผมเนี้ย ยังอยู่ในกลุ่มบุคคลที่สังคมรังเกียจอยู่หรือเปล่า ?
    ตอนผมโดนแบน เรื่องนำภาพมาแปะ ในหมวดการตูนเนี้ย ?

ไม่ครับ ถ้าโดน คำว่า บุคคลที่สังคมรังเกียจ จะอยู่ใต้ชื่อครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    1
    รับทราบครั้บดีนะที่ผมโพทเเต่ฮารวมๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,946
    OK!รับทราบครับผม!

กล่าวขอบคุณ
    591
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    ผมก็หวังว่าสมาชิกทุกท่านคงจะให้ความร่วมมือกันดีนะครับ

.:: ถอยทำถ้วย ::.
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    ก็ไม่มีอะไรมาก ถ้าใครที่อ่านกฎตอนสมัครจริงๆพี่โจ็กเกอร์เขาบอกไว้หมดแล้ว แต่อันนี้มีเพิ่มขึ้นมาบาง ขอบคุณและรับทราบ เปลี่ยน

กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212

รับทราบครับผม

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    เสียดายของเเถม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ผมจะทำตามกฎระเบียบตลอดไปครับ...
    IT NEVER END

>>คนรากหญ้า<<
    กล่าวขอบคุณ
    4,413
    ได้รับคำขอบคุณ: 61,000
    ผมไม่ได้เข้ามาอ่านในนี้เลย ต้องขออภัยจริงๆครับที่ผมได้โพสรูปที่อาจดูไม่เหมาะไปนิดนึงขอโทษจริงๆครับคราวหน้าจะไม่มีอีกแล้ว ขอบคุณครับ

BRS
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,480
    ไอยะ!!! ผมทำมาเยอะเลย

แต่ผมจะไม่ทำอย่างนั้นอีกแล้วครับ

รับทราย

มังกรน้อยคอยรัก
    กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,060
    รับทราบ ครับ

กระทู้ดักนี้นานๆโผล่ทีนึงนี้พอได้ไหมครับ คือดักแบบให้เพื้อนๆสมาชิกดีใจ กับ ให้ด่านี้อ่ะครับ
    MY CENTER ^

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    998
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 683
    เด๊ยวนี้กระทู้นี้ดักเยอะนะครับเนื่ยประกี้ก็มีครับเนื่ยๆๆ
    http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=112479
    MyCenter >>http://www.facebook.com/pages/MyCent...24463284339623<< กด Like ให้ด้วยนะครับ ถามเรื่องคอมพิวเตอร์ได้นะครับ ทุกอย่าง

กล่าวขอบคุณ
    142
    เปลี่ยนแปลงกฎนิดหน่อย ตามความสามารถ ผมครับ