ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

ช่วยทีครับแฟนหนีออกจากบ้าน

ทุกคนโปรดทราบ ตอนนี้ "น้องดริ้งหายออกจากบ้าน" ตั้งแต่ เมื่อวันที่ 7/08/54 เวลา 13.00 น. มีคนพบเห็นครั้งสุดท้ายเวลา 15.00 น. ใครทารบข่าว โปดแจ้ที่เบอร์ 0867713374 ด่าน แม่เป็นห่างมาก ปล.ขออยู่จังหวัดสมุทรปรากาน นะครับ แถมที่แย่กว่านั่นเพื่อนเค้าบอกว่าเพื่นอเค้าบอกมาอีกทีว่าเค้าไปกับผู้ชายคนหนึง่ที่สำคัญเค้ามีลูกกัน TT^TT ช่วยแนะนำทีผมควรทำยังไงเหมือนผมไม่ค่อยอยากจะหายใจต่อไปเมื่อเจอเรื่องอย่างนี้
    เราดีใจที่ได้กลับมาเจอพี่น้องชาว JKG อีกครั้งหนึง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    ทำใจครับ ไม่ได้พูดเล่นนะ แต่ก็ต้องรีบทำใจ ไว้ก่อนดีกว่าครับ

อัพเดทข่าวล่าสุด พี่เค้ารู้แล้วว่าแฟนผมอยู่กับใครแล้วพรุ้งนี้จะไปหาแต่ผมไม่มีกำลังใจจะทำอะไรต่อไปแล้วแล้วผมก็มไ่รู้ว่าต้องยังไงต่อไป
    ทำใจ คุณทำอะไรไม่ได้หรอกครับ ทำได้แค่ยอมรับมันไป หรือไม่ก็ เป็นแฟนกับเขาต่อ หรือจะหนี อะไรก็แล้วแต่

อย่าคิดว่าทำใจ เป็นคำตอบไร้สาระ และไม่ยอมฟัง

ทำใจ ยอมรับมัน เดินต่อไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Msguzs : 8th August 2011 เมื่อ 18:15

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    อัพเดทข่าวล่าสุด พี่เค้ารู้แล้วว่าแฟนผมอยู่กับใครแล้วพรุ้งนี้จะไปหาแต่ผมไม่มีกำลังใจจะทำอะไรต่อไปแล้วแล้วผมก็มไ่รู้ว่าต้องยังไงต่อไป
    เราดีใจที่ได้กลับมาเจอพี่น้องชาว JKG อีกครั้งหนึง

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ยอมรับความจริงกับสิ่งที่เป็นไปครับ วันนี้มีเราเท่านั้นพอ

คุณ boontae ^^

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    110
    อย่างงั้นหรอ TT^TT ผมก็คงต้องทำตามที่เคยทำมาคือตัวคนเดียวต่อไปสินะแล้วทุกๆคืนที่มีคนคุยผมจะทำอย่างไรระครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Blog Entries
    1
    คุณไม่ได้ตัวคนเดียวหรอกครับ มีคนรอบตัวคุณมากมาย ทั้งที่ไม่โสด แล้วก็ที่ยังโสด
    ทั้งคนที่รอให้ใครซักคนมาคุยด้วย(เช่นคุณ)
    ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับว่าคุณพร้อมที่จะก้าวออกมาจากปลักตมที่กำลังจะถมตัวคุณรึยัง

ถ้าคนที่คุณเคยคุย เคยมีความสัมพันธ์ด้วย มันทำให้คุณคิดถึงเค้ามาก
    คุณก็ต้องหาอะไรทำ อะไรที่มันทำให้คุณหยุดคิด
    อาจจะออกไปเที่ยวในที่ๆมีคนอยู่เยอะๆ เสียงที่ดังอึกทึกกับคนแปลกหน้าที่พร้อมจะคุยเรื่อยเปื่อยอาจช่วยคุณได้
    และไม่แน่ว่าคุณอาจจะเจอคนที่กำลังเป็นเหมือนคุณอยู่ก็ได้

พยายามอย่าไปในที่ๆคุณเคยมีความทรงจำร่วมกัน และพยายามอย่าไปนึกถึงใบหน้าของเค้าคนนั้น
    พยายามตอกย้ำตัวเองว่า ต่อให้คุณเสียใจแทบตาย เค้าก็ไม่ได้สนใจในตัวคุณแล้ว
    เวลานี้คนที่เค้าสนใจคือคนอื่น เอาเวลาที่จะไปสนใจเค้า มาใส่ใจตัวเอง และคนที่เป็นห่วงดีกว่า
    ถ้าคุณมัวแต่สนใจเค้า คุณจะมองไม่เห็นคนที่เค้าสนใจคุณนะ

สมัยนี้เป็นยุคเทคโนโลยีแล้ว Internetก็คลอบคลุม แค่จะหาคนคุยแก้เหงาก็ไม่ยากนักหรอก
    แต่ถ้าจะหาคนที่รักเดียวใจเดียวจริงใจ คุณต้องจำไว้ ห้ามรักเค้าหมดใจเด็ดขาด
    จงจำเอาไว้ หากคุณรักเค้ามาก เค้าจะหมดรักคุณ
    ถ้าคุณตามใจเค้ามาก เค้าจะเอาแต่ใจ แต่ถ้าคุณเป็นตัวของตัวเองมากไป เค้าก็จะไม่ทนอยู่กับคุณ
    การจะรักจะเอาใจผู้หญิงสักคน ยากยิ่งกว่าฝนทั่งให้เป็นเข็ม โดยเฉพาะเวลาที่เจ้าหล่อนนั้น หมดใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shaos21932 : 8th August 2011 เมื่อ 18:56

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ปล่อยไปครับ เค้าไม่รักเรา ไม่ได้เกิดมาเพื่อเรา มีคนดีกว่านี้อีกเยอะ เชื่อผม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: