ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473

เรื่องการโหลด Mw2 ที่ไม่ผ่านทาง Steam

ถ้าเรามี MW2 แท้ผูกกับ Id steam แล้ว
    ถ้าหากเราไม่โหลดตัวเกมส์จากเว็บของ steam

แล้วเราไปโหลดตัวเกมส์ที่ Full จากที่อื่นมาเล่น
    แล้วเราสามารถนำคีย์ไปเล่นมัลติเพย์ กับตัวเกมสืที่เราโหลดมาได้หรือเปล่าครับ ?

หรือเราต้องโหลดจาก steam เท่านั้น ?

ปล. steam โหลดช้านะครับ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ลองแล้วเล่นไม่ใด้ ลงทุนไปซื้อแผ่นผีมาลงสุดท้ายก็เล่นไม่ใด้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ต้องโหลดจากSteamเท่านั้นครับตอนนี้ผมก็โหลดMW2จากSteamอยู่เหมือนกันอย่างอืดเลย ไม่มีวิธีทำให้วิ่ง700เลยหรอ วิ่ง 200กว่าเองบางครั้งก็ไม่เกิน100 Originระบบดีกว่าเยอะ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: