ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,337

Shark Night 3D ก่อนปิรันย่าจะอาละวาด

Shark Night 3D

กำหนดฉาย : 15 กันยายน 2554
    แนว : ระทึกขวัญ, สามมิติ
    นำแสดง : ซาร่า แพ็กตัน, ดัสติน มิลลิแกน,คริส คาร์แม็ค,แคธรีน แม็คฟี,แคธรีน แม็คฟี,โจเอล มัวร์
    กำกับ : เดวิด อาร์ เอลลิส
    อำนวยการสร้าง : คริส บริคส์ (Poseidon, Hostel, Hostel: Part II)

ผู้กำกับ เดวิด อาร์ เอลลิส ที่สร้างชื่อจากการทำหนังมันไม่แคร์ตรรกกะมาแล้วใน Snakes On A Plane รวมถึงหนังสยองขวัญสามมิติสุดฮิตอย่าง The Final Destination 3D กล่าวถึงสิ่งที่เขามุ่งหวังว่า "ผมต้องการทำให้ Shark Night 3D กลายเป็น Jaw สำหรับทุกคนในยุคสมัยของหนังสามมิติ ผมอยากทำให้คนดูออกไปแล้วไม่กล้าลงเล่นน้ำ เหมือนอย่างที่พวกเขากลัวตอนที่ Jaw ออกฉายใหม่ ๆ

เข้าใจเลือกกัดนะ พี่หลามมม

เนื้อเรื่องก็ประมาณนี้ Shark Night 3D เป็นเรื่องราวของกลุ่มเพื่อนสนิทหนุ่มสาว 7 คน ที่เดินทางไปพักร้อนในทะเลสาบในหลุยเซียน่า แต่พวกเขาทั้งหมดต้องพบกับฝันร้าย เมื่อในทะเลสาบแห่งนั้น มีฝูงฉลามสุดโหดที่พร้อมจะขย้ำพวกเขาทุกเมื่อ…

หนังนำแสดงโดยทีมนักแสดงหนุ่มสาวสุดฮ๊อต ไม่ว่าจะเป็น ซาร่า แพ็กตัน จาก The Last House on the Left Sydney White และ Aquamarine, ดัสติน มิลลิแกน จาก Final Destination 3 และ ซีรี่ย์ 90210, คริส คาร์แม็ค จากซีรี่ย์ The O.C. และ Into the Blue 2: The Reef, แคธรีน แม็คฟี รองแชมป์อเมริกันไอด้อล ที่เคยชิมลางงานแสดงไปแล้วใน The House Bunny และ โจเอล มัวร์ จาก Avatar

สาวๆ หนุ่มๆมาเที่ยวกัน

เจออะไรแปลกๆ

ว๊ากก ไอ้หลาม

รอดมั้ย

โห ฉลามมันมีระเบิดด้วยเหรอ

เลือดสาด แน่นอน

Credit: MThai Movie & kapook

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

MARVEL.COM
    กล่าวขอบคุณ
    1,123
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    Blog Entries
    1
    THANKS ครับผม ^^

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,678
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    รู้สึกจะมาแนวเดียวกันเลย มีออก 18+ นิดๆด้วย จริงๆก็ไม่นิดนะ -_-"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    มาแนวปิรันย่าอีกแล้ว -.-

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,884
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    น่าดูครับ แนวเดียวกับ ปิรันย่า 3D
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!