ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

ผลสรุป เรื่องการแทะหน้าคนที่ อเมริกา '' Zombie !! ''

เจ้าหน้าที่สำนักงานป้องกันและปราบปรามยาเสพติด (ป.ป.ส.) ออกมาเปิดเผยข้อมูลกรณีชายคลั่งเปลือยร่าง กัดแทะใบหน้าเหยื่อเคราะห์ร้ายในรัฐไมอามี ประเทศสหรัฐอเมริกา เมื่อเดือน พ.ค. ที่ผ่านมาว่า เป็นการระบาดของยาเสพติดชนิดใหม่

เจ้าหน้าที่สำนักงานป้องกันและปราบปรามยาเสพติด (ป.ป.ส.) ได้ออกมาแถลงการณ์ถึงเหตุการณ์ที่ชายคลั่งเปลือยร่างกายและลงมือทำร้ายเหยื่อผู้โชคร้ายด้วยการแทะกินใบหน้าในรัฐไมอามี ประเทศสหรัฐอเมริกา เมื่อเดือน พ.ค. ที่ผ่านมา น่าจะมาจากผลข้างเคียงของการใช้สารเสพติดชนิดใหม่ที่เรียกว่า Bath Salts ซึ่งสารเสพติดชนิดนี้จะลักษณะคล้ายผงเกลืออาบน้ำ เมื่อเสพสารชนิดนี้เข้าไปจะมีฤทธิ์กระตุ้นประสาท และหลอนประสาทคล้ายเอ็คซ์ตาซี หรือโคเคน ทำให้ผู้เสพเคลิบเคลิ้ม เกิดอาการหลอนและหากคลั่งยาจะออกอาละวาด ไล่ทำร้ายผู้คน และถอดเสื้อผ้า เปลือยกาย ซึ่งในขณะนี้กำลังระบาดอย่างหนักในสหรัฐอเมริกาและยุโรป

เจ้าหน้าที่ยังได้เปิดเผยว่า การตรวจจับสารชนิดนี้ทำได้ค่อนข้างยาก เนื่องจากในหลายประเทศยังไม่มีกฎหมายควบคุมสารดังกล่าว และตรวจสอบยากหากไม่แสดงอาการออกมา

แล้วทั้งโลกก็จะเป็นแบบนี้ !!

Cradit : http://www.yengo.com/th/news/txt/?id=2713&da_id=109408
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    ถ้ายาระบาดในไทยแล้วเราก็จะได้สู้กับZombie

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    จะเอาขวานหรือเลื่อยไฟฟ้าดีละ ?

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    ถ้ายาระบาดในไทยแล้วเราก็จะได้สู้กับZombie
    รถไถครับ ติดเกาะรอบคัน 555

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    มันเป็นสารเสพติด

จงภูมิใจเถอะ ซอมบี้ไม่ได้เกิดจาก ไวรัส แต่เป็นสารเสพติดน่ะ 555

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    ไล่ทำร้ายผู้คน และถอดเสื้อผ้า เปลือยกาย

ถ้าเป็นผู้หญิงคงดี สินะ 55555.

.:: DAVID DE GEA ::.

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.: Taylor Gang :.
    กล่าวขอบคุณ
    3,367
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    กลัวมันจะไม่มันส์อย่างในหนังละสิ

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    และข้อเท็จจริงก็คือ รัฐบาลได้ปิดความจริงเอาไว้ แล้วอ้างเหตุผลนี้มาแทน เพื่อไม่ให้ประชาชนได้รู้ความจริง เพราะเกรงว่าประชาชนจะพากันหวาดกลัวและอาจวุ่นวายได้ (ถ้ามันเป็นหนังอ่ะนะ)

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    เชื่อบ้าง ไม่เชื่อบ้าง

ข่าวมันจริงบ้าง ไม่จริงบ้าง

แต่อย่าเกิดในไทยแล้วกัน แค่นี้ก็วุ่นวายมากแล้ว

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    มันมาเเล้ว หึหึหึ เเต่เเค่เราไม่ติดเชื้อ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PEEIII อ่านกระทู้
    จะเอาขวานหรือเลื่อยไฟฟ้าดีละ ?

ผมขอ

SUCK JKG !!!!

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    รู้อย่างนึง ว่า ยิง แล้วมันลงไปนอนวัดพื้น แน่นอน ไม่ได้ โดนยิงแล้วยังวิ่ง 4x100 ใส่เรา

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    อย่าเกิดในไทยเลย มันคงไม่สนุกเหมือนในหนังนักหรอก

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    5
    อ่อ ที่ถอดเสื้อแล้วไล่แทะ หน้าคน เนี่ยเป็นเพราะ ร้อนซินะ ถ้าเป็นหญิงก็ดู......แล้วค่อยวิ่งใส่ เกียจ 6 ยังทัน
    MeltDown

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,289
    4
    จะอะไรก็ช่างแตที่รู้ๆคือ ___ ร๊อคคคคคค !!!!!!!!!!!!!!!

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก โฮ้ๆๆๆๆ

มาเหอะตายเป็นตาย !

Someone, Somewhere
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    รอให้ควงขวานได้แบบ ลินคอน ก่อนแล้วจะมันส์

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    อย่างน้อยโดนกัดแล้วก็ไม่ติดเชื้อล่ะนะ ( หรือเปล่าหว่า? )

ในความรู้สึกผมก็เหมือนทำให้กลายเป็นคนบ้าอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    เอาจริงๆเข้า ถ้ามันระบาด มันคงไม่มันเหมือนในหนัง เหมือนในเกมหรอกนะ เผลอๆเรากลายเป็นซอมบี้ซะเอง[แล้วมันจะระบาดได้ไงหว่า]

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    ยานี้น่าเข้าไทย ฮาๆ
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    อย่างแรกเลยนะ ถ้ามันมีจริงๆๆ
    ก่อนจะเลือกอาวุธเราต้องดูให้แน่ใจก่อนว่า zombie มันเดินช้ายังกะเต่าคลาน หรือ วิ่งไวปานสายฟ้าแลป[ฮ่าๆๆๆ]
    ถ้ามันช้า ก็เลือกอาวุธแบบ classic

1.ไม้หน้า 3 เลยแล้วก็ลุยโลด
    2.ขวานเลยพี่น้อง จามมันเข้าไป ก่อนจะจามก็เลือกจุดก่อนเน้อ เอาแบบ Dead Island ฮ่าๆๆ
    3.ถ้าพวกพี่ๆๆมั่นใจว่าสบายละก็ แม่ไม้มวยไทยเลย ศอกเอย เข่าลอยเอย แล้วจบด้วยฟาดหางจระเข้ อย่าลืมข้อนี้จัดหนักแบบว่า recommend เลยนะ

แต่ถ้ามันวิ่งเร็วเวอร์ ก็คงไม่พ้น วิ่งGearหมาเลยพี่น้อง เอาแบบว่า วิ่งไม่ลืมหูลืมตาเลย อะไรขวางหน้าชนมันเลย ฮ่าๆ เมื่อตั้งหลักได้ก็ลุยเลยพี่น้อง (อันนี้แล้วแต่ละคนนะว่าจะลุยแบบพระเอก หรือ จะหนีดีฮ่าๆๆ ส่วนตัว หนีครับ) แต่ถ้ามันมีแบบ L4D2 ข้าพเจ้าจะนั่ง รำลึกถึงบุญคุณพ่อแม่ แล้วก็ปล่อยให้มันกัดเลย แบบ L4D2 ยอมครับ มายังกะห่าฝน มาเยอะเวอร์ วิ่งเร็วเวอร์ ยอม

ฮ่าเพื่อความเพลิดเพลินนะจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    คือถ้ามันมีซอมบี้ก็ขอให้มันโง่ๆ กระโดดปีนรั้วไม่เป็นทีเถอะ

ผมเชื่อว่าถ้ามันแพร่เชื้อมาที่ไทย ส่วนใหญ่พวกเราจะปลอดภัย

บ้านทุกบ้านของไทยมีรั้วหมด

ไม่เหมือนบ้านแนวอเมริกันที่ไม่นิยมสร้างรั้วกำแพงซอมบี้บุกบ้านมาได้
    ถ้าคุณไม่ยอมรับฟังคำติเตียนของผู้อื่น คุณก็ไม่ควรไปสั่งสอนใคร

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    มันเป็นแค่ยาบ้า ไม่มีทางเป็น Zom บ้า Zom บอ ได้หรอก

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สาวก เลือดหมู-น้ำเงิน
    กล่าวขอบคุณ
    2,121
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    ถ้าเป็นเรื่องจริง คงไม่โชคดีเหมือนในหนังหรอก

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ยาไม่ติดต่อทางน้ำลายเหมือนในหนัง แต่ถ้าลักลอบเอายามาแถบเอเชียได้ ได้ตีกับซอมบี้แน่ ๆ 55+

ปล. คนถอดเสื้อบ้าๆ บอๆ ประเทศเราก็เยอะอยู่แล้วอย่าเอาเข้ามาเลย

Bunny so CUTE !!
    กล่าวขอบคุณ
    657
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เราจะได้หลอนแบบใน Resident evil 555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ถ้ามาไทย คงเห็นผม ควงดาบสองมือเหมือนอ้ายเสมาเป็นเเน่เเท้