ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    เหนือสุดแดนสยาม
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

Question มีปัญหาเกี่ยวกับ steam

คือเรื่องมันมีอยู่ว่าผมลงวินโดว์ใหม่และทีนี้ก็ลง steam ตามปกติแต่กรอก username กับ password ไปแล้วมันขึ้นรหัสอีกชั้นหนึ่งบอกว่าผมเข้าใช้ steam ในเครื่องอื่นแล้วส่งรหัสยืนยนให้ผมทางอีเมลล์เก่าของผมที่ผมลืมไปแล้วและจำอะไรในอีเมลล์นี้ไม่ได้เลยอ่ะครับ พอจะมีวิธีไหนช่วยได้ไหมครับผมอยากกลับไปเล่น DOTA 2 T[]T

นับความผิดของตัวเองไว้ซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    813
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ของผมซวยกว่า mail steam ที่มี dota2 สำรอง ผมโดน hack ทุกอย่างในเมลล์ไม่สามารถเข้าถึงได้

Uuuuuuuuu!
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    จำอีเมลที่สมัคสตีมให้ออกครับ ทางเดียว แจ้งซับพอตมันเรื่องมาก -.-

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    อ่าว จำ E-mail ไม่ได้ นี่สามารถแจ้งสตีมทางอื่นมั้ยครับ ลองดูหรือยัง
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

Uuuuuuuuu!
    กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 776
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DeadCarnival อ่านกระทู้
    อ่าว จำ E-mail ไม่ได้ นี่สามารถแจ้งสตีมทางอื่นมั้ยครับ ลองดูหรือยัง
    แจ้งซับพอตครับ แต่นาน เเละเรื่องมาก -.-

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    Blog Entries
    1
    พยามนึกให้ออกครับ !! สู้ๆ
    ผมนี่ซวยกว่า เมลถูกบล็อค เลยเข้า steam ไม่ได้ เเต่ก็ไม่ได้สนใจเพราะไม่ได้มีอะไรมากมายในไอดีนั้น
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    คุณต้องมีหลักฐานการซื้อเกมด้วยอะครับถ้าจะให้สตรีม ซัพพอทมันช่วยนะ

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    กลับไปใช้คอมพิมเตอร์เก่าก่อนครับแล้วเปลี่ยนอีเมลในSteam

กล่าวขอบคุณ
    64
    ผมใช้เครื่องเดิมอ่ะครับเพียงแต่ลงวินโดว์ใหม่ผมงงมากเลย T T

กล่าวขอบคุณ
    64
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thitinun01 อ่านกระทู้
    ของผมซวยกว่า mail steam ที่มี dota2 สำรอง ผมโดน hack ทุกอย่างในเมลล์ไม่สามารถเข้าถึงได้
    ผมก็มีไอดีสำรองอีกอันที่มี DOTA 2 อ่ะครับแต่ยกให้เพื่อนไปเล่นแล้วเลยไม่อยากไปขอคืน = ='' แหะๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 237
    ต้องปิดสตีมการ์ดก่อนจะไปล้อกอินที่อื่นครับ
    จะได้ไม่ต้องใช้รหัสจากอีเมล
    STEAM
    เว็บบล็อก ข่าวสาร เรื่องราว จากเกม revrepeat.com