ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: คุณมาเพื่ออะไรบ้าง

ผู้โหวต
7. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • เพื่อโหลดเกมส์ไปเล่น

6 85.71%
  • เพื่อมาเป็นกำลังใจให้ผู้โพสกระทู้นี้

3 42.86%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
    ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หนองหอย l เมืองเชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    Blog Entries
    1

[Mediafire]Devil May Cry 4 l เดวิวเมคราย 4 โหลดแรง ติดตั้งง่าย เล่นได้ชัว

Minimum System Requirements : ความต้องการของระบบขั้นต่ำ

ซีพียู : Pentium4 3.0 GHz or better
    แรม : 512MBหรือมากกว่า
    วินโดว์ : Windows XP/Vista , Windows 7
    การ์ดจอ : 256MBหรือมากกว่า
    การ์ดเสียง : Direct X 9.0cหรือมากกว่า
    Hard Disk : 8 GB พื้นที่ว่างในฮาร์ดิส
    Controls : Keyboard controller for Windows
    ติดตั้งใน : MS-Dos l setup.bat

วิธีติดตั้ง พร้อมเล่นได้เลย

1 Part ขนาด 3.5 GB
    http://www.mediafire.com/file/0v68615nq6d2j3d/Devil_May_Cry_4.rar

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

GamehitDownload.Com
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย @vongola : 25th July 2012 เมื่อ 15:30

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    288
    1
    เจอภาพแบบนี้ไม่ต้องตกใจ

คือผมล็อกไฟล์ไว้นั้นเอง

ถ้าจะถามเหตุผลทำไมถึง ล็อกไฟล์ไม่ปล่อยไฟล์ให้ตลอด
    คำตอบ คือ ผมสมัครเป็นสมาชิก Mediafire อัพโหลดได้ 4 GB/Part เสียเงินค่าสมัครสมาชิก
    ผมจะขอแจกให้ได้ทีละคนตามคิวกระทู้ด้านล่างนี้ใครมาก่อนก็ได้โหลดก่อน

บัญชีของผม+Roll-Over หมดเมื่อไรได้เติมตังอีกล่ะต้องขอประหยัดหน่อยโหลดได้ทีละคน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย @vongola : 21st July 2012 เมื่อ 21:12

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,428
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    เจิมๆคนแรก เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    288
    1
    ปล่อยไฟล์ให้โหลดฟรีแล้ว โหลดได้ตลอดชีพ
    ไม่มีล๊อกไฟล์

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    288
    1
    ดันไปดันไป

Tags for this Thread