ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 29

xbox360 jasper เดี๋ยวนี้ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ แถวๆนครสวรรค์อ่ะครับ

xbox360 jasper เดี๋ยวนี้ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ แถวๆนครสวรรค์อ่ะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    9000ปลายๆ - หมื่นครับ ลองหาร้านดูไม่ด็สั่งจากเว็บJokergameไปเลยก็ได้ครับ

แนะนำslimดีกว่านะผมว่า เพราะลดอัตราการเกิดไฟแดงไปได้เยอะเลย เบาดีด้วย เพิ่มงบไม่กี่บาทเอง ^^

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617
    xbox360 jasper ปัญหาเรื่องแดงแทบจะไม่มีแล้วละครับ
    แต่รุ่น slim นี้ จะสามารถต่อกับ คิเน็ต ได้โดยตรงโดยไม่ต้องผ่านหม้อแปลงอะนะ
    แต่เพิ่มอีกหน่อยเอา slim ไปเลยดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    5
    แล้วเครื่อง silm มันราคาเท่าไหร่อ่ะครับ แบบแปลงเล่นได้ทุกเกมส์อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ตอบด้วยนะครับ ว่าจะซื้อไว้สักเครื่องอยากเล่น naruto