ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ใช้แล้วโดนแบนไหมครับ
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ผมอยากถามครับว่าถ้าคุณเล่นแท้แล้วคุณมาแฮก Achievement ทำไมคุณไม่เล่นเถื่อนเลยล่ะครับ
    ความสนุกของเกมแท้มันอยุ่ที่คุณเล่นปลด Achievement ครับถ้าคุณมาแฮกกันแบบนี้มันจะเหลือความสนุกตรงไหนล่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bleachuekiza : 2nd October 2012 เมื่อ 21:07

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bleachuekiza อ่านกระทู้
    ผมอยากถามครับว่าถ้าคุณเล่นแท้แล้วคุณมาแฮก Achievement ทำไมคุณไม่เล่นเถื่อนเลยล่ะครับ
    ความสนุกของเกมแท้มันอยุ่ที่คุณเล่นปลด Achievement ครับถ้าคุณมาแฮกกันแบบนี้มันจะเหลือความสนุกตรงไหนล่ะครับ
    TF2 ผมปลดเกือบครบแล้วเหลือแต่อัพลง Youtube orz
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gioka123456 อ่านกระทู้
    ผมแจ้ง Steam ไปและใครใช้ระวังโดนนะเออ
    STEAMรู้ไปชาตินึงแล้วครับ

แต่ว่าSteamนั้นก็ปล่อยเลยไปเพราะเขาซื้อเกมมาเขามีสิทธิ์ที่จะปลดล็อกสิ่งของที่มีอยู่ในเกม

แต่ว่าถ้าเป็นAchievementที่จะทำให้ปลดล็อกของต่างๆ Steamจะล็อกเอาไว้

ตัวอย่างเช่น

ทำไมผมปลดล็อกเกม Blacklight retribution ไม่ได้เลย พอกด มันเด้งว่า
    "Sorry,but this is a protected achievement and cannot be managed with Steam Achievement Manager

เพราะว่ามันล็อกเอาไว้Steamเขาไม่ให้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bleachuekiza อ่านกระทู้
    ความสนุกของเกมแท้ไม่ได้อยู่ที่การปลดล็อกAchievementอย่างเดียวนะครับ

ความสนุกของเกมแท้คือการได้เล่นกับเพื่อนๆออนไลน์สนุกๆพร้อมกับระบบการป้องกันการHack

ถ้าคุณHack Aimbot,Wallhackอะไรพวกนี้นั้นแหละคือการที่ทำให้เกมมันไม่สนุกไม่ว่าจะแท้หรือเถื่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย skyhot004 : 3rd October 2012 เมื่อ 23:49

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

แพ้เป็นถ่าน ผ่านเป็นเพชร
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhot004 อ่านกระทู้
    STEAMรู้ไปชาตินึงแล้วครับ

แต่ว่าSteamนั้นก็ปล่อยเลยไปเพราะเขาซื้อเกมมาเขามีสิทธิ์ที่จะปลดล็อกสิ่งของที่มีอยู่ในเกม

แต่ว่าถ้าเป็นAchievementที่จะทำให้ปลดล็อกของต่างๆ Steamจะล็อกเอาไว้

ตัวอย่างเช่น

ทำไมผมปลดล็อกเกม Blacklight retribution ไม่ได้เลย พอกด มันเด้งว่า
    "Sorry,but this is a protected achievement and cannot be managed with Steam Achievement Manager

เพราะว่ามันล็อกเอาไว้Steamเขาไม่ให้

ความสนุกของเกมแท้ไม่ได้อยู่ที่การปลดล็อกAchievementอย่างเดียวนะครับ

ความสนุกของเกมแท้คือการได้เล่นกับเพื่อนๆออนไลน์สนุกๆพร้อมกับระบบการป้องกันการHack

ถ้าคุณHack Aimbot,Wallhackอะไรพวกนี้นั้นแหละคือการที่ทำให้เกมมันไม่สนุกไม่ว่าจะแท้หรือเถื่อน
    และเพื่อเปลี่ยนแนวการเล่นครับ เช่นเล่นเกมส์แนวหลบซ่อนแต่ภารกิจแสนจะยาก เช่น ลุยกับโจรทั้งแม็พแล้วเลือดก็น้อยนิด ก็สามารถปลดได้ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    Blog Entries
    1

มัน ปลดล็อค! ไม่ได้แล้วหรอ คับ หรือ ว่าผมลงไม่ครบใครเคยเป็นหรือมีวิธีแก้บอกทีคับ (ขอบคุณมากคับ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ทำไมไม่เห็นมี mw3 เลยอะครับ สำหรับเกมที่ซื้อในสตรีมหรอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lovelyhub : 28th October 2012 เมื่อ 10:39