ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352

Question ช่วยติชมหน่อยครับ [ฝึกวาดรูป(ผิดหมวดขออภัย)]

ถ้้าไม่สวยตรงไหนติได้เลยน่ะครับ คือไม่ได้อวดอะไรแต่อยากให้ช่วยติช่วยดูครับว่าควรปรับปรุงตรงไหนบ้าง

ตัวใหญ่ภาษารัสเซียน่ะครับ

เล่นมุมไม่ค่อยเป็นตรงสายพาน ควรทำอย่างไรครับ?

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ก็สวยดีครับ ใช้ได้เลย

เพียงแค่ลายเส้นยังไม่แข็งแรงเท่านั้นครับ

สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    ลบความไม่สะอาดของภาพจะดูดีกว่านี้ครับ อาจาร์ย ของผมสอนไว้ว่า ศิลปิน วาดงาน สะอาดตัวสกปรก เยี่ยม ศิลปิน วาดงาน สกปรก ตัวสะอาดยากเป็นเลย เป็นเเนวคิดนะครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    ขอบคุณทุก คำตอบครับ ^__________^ ผมจะนำไปแก้ไขครับ

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603
    Better than You need to write less ...... but all good I think ^^