ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    Blog Entries
    1

OMG!!! วิธีเล่น ARMA 2 Mod DayZ ผ่านโปรแกรม Tunngle

[/CENTER]

วิธีการเล่น ARMA 2 Mod DayZ แบบออนไลน์ผ่านโปรแกรม Tunngle

นี่คือวิธีการลงแบบที่หนึ่งนะครับ

1.ถ้าใครยังไม่มีตัวเกมส์ ARMA 2+ภาคเสริมOperation Arrowhead โหลดจากลิ้งทางด้านล่างนี้เลยครับ (ตอนลงปิดตัวสแกนไวรัสด้วยนะครับ ทางที่ดีปิด fire wall ด้วยนะครับเพราะตอนที่ผมลงก็ไม่ได้เปิดสองตัวนี้ ผมลงเกมส์ได้ปกติ)

: (อันนี้เป็นภาคหลัก+ภาคOperation Arrowheadเลยนะครับ) http://thepiratebay.se/torrent/72037...)_(LAN)_3xDVD5

2.ให้ลงเกมส์ให้เรียบร้อยเลยครับ ห้ามอัพเดทใดๆทั้งสิ้น

3.แล้วจากนั้นโหลดตัว Mod DayZ ตัวลิ้งด่านนี้เลยครับ

::http://thepiratebay.se/torrent/73787...works)__FIXED_

ถ้าใครโหลด Mod DayZ แบบบิททางด้านบนไม่ขึ้นโหลดลิ้งทางด้านนี้เลยครับผมอัพใหม่ให้แล้ว

http://saveyoufile.com/download.php?gencode=01artfm
    4.ให้แตกไฟล์ที่ดาวน์โหลดมาแล้วนำไฟล์ทั้งหมดยํ้าว่าทั้งหมดนะครับไปใส่ไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกมส์ ARMA ไว้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ armiyddaw016 อ่านกระทู้
    5.นี่ตัวอัพเดท ม็อค อัตโนมัติครับ http://www.mediafire.com/?ab6yjxqb14l7f44

6.อัพเดทแล้วตัวเกมจะเป็น ม็อคDayz 1.7.2.3 เกมส์ 1.62 ให้ทำการลดแพทด้วย ลบ โฟเดอร์ Beta ในโฟเดอร์ Expansion แล้วโหลดแพทจากตัวล่างมาครับ

อันนี้อัพเดทเกมส์ แนะนำก่อนโหลด ให้ดูห้องที่เราจะเล่นก่อนนะครับ ว่ามันเขียนว่า ลองรับ เวอรชั่นไหน http://www.arma2.com/beta-patch.php

7.ดูเวอร์ชั่นที่แต่ละเซิฟลองรับ ได้ที่ชื่อห้องครับ เช่น 1.7.2.3 / 94876 คือ เวอร์ชั่นม็อค 1.7.2.3 / เวอร์ชั่นเกม 94876 (ใครที่จะเล่นเซิฟของคุณ C1Nt'S จะต้องอัพตัว Mod ให้เป็นเวอร์ชั่น 94876 ด้วยนะครับ)

พออัพเดท เวอร์ชั่นเกมส์กับม็อคเสร็จแล้ว จะมีตัว Launch Arma2 OA Beta Patch ขึ้นมาในโฟเดอร์เกมส์

เลือก Launch Arma2 OA Beta Patch ไห้คลิ๊กขวาแล้วใส่ -mod=@DayZ -nosplash ต่อท้ายไปด้วย

เช่น D:\รวมเกมส์\Arma2\Expansion\beta\arma2oa.exe -beta=Expansion\beta;Expansion\beta\Expansion -mod=@DayZ -nosplash

8.แล้วให้ไปแก้ในทังเกิล กดคลิกขวาที่ลูกศรสีแดง แล้วเลือก Launch Arma2 OA Beta Patch เป็นตัวเข้าเกมส์แทนตัวเก่าครับ^^
    นี่เป็นเฟสบุ๊คของกลุ่มคนที่เล่น DayZ ผ่าน Tunngle https://www.facebook.com/groups/250429838409408/
    เรื่องการลงเวอร์ชั่นของเกมส์นั้นแล้วแต่คนเลยนะครับเพราะว่าแต่ล่ะห้องก็จะมีเวอร์ชั่นที่แตกต่างกันไปแล้วแต่คนเลยครับ เกมส์นี้มีหลายเวอร์ชั่นมากๆลองลงไปเรื่อยๆดูครับถ้าเจอห้องไหนที่ถูกใจแล้วผมแนะนำว่าไม่ควรเปลี่ยนเวอร์ชั่นเลยครับเล่นไปยาวๆ

นี่เป็นวิธีการแก้ปัญหาสำหรับคนที่เข้าเซิฟแล้วขึ้น you were banned , you were kicked

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aoftc02 อ่านกระทู้
    เอาวิธีแก้คีย์มาแปะให้คับคนที่ลงผ่านแล้วเข้าห้องบางห้องขึ้น you were banned , you were kicked ให้เปลี่ยนคีย์ใหม่

โหลด key generate

http://www.mediafire.com/?qhidylclc0xca3x

วิธีที่ 1.

1) http://upic.me/i/ih/rkwp1.png

2) http://upic.me/i/26/wvcp2.png

3) http://upic.me/i/aa/61hp3.png

4) http://upic.me/i/gp/hp3p4.png

5) http://upic.me/i/i1/4bip5.png

6) http://upic.me/i/pg/gh2p6.png
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tEquila8 อ่านกระทู้
    วิธีแก้ไขภาพ ต้นไม้ หญ้า เป็นแผ่นเหลี่ยมๆ (สำหรับคนใช้การ์ดจอ ATI)
    1.คลิกขวาที่ Desktop
    2.เลือก AMD VISION Engine Control Center
    3.กดแถบข้างซ้ายมือ เลือก Gaming >>>> 3D Application Settings
    4.ติกถูกที่ Use application settings ทั้ง SMOOTHVISION HD : Anti-Aliasing และ SMOOTHVISION HD : Anisotropic Filtering (ตามรุป) แล้วกด Apply เสร็จ

นี่เป็นแผนที่ในเกมส์แบบระเอียดนะครับ

http://dayzdb.com/map#5.064.127

ใครเล่นเซิฟไหนก็บอกได้นะครับผมยังไม่มีเซิฟที่เล่นประจำ

บอกเลยนะครับนี่เป็นเกมส์ของเถื่อนถ้าคุณต้องการเล่นเกมส์ดีๆ มีเซิฟดีๆ เข้าได้ทุกห้อง ผมแนะนำให้ไปซื้อของแท้นะครับ นี่คือของเถื่อนการที่มีปัญหาเป็นเรื่องธรรมดาอยู่แล้ว

ใครมีปัญหาอะไรก็บอกได้นะครับ

ลงชื่อผู้เล่นได้ที่นี่ครับ

1.ViPERGAMER (ผมเอง)

2.Crazylonely : ลุงนัท

3.Boskorat : บอส

4.ZEROGAMER : นายZERO

5.WonDeRinG : เอิญจัง

6.NOMAD : ผู้ช่วยตอบปัญหาในกระทู้

7.NEST [TH] : เนส
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hopmbnzatou : 21st September 2012 เมื่อ 22:18

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 256 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-Wolf-, -[Chelsea_FC]-, 3zip, @Blackker@, akanent, akegvd, andylnw27, animosity, aoftc02, April, ARON-JKG, artistcho, asiazasd, AsLan, auuinw, avenged59, BaBo01, bankvocal, BEEZANEEZA, belta2000, berrygo60, Bestzamaru, bigbang06, Blackperl, blackwax, BlackZpace, bnnightmal2e, boat0089, bossun, botstudy, CanDiiZ, cdvcdmp70, channovic, chayanin01, cicero, cloudzextion, communism, copterza505, CrocoZz, CubePrincon, DaRkVoIdz, dcaudy, De@tH_NotE, Deathbringer, devile_satan, DKZodiac, domza101, doraemon547, doraemong20, dragonslayer, Dragonslayerrrrr, ๐Rexion๐, duchyzaza, earthkotig, Elizabeth, Enzo, evan, evilleumix, EvolutionNxZol, extrembom, Ezio-Yokarite, fewuio, Ffieldz', fiatza1777, FightFor, Footfeet45, Forbidden, franggy321, G..M..INW, GamerMasTer, Garin_M.P.N., Getca2e, getmar1472, golflovebring, gomgogleza5, GOTRB, gotza1122, gsuhplyf, gudjung007zaza, Guilty Crown, gunkun444, guntapon191, gurock, G_NextPlus, hades051, HearTLockER, HeLp โลก, hero23093060, hondaza5956, hot0892832683, iamindywave, interfard123, inwfen, inwheart007, jackjangri, james3000, jirapot, joehala01, johero, John Marston, johnzars123, Jomezeollo, Jomzababin, JupiterThunder, kaimuk, kalokipee, keroro07, KIMEZDC7, Kingsora555, kjung001, kkuza1150, Kraw, krillsuskriss, Legend, LeiTo, loveplay, luminosz, MadMax_Demon, madworld567, magabers, makpiyawat, manesuke, manopstn, manthai, MarioMan, MasterArt, maxLiverpool, Merchanics, Minecraft, misszee2012, miyabijune, monday000, MonkeyDLuffy, MONKUBZA, mosjamos, muro, n123, naibadboy2011, Napon, natchapon665, nayninezaa, ncplayz8, next 1000 clip, Nicoma, nineloveret, nobita789, noobeet, noomnom, NoTEPaD, NVDAssAssinS, oicinw, Okakei, OnisukaD, OZIL, paezaa, pakpoomm, patpatzzz, Peekerman, penquiin, pksmith, planxthanee, pluem:linkin park, pond259, pooper555, popbazainw, popza01, PorFG141, pp_honest, Prometheus, pugkun, pumbuth, RAINBOWBOY, Raptor F22, Ratiio, RaYmAnRAbBiT1325PowerSoNa, ReCoVer, regention, ritofpower, rockpoko, ruttakorn, saiza, saltcandys, sAm3, sanim, sbcrew69, scorlar01, ScorpiaN[TeaM], Sensibility, shigamaru, shogun147, sillyfools43, Siraphan, siwawat, SKman, Slaml2eal, slimshady195, sopmod, sornram, spiritseed, spisermanplai, SpMe, Springfield, ssgglrd, sunny2504, tanasan, tarkon123, tatum888, tawin4447, tEquila8, themong, ThePoinTeR, theyus01, ThisIsVegas, thqthq, titanoon, todsaponz, tomkingsize, Tonkhung, TONP555, totomohawk, Tsundere, UkuleleAlone, ultimatezpro, unname1906, user001, V-i2-ValhallA_7, vbmtbrymtn, veenaruto, vMelanthios, Volcanus, wanchanakat, wave62007, wayboy123, windwalker, Wiz Khalifa, wizwiz200, Wolfie0530, xtgcastgame, yamatoi, YetPetz_13, yiew697dg, youfon55, yoyosuperza, zanuk9876, Zatsune Miku, Zerg, zipponeon, zSpiI2iTz, [CM]Punkz, {s-c-p} *man*, ~!-!eRo~

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aspirineth อ่านกระทู้
    มันเล่นได้นานล่ะน่ะ
    ผมเล่นอาทิตย์กว่าๆแล้วยังไม่มีปัญหาอะไรเลยอ่ะครับ(อาจมีแลคบ้างที่บ้านเน็ตช้า)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vbmtbrymtn อ่านกระทู้
    แบบนี้เป็นสร้างห้องเล่นกันหรือเป็นเซิฟอ่ะ ถ้าสร้างห้องเล่นกันก็เล่นกันได้น้อยใช่ป่ะ
    มันเป็นการที่เราเข้าไปเล่นเซิฟคนื่อนที่เค้าสร้างอ่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RESIDENTEVIL อ่านกระทู้
    ต้องเล่นแผ่นแท้ไหมครับเนี่ย ?
    เถื่อนนี่หล่ะครับไม่ได้เล่นแท้แต่อย่างใด

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sillyfools43 อ่านกระทู้
    โหลดยังไงอ่า
    กดที่ GET THIS TORRENT เลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berserk131 อ่านกระทู้
    คือผมโหลดมาลง แล้ว เป็นแบบนี้อ่ะครับ ตามรูป(ห่วยมากขออภัย) รูป1/2 เป็รการลง Tunngle beta มันคอนเน็กแล้วมันก็เด้งแบบนั้น รูป 3 ตอนผมลง แพทเกมตอน99%แล้วมันก็เด้งแบบนี้ รูป4 คือไฟล์ที่ผมลงแล้วมันมีเท่าเนี้ย ครับ

http://www.picza.net/show.php?id=201...xdllEdxl104411

รบกวนถมสักนิดหนึ่งว่าผมทำไรผิดขั้นตอนหรือเปล่า
    ปล. โหลดมาจากเว็ปที่บอกทุกไฟล์ นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำ
    ภาพสุดท้ายอ่ะครับคุณแน่ใจแล้วหลอว่าคุณลงเกมส์แล้วหลอครับไฟล์มันดูไม่ครบอ่ะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ getmar1472 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากๆครับผมก็นั่งหาคลิปนี้อยู่ที่ผมเล่นได้ก็เพราะคลิปนี้หล่ะครับ ขอบคุณจริงๆครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sillyfools43 อ่านกระทู้
    เมื่อเช้าผมโหลดของท่าน natchapon665 มา ..:: One2Up Links Game Collection ::.. โหลดเสร็จ ลงไม่ได้ไม่มีตัว Setup งง
    ที่โหลดมาเป็นไฟล์อะไรหลอครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Napon อ่านกระทู้
    ใช้โปรแกรมจำลองแผ่น daemon tools สิครับ

ผมโหลดตัว mod day-z แบบบิทไม่ขึ้นอ่ะครับๆ ขอลิ้งอื่นๆได้ไหมครับๆ
    ตอนนี้ผมอัพโหลดเว็ป SaveYouFile ให้แล้วครับรอก่อนครับโหลดตัวเกมส์ไปก่อนนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    เพื่อนเราเอาสิ่งดีๆมาให้อีกแล้ว
    หน่อยแกช่วงนี้ไม่ทักไม่ทายกันเลยนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    ลองปิด Antivirus แล้วลงเกมใหม่ดูครับ

ตัวเกมของผม กับบิทของ จขกท. เป็นตัวเดียวกันนะครับ
    ยืนยันเลยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tissanakrit อ่านกระทู้
    มันขึ้นว่า connecting failed อ่าคับ
    ขึ้นตอนไหนหลอครับผมขอรายระเอียดหน่อย ขอรูปด้วยจะดีมากเลยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tissanakrit อ่านกระทู้
    มันขึ้นว่า bad version, sever rejected connection คับ ให้ทำไง ต่ออ่าคับ
    อ๋ออันนี้เกิดจากเซิฟมีเวอร์ชั่นไม่ตรงกันครับ ลองหาดูครับจะมีห้องที่เข้าเล่นได้แน่ๆผมก้จำชื่อห้องไม่ค่อยได้เมื่อกลางวันที่ผมเล่นมีอยู่เซิฟนึงมีคนเล่น 20+ เลยครับพยามจำชื่อเซิฟที่เราเข้าได้เอาไว้

แล้ว คุน เล่น เซิฟ ไหน อ่า คับ
    ส่วนใหญ่ผมเล่น Arma ll - DayZ - Mod [RU] ครับพอเข้าในเกมส์ก็แล้วแต่อ่ะครับเข้าห้องไหนได้ก็เล่นอ่ะครับ แต่ที่แน่ๆผมเล่นได้อยู่สองห้องอ่ะครับแต่จำชื่อไม่ได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackjangri อ่านกระทู้
    ArmA 2 - DayZ 1.7.1.5 LAN (Character save works) *FIXED* กับ
    ArmA 2 - DayZ 1.7.1.5 Cracked Server *FIXED* ต่างกันยังไง เห็นมีคนบอกว่า ArmA 2 - DayZ 1.7.1.5 Cracked Server *FIXED* ใหม่กว่า
    ผมก็ไม่รู้อ่ะครับผมเห็นตัว ArmA 2 - DayZ 1.7.1.5 LAN (Character save works) *FIXED* มันมีคนปล่อยเยอะกว่าผมก็เลยเอามาให้อ่ะครับแล้วอีกอย่างผมลงแล้วมันก็เล่นได้ คุณลองดูก็ได้ครับว่าลงตัว ArmA 2 - DayZ 1.7.1.5 Cracked Server *FIXED* แล้วเล่นได้หรือเปล่าถ้าเล่นได้ผมก็จะเอามาแปะให้ครับ ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย ลองเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackjangri อ่านกระทู้
    ปัญหาเข้า tunggle ไม่ได้
    ลองลบลงใหม่ดูครับตอนผมลง ผมลงได้ปกตินะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aoftc02 อ่านกระทู้
    สำหรับคนที่ใช้ 1.7.1.5 อยู่ทำตาม จขกทแล้ววิธีสร้างห้องคือรันตัว server.bat ในโฟลเดอร์เกมส์คับแค่นั้นผมเคยทำอยู่
    มาแล้วนะครับวิธีสร้างใครที่เน็ตแรงๆคอมดีๆมีนํ้าใจโปรดอ่านด้วยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Napon อ่านกระทู้
    ลิ้ง mod day-z ทำไมผมโหลดไม่ได้อ่ะๆมันบอก
    IP นี้เป็นของต่างประเทศ ไม่สามารถดาวน์โหลดไฟล์ได้
    ลองโหลดลิง้นี้ดูครับผมอัพใหม่ให้แล้ว

http://saveyoufile.com/download.php?gencode=01artfm
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hopmbnzatou : 23rd July 2012 เมื่อ 16:54

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    10,217
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวขอโหลดไว้ก่อนถ้าโหลดเสร็จแล้วจะไปเล่นด้วย ชื่อผู้เล่น fewuio ครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    มันเล่นได้นานล่ะน่ะ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Grand Magus
    กล่าวขอบคุณ
    2,942
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,458
    ของแผ่นแท้เหรอ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    แบบนี้เป็นสร้างห้องเล่นกันหรือเป็นเซิฟอ่ะ ถ้าสร้างห้องเล่นกันก็เล่นกันได้น้อยใช่ป่ะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    ต้องเล่นแผ่นแท้ไหมครับเนี่ย ?
    ___Shut up and Take money___]]

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    ลองด่วนเลยยยครับ อยากเล่นมานานนนน

พอมีเว็บโหลดตัวเกมอื่นๆ ไหมครับๆ

คือผมโหลด บิท ไม่ได้อ่ะๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Napon : 22nd July 2012 เมื่อ 22:02
    JETGACK

Oh!! My God = w =
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    มาเจิมๆ =w= ให้ครับ อิอิ
    [IMG][/IMG]

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Katsura Chan!!!~≧0≦
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 469
    น่าลองจริงๆ ครับ ผมก็พึ่งลอง CSGO ภาคใหม่ไป แต่เสียดายเอามาแจกไม่ได้เป็นเกมส์ของ Valve เล่นผ่าน Tunngle เหมือนกัน

ขอบคุณครับที่แบ่งปัน

"เฝ้ามอง จากข้างหลัง"
    กล่าวขอบคุณ
    1,776
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,746
    โหลดยังไงอ่า

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    คือผมโหลดมาลง แล้ว เป็นแบบนี้อ่ะครับ ตามรูป(ห่วยมากขออภัย) รูป1/2 เป็รการลง Tunngle beta มันคอนเน็กแล้วมันก็เด้งแบบนั้น รูป 3 ตอนผมลง แพทเกมตอน99%แล้วมันก็เด้งแบบนี้ รูป4 คือไฟล์ที่ผมลงแล้วมันมีเท่าเนี้ย ครับ

http://www.picza.net/show.php?id=201...xdllEdxl104411

รบกวนถมสักนิดหนึ่งว่าผมทำไรผิดขั้นตอนหรือเปล่า
    ปล. โหลดมาจากเว็ปที่บอกทุกไฟล์ นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย berserk131 : 22nd July 2012 เมื่อ 22:03 เหตุผล: รูปไม่ขึ้นครับ

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,984

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,776
    เมื่อเช้าผมโหลดของท่าน natchapon665 มา ..:: One2Up Links Game Collection ::.. โหลดเสร็จ ลงไม่ได้ไม่มีตัว Setup งง

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    ใช้โปรแกรมจำลองแผ่น daemon tools สิครับ

ผมโหลดตัว mod day-z แบบบิทไม่ขึ้นอ่ะครับๆ ขอลิ้งอื่นๆได้ไหมครับๆ

ขอบคุณครับๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Napon : 22nd July 2012 เมื่อ 22:39
    JETGACK

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,776
    คือผมก็ลงเรียบร้อยแล้ว 3 แผ่นครบ ตามข้ันตอนทุกอย่าง พอลงเสร็จ ในโฟวเดอร์มันมีแค่

#JIMBO
    AddOns
    Uninstall
    ArmA2_CO_160.tar.srep (12,054'756 kb)
    lua5.1.dll
    options.cmd
    uninstall.exe

แค่เนี้ยแหละครับ ตัวเข้าเกมส์ ไม่ยักจะมี

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    OMG จิงๆ Arma DayZ เซิฟ Tungle

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    คือผมก็ลงเรียบร้อยแล้ว 3 แผ่นครบ ตามข้ันตอนทุกอย่าง พอลงเสร็จ ในโฟวเดอร์มันมีแค่

#JIMBO
    AddOns
    Uninstall
    ArmA2_CO_160.tar.srep (12,054'756 kb)
    lua5.1.dll
    options.cmd
    uninstall.exe

แค่เนี้ยแหละครับ ตัวเข้าเกมส์ ไม่ยักจะมี
    ลองปิด Antivirus แล้วลงเกมใหม่ดูครับ

ตัวเกมของผม กับบิทของ จขกท. เป็นตัวเดียวกันนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 22nd July 2012 เมื่อ 22:51

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    เพื่อนเราเอาสิ่งดีๆมาให้อีกแล้ว

ลงชื่อ ZEROGAMER เลยจร้ากำลังโหลดเด้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hero23093060 : 22nd July 2012 เมื่อ 23:01

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    [kบาดใจคนจัดแท้จัง

กล่าวขอบคุณ
    1,776
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้

ว้าดันลบทิ้งไปแล้ว แต่ไม่เป็นไร เอาใหม่ (สงสัยคืนนี้จะไม่ได้นอน)

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    15
    ว้าดันลบทิ้งไปแล้ว แต่ไม่เป็นไร เอาใหม่ (สงสัยคืนนี้จะไม่ได้นอน)
    กรรม ซวยสุดๆ ฮ่าๆ แต่เป็นตัวเดียวกันจริงๆเพราะผมก็โหลดบิทจากที่นี่มารีอัพนี่แหละ

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มันขึ้นว่า connecting failed อ่าคับ
    CPU:I7-4720HQ <-> RAM 12 Gb <-> GTX950M มีแค่เนี่ย เฮ้อออ

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มันขึ้นว่า bad version, sever rejected connection คับ ให้ทำไง ต่ออ่าคับ
    CPU:I7-4720HQ <-> RAM 12 Gb <-> GTX950M มีแค่เนี่ย เฮ้อออ