ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 977

โปรแกรมแชต facebook ครับ

วันนี้ผมขอเสนอโปรแกรมสุดเจ๋งตั​วนึง มันชื่อว่า parley.im สำหรับ chat บน facebook โดยเฉพาะนะครับ คือเราไม่ต้องเข้า facebook เพื่อแชท แต่เราสามารถใช้โปรแกรมตัวนี้ได​้เลย
    ---------------
    pic
    (ภาพจากเครื่องผมเองครับ)

----------------
    วิธีใช้
    1.ติดตั้งโปรแกรม เสร็จแล้วเปิดโปรแกรมขึ้นมา
    2.เราต้องสร้างโปรไฟล์สำหรับ login เข้าโปรแกรมก่อนนะครับ คลิกที่ new account
    3.ใส่ user และ password แล้วจากนั้นกดปุ่ม create
    4.จากนั้นให้เราใส่ email และ password ที่ใช้ login เข้า facebook ของคุณ แล้วกด login ได้เลยครับ
    การใช้งานครั้งต่อไปก็แค่ ใส่ user กับ pass ที่ใช้ login เข้าโปรแกรมครับ
    ----------------
    โหลดที่นี่ ผมอัพไว้ให้แล้ว เนื่องจากโปรแกรมหายากมาก

Click!!!

โหลดได้หรือไม่ได้ กลับมาบอกกันด้วยนะครับ
    เอาไปใช้แล้วเป็นไงกันบ้าง มาบอกกันด้วยนะครับ
    ส่วนคำ "ขอบคุณ" แล้วแต่จะศรัทธาขอรับ

Upload By Gamertana
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gamertana : 9th August 2011 เมื่อ 11:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    เป็นโปรแกรมที่น่าใช้ครับ

The darkness.
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ของผม เวลาเพื่อนตอบข้อความกลับมามันไม่เด้งขึ้นอ่ะครับทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soomsoom2000 อ่านกระทู้
    ของผม เวลาเพื่อนตอบข้อความกลับมามันไม่เด้งขึ้นอ่ะครับทำไงดี
    ใช้โปรแกรมที่ผมให้ไปรึป่าวครับ ถ้าไม่ ลองใช้โปรแกรมนี้ อาจจะช่วยได้ครับ

หรือไม่ก็ลองเช็คใน ข้อมูลส่วนตัวดูครับ

The pace of life
    At for some thing good
    กล่าวขอบคุณ
    1,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    โปรแกรมน่าลอง แล้วพอมีโปรแกรมโพสสถานะทางfacebookไหมครับที่โพสทั้งเพื่อนและตัวเราเอง

กล่าวขอบคุณ
    363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ regention อ่านกระทู้
    โปรแกรมน่าลอง แล้วพอมีโปรแกรมโพสสถานะทางfacebookไหมครับที่โพสทั้งเพื่อนและตัวเราเอง
    โปรแกรมตัวนี้ก็สามารถโพสสถานะตัวเองได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 708

Exclamation

ใช้แล้วไม่เห็นอีกฝ่ายคุยอะครับต้องเซตค่าอะไรเปล่าครับ........โทรไปถามอีกฝ่ายเค้าบอกเห็นเราออนติดๆ ดับๆ งง อยากใช้....แต่ก็ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zxcvb2306 อ่านกระทู้
    ใช้แล้วไม่เห็นอีกฝ่ายคุยอะครับต้องเซตค่าอะไรเปล่าครับ........โทรไปถามอีกฝ่ายเค้าบอกเห็นเราออนติดๆ ดับๆ งง อยากใช้....แต่ก็ขอบคุณครับ
    ไม่ต้องตั้งค่าอะไรนะครับ ติดตั้งแล้วใช้ได้เลย ส่วนเรื่องที่อีกฝ่ายคุยแล้วเราไม่รู้ว่าเค้าตอบกลับมา อันนี้ผมก็ไม่ทราบสาเหตุเหมือนกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    588
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    น่าสนๆ ขอดูดละนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: