ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

ใครที่จะซื้อ mw2 ทางนี้ครับ

จะขายต่อไม่ใด้เล่นแล้ว ไปเปลี่ยนอีเมล์กับพาส 300 ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panama007 : 9th August 2011 เมื่อ 16:17

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    เท่าไหร่ล่ะครับ ถามเผื่อคนสนใจเพราะตอนนี้ผมอยากได้ COD BO มากกว่า

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    300 เหรอ น่าสน

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 718
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้
    เท่าไหร่ล่ะครับ ถามเผื่อคนสนใจเพราะตอนนี้ผมอยากได้ COD BO มากกว่า
    COD BOต้องเน็ตแรงเพราะ ห้องทุกห้อง ปิง100+ DDC Serverไม่ค่อยดีสำหรับคนไทยแต่มันดีสำหรับต่างชาติ แต่ดีหน่อยที่มีZombiesเป็นตัวชนและเป็นระบบP2P[Find Match] ตอนนี้ผมCOD BOมัลติไม่ค่อยได้เล่นเล่นแต่ ZombiesกับCombat Training

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    903
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,488
    เอ่อ..พอดีว่า..

ผมเพิ่งซื้อนะครับ แล้วพอจะเล่นออนไลน์มันบอกให้ไปซื้อ DLC map มาเล่น
    ผมเลยอยากรู้ว่า เล่นออนไลน์ไม่ได้มี map แถมมาให้ต่างหากหรอ ? ครับ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    เอ่อ..พอดีว่า..

ผมเพิ่งซื้อนะครับ แล้วพอจะเล่นออนไลน์มันบอกให้ไปซื้อ DLC map มาเล่น
    ผมเลยอยากรู้ว่า เล่นออนไลน์ไม่ได้มี map แถมมาให้ต่างหากหรอ ? ครับ
    ผมไม่รู้เหมือนกันนะ เห็นผมกดเข้าก็ออนได้เลยไม่เห็นต้องอะไรเลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    ผมสนใจครับ
    1.ผมถามหน่อยครับคนยังเล่นอยู่เยอะไหม
    2.เรื่องปิงเป็นไงครับผมใช้ 3BB 6MB
    3.แล้วมีเซิฟไทยหรือใกล้ๆไหมครับ
    ยังไงก็รบกวนโทรกลับด้วยล่ะกันครับ 0877397590

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้
    ผมสนใจครับ
    1.ผมถามหน่อยครับคนยังเล่นอยู่เยอะไหม
    2.เรื่องปิงเป็นไงครับผมใช้ 3BB 6MB
    3.แล้วมีเซิฟไทยหรือใกล้ๆไหมครับ
    ยังไงก็รบกวนโทรกลับด้วยล่ะกันครับ 0877397590
    ยังมีคนเล่นเยอะครับ ผมใช้ 3bb ไม่เคยหลุดครับ ผมเล่นแค่14 เองครับยังไม่ใด้ปลดล็อคอีกเยอะ
    ผมไม่รู้เซิฟใหนเป็นเซิฟใหน ผมเข้าเล่นหมดครับ หากจะเอาเดียวเช้าโทรไปครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    พี่ชือ bo มาเเล้วขาย 300 ได้ปะ
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    23
    แหะ แหะ ตองขอโทษด้วยครับเมื้อกี้พึ่งซื้อ COD BO ไปแล้วเงินเหลือ200+ เป็นเดือนหน้าได้ไหมอ่ะครับ

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1
    --------------------------------
    เดียวชี้แจงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย whiteking7 : 10th August 2011 เมื่อ 19:05

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    3bb ยังแรงอยู่ครับ 6mb ยังพอเล่นลื่น(นะ)

คนก็เยอะอยู่ เซิฟไทยก็มีแต่ Team deathmacth อะครับ

ถ้าสนใจก็มาเล่นกับผมก็ได้นะครับ ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    คนเยอะ แต่ถ้า ฟอเวิด port ไม่ได้ NAT ยังไม่ Open
    หาห้องโครตนานครับท่าน ผมชื้อมาเล่นได้ไปแปปเดียวเลิกเพราะว่ามันหาห้องนาน******นี่ล่ะ
    คือมันต้องกด เลือก โหมด แล้วนั่งรออย่างเดียว อารมเสียตรงนี้ล่ะ

แต่ข้อดี ถ้ามีคนไทย ครี ก็จะเข้าไปเล่นกับคนไทยด้วยกัน นาน แต่ได้ปิงดีครับ
    แต่สำหรับผมเล่นกับคนไทย สใน ทั้งห้องล่ะ น่าเบื่อสุดๆ

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ImportantGameReview อ่านกระทู้
    คนเยอะ แต่ถ้า ฟอเวิด port ไม่ได้ NAT ยังไม่ Open
    หาห้องโครตนานครับท่าน ผมชื้อมาเล่นได้ไปแปปเดียวเลิกเพราะว่ามันหาห้องนาน******นี่ล่ะ
    คือมันต้องกด เลือก โหมด แล้วนั่งรออย่างเดียว อารมเสียตรงนี้ล่ะ

แต่ข้อดี ถ้ามีคนไทย ครี ก็จะเข้าไปเล่นกับคนไทยด้วยกัน นาน แต่ได้ปิงดีครับ
    แต่สำหรับผมเล่นกับคนไทย สใน ทั้งห้องล่ะ น่าเบื่อสุดๆ
    ก็แน่อยู่แล้วครับ ต้องเป็นคนที่รออะไร นานๆ ได้ครับ ถึงจะได้เล่น ตอนแรกผมก็เป็นแบบคุณอะ

แต่เล่นไปเรื่อยๆชินสะแล้ว 55+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    ถูกกว่าเยาะจริงๆๆชักไม่ไหวเเล้ว

ปล เเก้เเล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gafiled1 : 10th August 2011 เมื่อ 19:32

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    ถูกกว่าเยาะจริงๆๆชักไม่ไหวเเล้ว
    รบกวนแก้ไขเรื่องเทียบเรทด้วยครับ
    ขอโทษและขออภัยพี่ๆทั้งสองด้วยครับ
    ได้คุยกันแล้วไม่มีเรื่องดราม่าอะไรครับ
    ขออภัย ณ ที่นี้