ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,494

Smile ประธาน Square Enix สยบข่าวลือ Versus ยังดีอยู่

Versus XIII ยังทำอยู่ เห็นภาพภายในเมืองแล้วเดี๋ยวจะอึ้ง!!
    ที่มา : ChitChat.in.th

จากข่าวเก่าที่ว่า Final Fantasy Versus XIII อาจจะยกเลิกการพัฒนาไปแล้ว ทำให้ที่นั่งของประธานบริษัท Square Enix ร้อนต้องออกมาแก้กระแสข่าวกันเลยทีเดียว

มีบางคนสร้างข่าวลือผิด ๆ ว่า Versus เลิกการพัฒนาไปแล้ว ฮาฮา...เมื่อกี้นี้เพิ่งจะประชุมทั่วไปเกี่ยวกับเกม Versus เสร็จไปเองนะ นี่ถ้าพวกคุณได้เห็นภาพในเมืองของเกมนี้ ผมว่าคุณคงจะสลบไปเลยแน่ ๆ ฮาฮา
    เป็นคำพูดผ่านทวิตของท่านประธานนั้นเอง หลาย ๆ คนอยากลองเป็นลมดูซักครั้งแน่ ๆ แต่ผมว่าไม่นานนักทาง Square Enix น่าจะเริ่มเอาตัวงานออกมาโชว์บ้างเพื่อสยบการแสข่าวให้หายไป

ที่มาของข่าวต่าง ๆ : ChitChat.in.th

ตามข่าวเกม เทคโนโลยี การ์ตูน และข่าวกีฬา จาก ChitChat.in.th ได้ทาง Social Media ที่คุณใช้ประจำได้ดังนี้

http://chitchat.in.th - เว็บข่าวดี ๆ สดใหม่ เร็ว ถูกใจแน่นอน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 333
    ไม่มี ps3 อดอีกตามเคยยยยยย = =

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lllnoahlll อ่านกระทู้
    ไม่มี ps3 อดอีกตามเคยยยยยย = =
    ก็มันเกมของ PS3 ไม่ใช่หรอคุณ

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    เหอๆ Final Fantasy มันเป็นของ Sony นี้หน่า ไหนจะไม่มีของ PS ได้ไง อะ ครับ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    เขาคงจะหมายถึงว่า ไม่มีเครื่อง PS3 ละมั้ง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SKman อ่านกระทู้
    เหอๆ Final Fantasy มันเป็นของ Sony นี้หน่า ไหนจะไม่มีของ PS ได้ไง อะ ครับ
    Final Fantasy มันของค่าย Square Enix คับไม่ใช่ Sony

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

£†_PerSeuS_†£
    กล่าวขอบคุณ
    4,207
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,455
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lllnoahlll อ่านกระทู้
    ก็มันเกมของ PS3 ไม่ใช่หรอคุณ
    เขาหมายถึงเขาไม่มีเครื่อง PS3 น่ะครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ฮ่าๆๆ ขำอ่ะ ตีความหมายผิด เขาหมายถึงไม่มีเครื่องเล่นคับผม