ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

you're no good to me dead
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 888

.:RED ORCHESTRA 2 : HEROES OF STALINGRAD:. เลื่อนวางจำหน่าย

เกม Red Orchestra 2 Heroes of Stalingrad เลื่อนวันวางจำหน่ายออกไปอีก 2 สัปดาห์ โดยจะวางจำหน่ายในวันที่ 13 กันยายน จากเดิมที่จำหน่ายในวันที่ 30 สิงหาคม

credits: http://www.heroesofstalingrad.com/

แถม http://nooooooooooooooo.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,618
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    ผมว่าภาพก็ไม่ค่อยสวยเท่าไหรนะ

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,725
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarifboy อ่านกระทู้
    ผมว่าภาพก็ไม่ค่อยสวยเท่าไหรนะ
    ภาพไม่สวยใช่ว่าเกมจะไม่ดีครับ เกมดีไม่ดีไม่ได้นับที่ภาพเป็นหลักซะหน่อยนะ

เกมนี้ภาคแรกก็ภาพงั้นแต่ก็สนุกมากสมจริงสุดๆ ให้อารมณ์สงครามเต็มๆเลยครับ ลุยบู๊ไม่ได้ต้องหมอบๆคลานๆถึงจะ(ยาก)ไปบ้างก็เถอะดูจากเกมเพลภาคนี้คงง่ายขึ้น = =

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    ผมเห็นภาพแล้วผมนึกถึง call of duty ภาคแรกๆนะ

แต่ผมเป็นคนเล่นเกมที่เน้นเกมเพลย์มากกว่าภาพสวย ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวรอดูก่อน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,406
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เอ่อ.....ไม่รู้จัก (จริงๆนะ) แต่ชอบแนวนี้