ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

you're no good to me dead
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 888

.:RED ORCHESTRA 2 : HEROES OF STALINGRAD:. เลื่อนวางจำหน่าย

เกม Red Orchestra 2 Heroes of Stalingrad เลื่อนวันวางจำหน่ายออกไปอีก 2 สัปดาห์ โดยจะวางจำหน่ายในวันที่ 13 กันยายน จากเดิมที่จำหน่ายในวันที่ 30 สิงหาคม

credits: http://www.heroesofstalingrad.com/

แถม http://nooooooooooooooo.com/

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    ผมว่าภาพก็ไม่ค่อยสวยเท่าไหรนะ

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarifboy อ่านกระทู้
    ผมว่าภาพก็ไม่ค่อยสวยเท่าไหรนะ
    ภาพไม่สวยใช่ว่าเกมจะไม่ดีครับ เกมดีไม่ดีไม่ได้นับที่ภาพเป็นหลักซะหน่อยนะ

เกมนี้ภาคแรกก็ภาพงั้นแต่ก็สนุกมากสมจริงสุดๆ ให้อารมณ์สงครามเต็มๆเลยครับ ลุยบู๊ไม่ได้ต้องหมอบๆคลานๆถึงจะ(ยาก)ไปบ้างก็เถอะดูจากเกมเพลภาคนี้คงง่ายขึ้น = =

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    ผมเห็นภาพแล้วผมนึกถึง call of duty ภาคแรกๆนะ

แต่ผมเป็นคนเล่นเกมที่เน้นเกมเพลย์มากกว่าภาพสวย ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวรอดูก่อน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    เอ่อ.....ไม่รู้จัก (จริงๆนะ) แต่ชอบแนวนี้