ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

Internet Explorer เข้าแล้วเด้งทุกที

พอดีผมเข้า Internet Explorer 7 ครับ มันเด้งทุกครั้งครับ ยังไม่ถืง 1 นาทีก็เด้ง

TTM Resistant Comdr.
    Mahoukakumayouri Technology Airforce Military
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,112
    Blog Entries
    2
    ก็ใช้ Google Chrome สิครับ ไม่งั้นก็ลบ IE แล้วลงตัวใหม่เลยครับ หรือจะลองลบ Cookie ก่อนก็ได้ครับ

PSP. คงเข้าใจนะครับ

พอดีว่าผมอืนดี้
    กล่าวขอบคุณ
    2,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 311
    ใช้ Google Chrome เลยครับถ้ากลัวเข้าเกมออนไลที่ต้องเข้าผ่านหน้าเว็ปไม่ได้ก็ติดตั้งแถบเครื่องมือของIEในGoogle Chromeสิครับใช่แทนกันได้ ผมก็ยังใช้เลย
    [TH]<แทนครับ>({BC}

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    อัพ IE ใหม่ครับ WIN7 ก็ IE9 XP ก็ IE18

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมไม่อยากอัพแแล้วผมจะเอาไป เล่นครับ เล่น A.V.A ทุกทีผมต้องกด Reset ตลอด วันต่อมาก็เปนอีก แก้ไงหรอครับ

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Holydark30 อ่านกระทู้
    ผมไม่อยากอัพแแล้วผมจะเอาไป เล่นครับ เล่น A.V.A ทุกทีผมต้องกด Reset ตลอด วันต่อมาก็เปนอีก แก้ไงหรอครับ
    ลองเปลี่ยนมาใช้ Firefox แล้วลง Add-on ที่ชื่อ IE Tab ดูครับ ผมได้ลองเข้าหลายๆเกมผ่าน Firefox ผลคือเข้าได้เหมือน IE เลย ภาพยังไม่สะดวกนะครับ ตอนนี้เล่น linux อยู่
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมลองครับ แล้วลงเว็บไหนครับ ??