ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

สอบถามเรื่องการจ่าย gat pat หน่อยครับ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ คือ จ่ายค่า gat pat ไปแล้ว แต่ถ้าจะลงเพิ่ม ผมก็ไปสมัครแค่อันที่เราจะลงเพิ่มใช่มั้ยครับ
    ผมลองไปอ่าน ในเขาเว็บบอกว่า
    ตรงสมัครสอบ ข้อควรระวัง
    1.แก้ไขข้อมูล ฯล...
    **2.หากท่านต้องการเพิ่มรายวิชาหลังจากชำระเงินไปแล้ว ให้เข้ามาสมัครสอบเฉพาะวิชาที่ต้องการเพิ่มเติมเท่านั้น ระบบจะรวมวิชาทุกใบสมัครที่ชำระเงินแล้วให้เองอัตโนมัติ
    #ตามที่ผมเข้าใจคือ ปมแค่ไปกดสมัครแค่วิชาที่จะลงเพิ่ม เท่านั้นพอ แล้วก็ไปจ่ายตามที่ลงไป ส่วนอันที่จ่ายแล้วก็คือมันอยู่ในระบบแล้ว ?

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    เท่าที่อ่านผมก็เข้าใจเหมือน จขกท.นะครับ แต่ถ้าไม่แน่ใจ ลองถามเพื่อนหรือครูดู

(ไม่แนะนำให้โทรไปหา สทศ.เพราะโทรไปมันก็ไม่รับโทรศัพท์ครับ)

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณครับ ก็จะลองถามหลายๆคนดู
    เพราะว่าผมไปจ่ายมาแล้ว ก็มาดูอีกที pat ที่ผมเลือกมันไม่มี ในคณะที่ผมจะต่ออ่ะครับ
    แต่ตอนนี้คาดว่าครบแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kasidit135 : 26th July 2012 เมื่อ 23:30