ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717

Valve ลดราคาเกม Portal 2 เหลือ 29.99 ดอลล่าร์

.::Valve ลดราคาเกม Portal 2 เหลือ 29.99 ดอลล่าร์::.

Valve ใจปล้ำ ลดราคา Portal 2 บน Steam เหลือ 29.99 ดอลล่าร์ มีผลวันนี้เป็นต้นไปValve ประกาศการลดราคาเกม Portal 2 เกมไขปริศนาประตู 4 มิติชื่อดังจาก 49.99 ดอลล่าร์ เหลือเพียง 29.99 ดอลลาร์ บน Steam เวอร์ชั่น PC โดยมีผลวันนี้เป็นต้นไป

นอกจากนี้ หากผู้เล่นทำการซื้อเกมรวม Portal 1 และ Portal 2 จะสนนราคาเพียง 34.98 ดอลล่าร์เท่านั้น

Source : Steam

Credit : Gamemun
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    751
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    เกมของ Valve ขายดีลดราคา
    เกมของ EA ขายดี เพิ่มสะสลด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HISMAN อ่านกระทู้
    เกมของ Valve ขายดีลดราคา
    เกมของ EA ขายดี เพิ่มสะสลด
    ก็ valve เขาไม่ต้องมาออกแรงทำแผ่นนิครับ 5555

ยกเว้น halflife ที่ทำเป็นกล่องน่าสะสมแต่ภาพนี่ไม่ควรแก่การสะสมเลย...

EA เขาก็เน้นไปด้านภาพสวย เกมส์สนุก(ที่นำมาสร้างใหม่ไม่รู้กี่ภาคแล้ว ทั้ง the sims battlefield medal of honor need for speed และอีกเยอะแยะ)

ก็นำว่าต่อยอด(เรียกอีกอย่างว่าใช้ผลประโยชน์จากภาคแรกๆ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    258
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้
    ก็ valve เขาไม่ต้องมาออกแรงทำแผ่นนิครับ 5555

ยกเว้น halflife ที่ทำเป็นกล่องน่าสะสมแต่ภาพนี่ไม่ควรแก่การสะสมเลย...

EA เขาก็เน้นไปด้านภาพสวย เกมส์สนุก(ที่นำมาสร้างใหม่ไม่รู้กี่ภาคแล้ว ทั้ง the sims battlefield medal of honor need for speed และอีกเยอะแยะ)

ก็นำว่าต่อยอด(เรียกอีกอย่างว่าใช้ผลประโยชน์จากภาคแรกๆ)
    อยากจะบอกว่า halflife ได้รับ Best PC Game Ever

เเละตอนนั้นเกมนี้เก่ามากๆๆภาพเลยไม่ค่อยสวยพอมา ภาค 2 ภาพสวยขึ้นเป็นกองเเต่พอมายุคนี้ก้ไม่ค่อยสวยเพราะเอนจิ้นเค้าทำมาตั้งเเต่ 2004

ปล ตูตัวทำดร่าม่าปล่าวฟะเนี้ย
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    ลดตั้งนานแล้วนิครับ ผมเห็นsteamมันลดตั้งเดือนก่อน

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    valve ผมรอDota2 ของคุณอยู่

กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    หนึ่งพันเศษๆ
    เกมดี แถมลดให้อีก ใจปล้ำจริงๆ
    ปล. Valve ก็มีขายแบบแผ่นหนะครับ -.-