ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ลองมองไปบนท้องฟ้าดูซิ
    กล่าวขอบคุณ
    1,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,717

Valve ลดราคาเกม Portal 2 เหลือ 29.99 ดอลล่าร์

.::Valve ลดราคาเกม Portal 2 เหลือ 29.99 ดอลล่าร์::.

Valve ใจปล้ำ ลดราคา Portal 2 บน Steam เหลือ 29.99 ดอลล่าร์ มีผลวันนี้เป็นต้นไปValve ประกาศการลดราคาเกม Portal 2 เกมไขปริศนาประตู 4 มิติชื่อดังจาก 49.99 ดอลล่าร์ เหลือเพียง 29.99 ดอลลาร์ บน Steam เวอร์ชั่น PC โดยมีผลวันนี้เป็นต้นไป

นอกจากนี้ หากผู้เล่นทำการซื้อเกมรวม Portal 1 และ Portal 2 จะสนนราคาเพียง 34.98 ดอลล่าร์เท่านั้น

Source : Steam

Credit : Gamemun
    ปรึกษา พูดคุยได้ที่ Facebook Tanonamnaj หรือ Hi5 Tanonamnaj
    ขอเวลา 1 นาที ยืนตรงนี้เงียบ ๆ แล้วมองไปบนฟ้า ลองคิดดูสิว่า ชีวิตมันวิเศษแค่ไหน

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ゙_♥ ภาพที่ตรงหน้าฉันคือเธอ ที่เดินจับมือฉันข้างกันไป ^^''~
    กล่าวขอบคุณ
    750
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,824
    เกมของ Valve ขายดีลดราคา
    เกมของ EA ขายดี เพิ่มสะสลด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HISMAN อ่านกระทู้
    เกมของ Valve ขายดีลดราคา
    เกมของ EA ขายดี เพิ่มสะสลด
    ก็ valve เขาไม่ต้องมาออกแรงทำแผ่นนิครับ 5555

ยกเว้น halflife ที่ทำเป็นกล่องน่าสะสมแต่ภาพนี่ไม่ควรแก่การสะสมเลย...

EA เขาก็เน้นไปด้านภาพสวย เกมส์สนุก(ที่นำมาสร้างใหม่ไม่รู้กี่ภาคแล้ว ทั้ง the sims battlefield medal of honor need for speed และอีกเยอะแยะ)

ก็นำว่าต่อยอด(เรียกอีกอย่างว่าใช้ผลประโยชน์จากภาคแรกๆ)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ civilzaza อ่านกระทู้
    ก็ valve เขาไม่ต้องมาออกแรงทำแผ่นนิครับ 5555

ยกเว้น halflife ที่ทำเป็นกล่องน่าสะสมแต่ภาพนี่ไม่ควรแก่การสะสมเลย...

EA เขาก็เน้นไปด้านภาพสวย เกมส์สนุก(ที่นำมาสร้างใหม่ไม่รู้กี่ภาคแล้ว ทั้ง the sims battlefield medal of honor need for speed และอีกเยอะแยะ)

ก็นำว่าต่อยอด(เรียกอีกอย่างว่าใช้ผลประโยชน์จากภาคแรกๆ)
    อยากจะบอกว่า halflife ได้รับ Best PC Game Ever

เเละตอนนั้นเกมนี้เก่ามากๆๆภาพเลยไม่ค่อยสวยพอมา ภาค 2 ภาพสวยขึ้นเป็นกองเเต่พอมายุคนี้ก้ไม่ค่อยสวยเพราะเอนจิ้นเค้าทำมาตั้งเเต่ 2004

ปล ตูตัวทำดร่าม่าปล่าวฟะเนี้ย
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    ลดตั้งนานแล้วนิครับ ผมเห็นsteamมันลดตั้งเดือนก่อน

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    valve ผมรอDota2 ของคุณอยู่

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,396
    Blog Entries
    1
    หนึ่งพันเศษๆ
    เกมดี แถมลดให้อีก ใจปล้ำจริงๆ
    ปล. Valve ก็มีขายแบบแผ่นหนะครับ -.-