ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    Blog Entries
    5

โมโหจัด! พี่ชายทะเลาะน้องสาว จับมัดติดต้นไม้

โมโหจัด! พี่ชายทะเลาะน้องสาว จับมัดติดต้นไม้

พี่ชายชาวจีนทะเลาะกับน้องสาวกลางถนน ก่อนจับน้องมัดติดกับต้นไม้ เหตุตกลงปัญหาเรื่องธุรกิจไม่ได้
    เมื่อวันที่ 27 กรกฎาคม สำนักข่าวในประเทศจีน รายงานว่า เมื่อช่วงสายของวันที่ 24 กรกฎาคมที่ผ่านมา ชาวบ้านย่านถนนกว่างโจวต้องเจอกับเรื่องน่าตกใจ เมื่อพวกเขาพบผู้ชายคนหนึ่งยืนเถียงกับหญิงสาวคนหนึ่งเสียงดังลั่นริมถนน อย่างไม่มีใครยอมใคร และหลังจากโต้เถียงอย่างรุนแรงได้พักใหญ่ จู่ ๆ ชายคนดังกล่าวก็หยิบเชือกออกมาจากกระเป๋าเป้ ก่อนจะตรงเข้าไปจับหญิงสาวมัดไว้กับต้นไม้ริมถนนโดยไม่แคร์สายตาผู้คนที่ เห็นเหตุการณ์
    ทั้งนี้ จากการฟังบทสนทนาที่โต้เถียงกันจึงได้ทราบว่า ผู้ชายและผู้หญิงคู่นี้เป็นพี่น้องกัน และได้ร่วมลงทุนทำธุรกิจเกี่ยวกับการค้าหยกด้วยกันในเขตเถิงชง มณฑลยูนนาน แต่ จู่ ๆ พี่ชายกลับไปติดการพนัน ไม่สนใจดูแลกิจการ แถมยังขโมยหยกชั้นเลิศมูลค่ามากกว่า 1 ล้านหยวนออกมาจากบริษัท เพื่อจะนำไปขายให้คนอื่นที่กว่างโจวในราคาต่ำกว่ามูลค่าที่แท้จริง
    งานนี้ เมื่อน้องสาวรู้ข้าจึงรีบเดินทางมาหาพี่ชายที่กว่างโจวทันที และเมื่อพบตัว ทั้งสองคนจึงโต้เถียงกันอย่างรุนแรง จนทำให้พี่ชายตัดสินใจคว้าเชือกออกมามัดน้องสาวติดกับต้นไม้ แต่ถึงน้องสาวจะถูกมัดไว้กับต้นไม้ก็ยังคงทะเลาะกับพี่ชายไม่หยุดปาก ทำคนที่เดินผ่านไปผ่านมาตกอกตกใจว่าเกิดเรื่องอะไรขึ้น
    อย่างไรก็ตาม ในที่สุดแล้ว พี่ชายก็ยอมแก้มัดให้น้องสาว และยอมให้น้องสาวนำหยกมูลค่ามหาศาลกลับไปที่ยูนนานตามเดิม
    เรียบเรียงข้อมูลโดยกระปุกดอทคอม
    ขอขอบคุณภาพประกอบจาก qwqt.net

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ฉันจะไปเป็นราชาโจรสลัด
    กล่าวขอบคุณ
    1,410
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,921
    ก็ยังดี ไม่ร้ายแรงอะไรแค่จับมัด

D E T E R M I N E
    กล่าวขอบคุณ
    1,629
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    ถ้าเป็นพี่ผมนี่ผมฆ่าปาดคอมันละไม่มาเสียเวลาทะเลาะกับมันหรอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    น้องสาวน่ารัก อ่ะ เขาชอบอวบ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เค้าไปยืนให้พี่จับมัดทำไมอ่ะ หรือพี่เค้าเก่งมากขนาดจับน้องอยู่เฉยๆแล้วเอาเชือกพันรอบต้นไม้กับน้องได้ ????
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ทำไมถึงพกเชือกเดินไปเดินมา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    งะชอบอะ -*-
    ชีวิตที่ดีต้องมีเเต่สาระ Facebook

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    เเม่.งง แม่ งง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    6
    ดีนะที่มันจับแค่ผูกกับต้นไม้

ปล. รูปน้องไม่เห้นละ สงสัยจะโดนลบ

กล่าวขอบคุณ
    1,572
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    จับหมัดกับต้นไม้.......
    ไปเรื่อย ๆ ตามประสาชีวิตคนติดดิน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    New World ออกเรือกันเลย
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    โหดร้ายแท้ จับมัดต้นไม้

Nobody but "you"
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 309
    ผมดูหนัง 18+ บ่อย ผมรู้ดีว่าฉากต่อไปหลังจากภาพนี้คืออะไร

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    New World ออกเรือกันเลย
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoheeFC อ่านกระทู้
    ผมดูหนัง 18+ บ่อย ผมรู้ดีว่าฉากต่อไปหลังจากภาพนี้คืออะไร
    ฉากต่อไปก็คงไม่เหลือนะครับ เล่นมัดซะหนีไม่ได้เลย 555+

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    เห็นมัดแบบนี้ แล้ว หื่น ขึ้นเลยนะแต่ละท่าน

แต่ผมนี่ มาสายนี้เลย 555 แค่ได้ยินชื่อก็ขึ้นละ

คุยกันไม่รู้เรื่องต้องจับมัดแล้ว ปล้ำ xD แล้วก็กลับตัวกลับใจ คืนดี คืนของไปง้อหน่อยนึง อุต๊ะ happy ending
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 26th October 2015 เมื่อ 20:26

I Am a HacKer
    In The Universe
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    ข่าวเก่านะครับ ผมอ่านล่าสุดเกือบ 5 ปีเเล้ว