ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - FATE EXTELLA - (CODEX) - [ALL-DLCS] - 2017 - [FILECONDO|ONE2UP|GOOGLEDRIVE]

Game is already cracked after installation (crack by 3DM or Ali213 or Codex).
    33 DLC are included.

Developed by Marvelous AQL, another installment of the third-person perspective action games
    subseries of the Fate franchise, which after a longer break returns to gaming consoles. The action
    of Fate/Extella: The Umbral Star takes place after events from Fate/EXTRA. As the previous war
    comes to an end, the supercomputer Moon Cell Automaton takes over the world and sends the
    players to a digital kingdom known as SE.RA.PH., where they have to fight one more battle for
    freedom. Mechanics slightly resemble productions from the Dynasty Warriors series.

During gameplay you control one of 16 characters known as Servants – there are both some new
    and old characters. Each of the aforementioned figures possesses unique, great powers that you
    can use in combat with tens (or even hundreds) of enemies at the same time. In contrast to the
    other titles in the franchise, representing either jRPG or visual novel genres, this production
    features fast and spectacular action in the form of a hack-and-slash.

FULLGAME - CRACKED

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    KumpulBagi - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    Google Drive - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    Openload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    Uploaded - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    MirrorAce - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    UpFile - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4

donatetoramis.igetweb.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    กำลังมองหาเกมเล่นช่วงหยุดยาว เกมน่าสนใจดีครับ
    ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย F.Syndome : 28th July 2017 เมื่อ 15:31

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ทำไมผมเล่นไม่ได้ครับเนี้ย ทั้ง 3dm ทั้ง codex ก็เป็นแบบเดียวกันผมควรทำไงดีครับ
    edit เล่นได้แล้วครับ อัพเดทวินโดวแล้วมันดันรีเซ็ตไดวเวอร์การ์ดจอเป็นรุ่นเก่าซะได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ml2001 : 27th July 2017 เมื่อ 22:43

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ทำไมแตกไฟลล์มันขึ้นเรียกพารท์ 5 อ่ะครับ เห้นมีแค่ 4พราท์นิ

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    งั้นลองเช็คไฟล์ภายในดู ว่าไม่ได้ตั้งชื่อผิดพาร์ทหรือโหลดอะไรสลับมา ผมสอนไว้ว่าควรเป็นพื้นฐานนึงที่ควรทำ

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=9767

วิธีเช็คผมสอนมานานมากๆแล้วด้วยรูปนึงที่ก็ยังน้อยคนจะสนใจอ่าน ไม่ก็ผ่านๆแล้วลืม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    338
    มายืนยันว่าเล่นได้ 100% ครับ แตกไฟล์ได้ไม่ปัญหาครับ ผมโหลดของ GoogleDrive
    ขอลงภาพน่ะครับ
    ปล. ผมใช้ win 8.1 Enterprise 64x ครับ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีปัญหาหาลงเกม
    โหลดมาจาก FileCondo 1 Part LINK 1

กล่าวขอบคุณ
    338
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wiwiza อ่านกระทู้
    มีปัญหาหาลงเกม
    โหลดมาจาก FileCondo 1 Part LINK 1
    ลองทำตาม กระทู้นี้ดูครับ
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=54472 <<< ขอขอบคุณ (Uncename155 เจ้าของกระทู้ และทุกคนที่อยู่ในกระทู้นั้นทั้งหมดครับ)
    ถ้าไม่ได้ ก็ลอง....
    1. ลงใหม่ โดยลองปิด Software จำพวก แอนตี้ ต่าง ๆ ให้หมดดู
    2. โหลดเกมโดยใช้ links อื่น ๆ ดู
    3. รอผู้รู้มาตอบ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย F.Syndome : 28th July 2017 เมื่อ 19:19

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    สำหรับใครที่ขก.ปลดตัวละคร อันนี้เซฟผมครับ ตัวละครครบ http://www.mediafire.com/file/71uqif...ysf/511680.rar วิธีลงนะครับ เข้าเกมให้มันเซฟ จากนั้นไปที่ Documents หรือ Libraries\Documents จากนั้นหาโฟเดอร์steam กดเข้าไปจะเจอโฟเดอร์codexจากนั้นห่าโฟเดอร์เลข 511680 จากนั้นทำการเเตกไฟลล์ที่โหลดไปเเล้วมาวางในโฟเดอร์เลยครับ หรืออีก 1วิธีพิมเลข511680 ในช่องค้นหาเลยก็ได้! ! !

วิธ๊ปลด ตัวละคร อาเทอเลีย(เซเบอร์ในภาค stay nigt) ให้เล่นโหมดstory ตัว nero ให้จบก่อนเเล้วให้ไปเล่น โหมด free battle จากนั้นเลือกตัวละคร ตัวไหนก็ได้ จากนั้นให้เลือกด่านที่เป็นตัวละคร archer (ท่าไม่รู็จักก็ไอ้หนุ่มตัวดำผมขาวเสื้อเเดง) ก่อนที่จะเล่นให้เราดู side mission ก่อนนะครับ ว่ามันมีmission ตัวละคร ??? ขึ้นมาหรือ ปล่าวท่ามี่ก็เล่นครับ พอเราเล่นจนเจอบอส archer นะครับ อย่าพึ่งสู้นะครัยบ ให้มันตีเราเลือดเกือบหมด หรือไม่ต้องเกือบหมดก็ได้ให้พอลด จากนั้นให้เราไปตีพวก ลูกกระจ๊อกให้ดรอป ขนมปัง ให้เราเก็บขนมปังประมาณ5ชิ้นครับจากนั้นในช่องพูดคุยจะมีตัวลคร???พูดขึ้นมาเเล้วตัวละคร อาเทอร์เลียจะโพล์มา ให้เราตีนาง ให้เเพ้ก่อนเเล้วค่อยไปตี archer จนจบเกมจากนั้น กลับมาหน้าเมนูมันจะขึ้นปลดตัวลครให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อาเทอร์เลีย ต้อง ล่อด้วย ขนมปัง เรอะ!!!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    เล่นได้ครับ ขอบคุณมาก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    มีแคร็กแยกต่างหากป่าวครับ คือ ก่อนเล่นลืมปิด Windows Defender

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้แต่ Win 64 Bit หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ทำไงครับเกมstop working

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ขี้น game.exe stopworking อะครับ
    ลองพยายามทำหลายๆวิธีตามขั้นตอนแล้ว ก็ไม่มีการเปลี่ยนแปลงใดๆทั้งสิ้น สเปคครื่องถึง โปรแกรมที่ให้ลงเพิ่มก็ลงตามแล้ว
    ไม่เข้าใจต้องทำไงดีครับ ใครก็ได้ช่วยตอบผมให้หน่อย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kanzazaza056 : 3rd September 2017 เมื่อ 22:00

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ขี้น game.exe stopworking อะครับ
    ลองพยายามทำหลายๆวิธีตามขั้นตอนแล้ว
    เป็นเหมือนกันครับ เครื่องผมก็แรงพอจะเล่นได้แต่ก็ ขี้น game.exe stopworking อาจจะเล่นได้กับ window 7 หรือป่าว???

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มาจากการ์ตูน จะมันไหม....

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

Tags for this Thread