ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

*...KonG...*
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,359
    Blog Entries
    1

เผยคลิปสุดน่ารัก น้องหมาไฟฟ้าสถิต

คนเลี้ยงสุนัขหลาย ๆ คน อาจจะเคยแกล้งสุนัขในอาณัติของตัวเองด้วยวิธีสารพัด ให้มันแสดงอะไรที่เปิ่น ๆ น่ารัก ๆ ออกมาเรียกเสียงหัวเราะเสมอ แต่สำหรับการแกล้งสุนัขที่เอามาฝากวันนี้ รับรองว่าเป็นวิธีที่หลายคนอาจจะคิดไม่ถึง เพราะเป็นการแกล้งให้น้องหมาขนลุกขนพอง ที่สำคัญน่ารักอย่าบอกใครเลยล่ะจ้า

และภาพที่เห็นอยู่นี้ ก็คือภาพน้องหมาไฟฟ้าสถิต ที่ทางบ้านส่งไปยังรายการ Cute Win Fail ที่รวบรวมวิดีโอฮา ๆ น่ารัก ๆ มาฝากกันเป็นประจำ โดยคลิปวิดีโอนี้ ได้บันทึกภาพขณะที่เจ้าของกำลังแกล้งน้องหมาของตัวเอง ด้วยการนำผ้าขนหนูไปถูตัวมันซ้ำ ๆ และหลังจากนั้นเพียงไม่กี่วินาทีต่อมา น้องหมาสีขาวปุกปุยก็มีขนตั้งชันขึ้นมาอย่างกับเม่น เรียกเสียงหัวเราะให้กับคนที่อยู่ในเหตุการณ์ไม่น้อย ส่วนน้องหมา ก็ไม่รู้ว่ามันจะรู้ตัวหรือเปล่าว่าเกิดอะไรขึ้นกับตัวมัน แต่ที่แน่ ๆ มันก็ยังคงแสดงพฤติกรรมหลุกหลิกไปมาตามประสาอย่างหน้าตาเฉย ช่างเป็นภาพที่น่ารักน่าชังจริง ๆ เลยล่ะ

เอ้า! งานนี้ถ้าใครอยากจะรู้ว่าน้องหมาของตัวเองจะแปลงร่างเป็นน้องหมาไฟฟ้าสถิตแบบนี้ได้ไหม ก็ต้องลองเอาผ้าขนหนูไปถูมันดูบ้างสักครั้งแล้วล่ะ

เครดิต : Kapook

ติดต่อได้ทางนี้ครับ Facebook S2mcp

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    836
    ได้รับคำขอบคุณ: 836
    เหอๆ เหมือนหนอนบุ้งเลย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    เมือนไม้ถูพื้นอ้าตาก็ไม่เห็น

Keep moving forward!
    กล่าวขอบคุณ
    1,647
    ได้รับคำขอบคุณ: 245
    เม่นนี่ นา

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    โหดอะ หมาแมวมันไม่ชอบไฟฟ้าสถิตอะ