ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    ดันหน่อย เจิม

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    1
    มีเวอร์ชั่นใหม่แล้วอย่าลืมโหลดนะครับ http://www.mediafire.com/?qlat1y22xcty486

cr: www.spsserver.com

- [ The Gang ] -
    Dusit , Bangkok : Bang Bo , Samutprakarn
    กล่าวขอบคุณ
    1,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,189
    Win7 64bit อดหรอ T-T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    เล่นได้100% ครับไม่โกหกครับ By Pokawit
    ป.ล. แจกปืนฟรียั๊งโหด +10ทุกปืน เยี่ยมมาก
    HOW TO KILL A ZOMBIE

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ StephanieOnly อ่านกระทู้
    Win7 64bit อดหรอ T-T

จาก ปัญหานี้นะครับผมลองหาใน google ดู ปรากฏว่าเป็นที่ตัวเกมครับ

ให้ทำการ unstall ตัวเกมส์ sf ออกจากตัวเครื่อง และลบโฟร์เดอร์เกมส์ sf ที่ทำการ

ติดตั้งไว้ จากนั้นทำการโหลดตัวติดตั้งเกมส์อีกคร้้ง โดยการโหลดเกมส์ผ่านทางหน้าเว็บ

ไม่แนะนำให้ใช้โปรเเกรมช่วยโหลด ให้โหลดด้วย IE ธรรมดา และทำการปิด โปรเเกรม

แอนตี้ไวรัส และ window firewall ด้วยขณะที่ทำการโหลด หรือติดตั้งตัวเกมส์
    (GMเซิฟจริงตอบมาแบบนี้ครับ)

สวัสดีค่ะ

ให้คุณลบเกมและติดตั้งเกมใหม่ค่ะ

ดาวโหลดแพทตั้งแต่เวอร์ชั่นที่ติดตั้งจนถึงเวอร์ชั่นล่าสุดค่ะ

ก่อนดาวโหลดให้ปิดwindow firewall แอนตี้ไวรัสค่ะ
    (อีกอันหนึ่งครับ)

อ้างอิง http://webboard.gg.in.th/topic/10/416888

http://webboard.gg.in.th/topic/10/363156

ลองลื่นๆลงมาดูนะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

ปรับขนาดหน้าจอเป็นแบบ 1600x900 ไม่ได้หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ทำไมซื้อไอเทม DE แล้วค้างที่ "รอคอยคำตอบ" อะครับ

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovelyhub อ่านกระทู้
    ทำไมซื้อไอเทม DE แล้วค้างที่ "รอคอยคำตอบ" อะครับ
    อย่างที่บอกครับไอทมตอนนี้ปิดอยู่ครับซื้อไม่ได้ทั้งหมดเลยลองอ่านๆที่เขียนไว้หน้าแรกนะครับด้วยระบบชื่อ หากชื่อไหนแปลกๆระบบจะไม่อ่านแล้วซื้อจะไ่ม่ได้ไอเทมตอนนี้มันมีปัญหาเลยปิดครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovelyhub อ่านกระทู้

ปรับขนาดหน้าจอเป็นแบบ 1600x900 ไม่ได้หรอครับ
    เป็นที่ตัวเกมนะครับ เกมมันมีไม่เยอะนะครับแต่ลองไปที่ OPTIONดูลองดูครับอาจจะีมี

กล่าวขอบคุณ
    377
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    7
    เจิม !! อิอิอิ
    สงครามหมื่นวัน..

- [ The Gang ] -
    Dusit , Bangkok : Bang Bo , Samutprakarn
    กล่าวขอบคุณ
    1,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,189
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arbadius'z อ่านกระทู้
    จาก ปัญหานี้นะครับผมลองหาใน google ดู ปรากฏว่าเป็นที่ตัวเกมครับ

ให้ทำการ unstall ตัวเกมส์ sf ออกจากตัวเครื่อง และลบโฟร์เดอร์เกมส์ sf ที่ทำการ

ติดตั้งไว้ จากนั้นทำการโหลดตัวติดตั้งเกมส์อีกคร้้ง โดยการโหลดเกมส์ผ่านทางหน้าเว็บ

ไม่แนะนำให้ใช้โปรเเกรมช่วยโหลด ให้โหลดด้วย IE ธรรมดา และทำการปิด โปรเเกรม

แอนตี้ไวรัส และ window firewall ด้วยขณะที่ทำการโหลด หรือติดตั้งตัวเกมส์
    (GMเซิฟจริงตอบมาแบบนี้ครับ)

สวัสดีค่ะ

ให้คุณลบเกมและติดตั้งเกมใหม่ค่ะ

ดาวโหลดแพทตั้งแต่เวอร์ชั่นที่ติดตั้งจนถึงเวอร์ชั่นล่าสุดค่ะ

ก่อนดาวโหลดให้ปิดwindow firewall แอนตี้ไวรัสค่ะ
    (อีกอันหนึ่งครับ)

อ้างอิง http://webboard.gg.in.th/topic/10/416888

http://webboard.gg.in.th/topic/10/363156

ลองลื่นๆลงมาดูนะครับ
    ขอบคุณมากครับ จะลองดู

อยากมีสตังค์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เซิฟยังแลคอยู่ไหมอะ

กล่าวขอบคุณ
    764
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ลองเล่นแล้วครับ ยศขึ้นไวมาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    กำ ! เซิฟปิด

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    1
    เปิดเซิฟจริงแล้วนะครับที่ปิดก่อนหน้าคือเริ่มระบบลบผู้เล่นหมดแล้ว

อาจจะคิดว่าไม่สนุกมันช่วงแรกๆครับ เราคงชินกับการได้ของฟรีเกินไปส่วนตัวผมคิดว่าน่าจะแจก ชักปืนไว ดูดปืน กันระเบิดเพื่อนสเปร์ย ต่างๆ พอแล้วเพราะมันเป็นแค่ของกระจุกระจิกท่าทำให้มันสบายขึ้น คงน่าเล่นกว่า SFจริงเยอะ ส่วนเป้า VIP EXP DOUBLEUP อันนี้เติมซื้อดีกว่า

อยากมีสตังค์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    โหลด SF เซิฟจริงไม่ได้แหะ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    แลคมากๆ เหมือนเล่นปิง 300
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tappyfrozen : 7th August 2012 เมื่อ 06:05