ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 279

[MF](หายากมาก) Office 2010 Toolkit V 2.2.3 : ตัวแคล็กไมโครซอฟอ๊อฟฟิศ 2010 ให้เป็นของแท้

Office 2010 Toolkit V 2.2.3 : ตัวแคล็กไมโครซอฟอ๊อฟฟิศ 2010 ให้เป็นของแท้และใช้งานได้ไม่หมดอายุ (แบบอ๊อฟไลน์)

Office 2010 Toolkit and EZ-Activator V 2.2.3

NEW Office 2010 Toolkit and EZ-Activator v2.2.3

Office 2010 Toolkit and EZ-Activator – multifunctional activator Office 2010. Includes a set of tools for managing licenses and activation. You can also put on some activation is one component of the office , only Word or Excel. Works with all versions of Office 2010. It can use the KMS-activated , even if you are using a retail Retail license.

Office 2010 Toolkit Changelog:

2.2.3
    - Fixed Visio Key Selection

วิธีติดตั้งกดปุ่ม EZ-Activator จบ!

สำหรับคนที่ไม่มี .NET Framework 4

Click >> Microsoft .NET Framework 4

DownLoad Now

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    573
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ขอบคุณมากครับ ขอลอง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใช้ได้ครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    967
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    มันสุดยอดมาก หามานานและ ขอบใจหลาย หาโปรแกรมอย่างดีแบบนี้เรื่อยๆน้า เป็นกะลังใจให้น้า

กล่าวขอบคุณ
    372
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณครับใช้ได้จริง!!!!!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    เรียกว่าหายากเลยเรอะ ไม่นะ ผมมีทุกเวอร์อ่า ^^

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Happii.Prinze อ่านกระทู้
    เรียกว่าหายากเลยเรอะ ไม่นะ ผมมีทุกเวอร์อ่า ^^
    คุณก็เอามาแจกสิครับ มันจะได้มีที่โหลดเยอะๆอ่ะ มีแล้วเก็บไว้ คนที่ไม่มี จะได้ใช้หรอครับ พูดอีกก็ถูกอีกแหละครับ คนที่มี กับ คนที่ไม่มีมันคิดคนละแบบกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bankteam : 1st July 2012 เมื่อ 02:44

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ