ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Arvil The Best
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,953

Capcom ปล่อยเกมเพลย์ตัวใหม่แบบเต็มอิ่ม Resident Evil: Operation Raccoon City

.:: Capcom ปล่อยเกมเพลย์ตัวใหม่แบบเต็มอิ่ม Resident Evil: Operation Raccoon City ::.

จากที่ปล่อยตัวอย่างเกมเพลย์เต็มอิ่มยาวๆของ Resident Evil: Revival Selection ( หรือในเวอร์ชั่นญี่ปุ่น BIOHAZARD: Revival Selection ) กันไปแล้วทาง Capcom เองยังปล่อยตัวอย่างใหม่แบบชมกันจุใจของ Resident Evil: Operation Raccoon City ที่ครั้งนี้เราจะย้อนเนื้อเรื่องอีกครั้งไปสมัยภาค 2 ที่เหตุการณ์เชื้อไวรัสระบาดณ.เมือง Raccoon City นั้นเอง ซึ่งภาคนี้จะลงในเวอร์ชั่น PC , PS3 และ XBOX360 โดยตัวเกมจะสนับสนุนระบบออนไลน์เป็นหลัก เพื่อให้เกมดูสนุกและตื่นเต้นมากยิ่งขึ้นครับเกมเพลย์ตัวนี้จะแตกต่างจากเดิมมากน้อยแค่ไหนต้องมาติดตามชมกันเองแล้วละครับ

SCREEN SHOT

VIDEO GAMEPLAY

Credit
    : Lemyagame
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lunaluna : 9th August 2011 เมื่อ 23:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    gear of war เวอร์ชั่นตัวผอม

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    สังเกตุดีๆ เนื้อหา ตกลงจะ "ครับ" หรือ "ค่ะ" หืม ??

ติด INTERNET เป็นชีวิต
    ที่ๆมี JOKERGAME
    กล่าวขอบคุณ
    18,704
    ได้รับคำขอบคุณ: 313
    Blog Entries
    3
    ไม่เหลือความเป็น Resident Evil อีกแล้ว

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[ EVA01 ]
    กล่าวขอบคุณ
    406
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,232
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ next 1000 clip อ่านกระทู้
    ไม่เหลือความเป็น Resident Evil อีกแล้ว
    พอเถอะครับขอร้องละ RE มาทีไรก็เจอแต่ข้อความนี้เห็นแล้วรู้สึกไม่ดี (รู้ว่าเป็นเรื่องจริง)

ผมว่าน่าเล่นเหมือนกัน ต้องลองด้วยตัวเอง

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ next 1000 clip อ่านกระทู้
    ใช่เลยครับไม่มีความเป็น Resident Evil อีกต่อไปแล้ว

Everything is Permitted
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    คิดดีแล้วหรอครับ ภาค 4 ยังว่าดีๆอยู่นะ
    < - - - - - - ~~~//~~~ - - - - - - >

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ดูดีๆ ไม่มีปืนก็ฆ่า Zombie ได้ง่ายเหลือเกิน
    UPLOADER IS MY LORD

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    1
    ซิว Dead island ดีกว่าเรา

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก็เห็นด้วยนะครับ ไม่เหลือเค้าโครง Resident Evil
    ที่เป็นเกมแนว ตื่นเต้น ลุ้นระทึกใจแบบที่เราคุ้นเคยกันอีกแล้ว
    คงเป็นเพราะการมีผู้เล่นหลายคนอาจสนุกกว่า แบบคนเดียว
    เลยป็นแบบออนไลน์

ลองคิดดูนะครับถ้าคุณเล่น Resident Evil
    แนวตื่นเต้น ลุ้นระทึกใจ แบบที่เราคุ้นเคย
    แล้วดันมีผู้เล่นออนไลน์หลายคน

(ผมคิดว่า ยิงซอมบี้ให้หมดๆไปซะยังจะดีกว่าอีก 555)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    +10 เหมือนเล่นเกมสงครามเลย

.:: BeNighT69 ::.
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 843
    เกมส์เดียวนี้มันเน้นจุดขๅยแล้วครับ เขาเลยทำระบบออนไลน์ เพราะว่า "อยากเล่นออนไลน์หรอ ซื้อแผ่นแท้สิจ๊ะ"
    (ก็อบหรือโหลดอดประมๅนนั้น-*-)
    ก็จะเป็นกันเกือบทุกเกมแล้ว ระบบออนไลน์เนี่ย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เปลี่ยน ไป แล้ว แต่ ก็ น่า ลอง

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    จะเหลือไม่เหลือ มันไม่สำคัญหรอก แต่จะอยู่กับกรอบเดิมๆ มันก็ไม่ไหวหรอก RES ให้มันออกแนวซิกกรอบมั้งจะเป็นอะไรไปดู มันก็สนุกไปอีกแบบนะลองล่นดูก่อน

กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ชอบที่มันลง PC อะนะ

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ผมล่ะเบื่อ ไม่ re อย่างเก่าอย่างงู้น มั้งอย่างงี้มั้ง

เขาทำมาเล่นไปเถอะครับ

ไม่สนุกไม่ว่ากันแบบนี้เหมือนดูถูกกันงั้นกะ

เห็นก็ไม่เล่นล่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ไม่รู้นะ ว่าเหมือนเดิมหรือไม่เหมือนเดิม

แต่เป็นหนึ่งในเกมซีรี่ย์ที่ผมตามตลอด