ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

GIGA Three Kingdoms

turbobit

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ สนับสนุนเว็บไซต์ กางเกงเล Joker Game Official Fanpage บล็อคสาวไฮโซ เล่นเกมแล้วได้เงิน โหลดเกม
ให้เช่า Colocation
บริจาค Bitcoin
กางเกงเล
Jokergame Facebook
บล็อคสาวไฮโซ
จ้างให้เล่นเกม
โหลดเกมส์

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 113

พูดคุยสอบถาม Hon Garena Thailand And Inter คับผมเข้ามาคุยกันได้เรย

ใครมีอะไรก็สอบถามได้คับผมเล่นมา หลายปีล่ะ แล้วก็หาเพื่อนเล่นหากิลยังไงก็คุยกันแชร์กันคับผม

Minimum System Requirements
    Processor – 2.2GHz Pentium 4 / AMD 2400+ or faster
    RAM: 1GB
    Video Card: 128mb – ATI or GeForce
    Network/Internet Connection Required
    500 MB HardDisk Space

Recommended System Requirements
    Processor – 2.0GHz Core 2 Duo / AMD 3500+ or faster
    RAM – 2.0GB or higher
    Video Card – 256MB Geforce 7800+ or Radeon X1900+
    Network/Internet Connection Required

ข้อมูล Heros : http://www.heroesofnewerth.com/heroes.php
    ข้อมูล Items : http://www.heroesofnewerth.com/items.php
    เวปของคนไทย :http://heroesofnewerth.in.th/ or Hon.in.th

NEW HERO : Rhapsody

New Hero : Master of Arms

Herospotlight : Monkey King (Inter Buy only)

Herospotlight : Drunken Master
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Parkjiyeon : 12th August 2011 เมื่อ 00:32
    "T - A R A 4 E V E R"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    เจิมครับ....

กล่าวขอบคุณ
    34
    ขอบคุณคับ สำหรับ ท่านnappapa มาเจิม ให้แว้วว lol

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    แอดGarena Messengerของผมก็ได้ชื่อ Trap_nick เล่นกะผมได้แต่ผมยัง Noob อยุอะ

กล่าวขอบคุณ
    34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nickname อ่านกระทู้
    แอดGarena Messengerของผมก็ได้ชื่อ Trap_nick เล่นกะผมได้แต่ผมยัง Noob อยุอะ
    ไม่เปนไรหรอกคับ nostat ไปก่อนก็ได้คับฝึกไปก่อน คับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เข้าไปเล่นอยู่ 2-3 รอบไม่รู้เรื่อง งงไปหมด

ตัวไรเป็นตัวไร โดนสกิลไรบ้าง โดนด่ากระจาย

ทำไงได้ มันไม่มี Ai ให้ฝึกนี่นา

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เซิฟจิงรึว่าเซิฟของการีน่าคับ

กล่าวขอบคุณ
    34
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wttzdonut อ่านกระทู้
    เซิฟจิงรึว่าเซิฟของการีน่าคับ
    inter คับ ผม เพิ่งตัวใหม่ อีก 1 ตัวมาแล้วด้วย มา 2 ซื้่อ 1 อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ตัวใหม่จะมา วันศุกร์บ้านเราก็ เที่ยงคืนคับผม