ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Exclamation ช่วยด้วยครับผมลง MSN 2011 แล้วลบลงใหม่ไม่ได้ครับ ทั้งๆที่ล้าง registry หมดแล้ว ทำไงดีครับ

ช่วยด้วยครับผมลง MSN 2011 แล้วลบลงใหม่ไม่ได้ครับ ทั้งๆที่ล้าง registry หมดแล้ว ทำไงดีครับ มันขึ้นมาแบบนี้ครับ

Essentials เวอร์ชั่นที่ใหม่กว่าได้รับการติดตั้งไว้แล้ว

ข้อผิดพลาด 0x80280007

ผมลองโหลดโปรแกรม Windows Installer CleanUp มาใช้ แต่โปรแกรมเจ้ากรรมก็ลงไม่ได้ มีวิธีหาตัว windowslive ที่ยังค้างอยู่ในเครื่องอีกมั้ยครับ

รบกวนด้วยครับ - -*

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    ลองไปโหลดเจ้านี่มาลบดูครับ คลิก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ลองแล้วครับ ไม่ได้ผล

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 302
    โหลดตรงๆจากเวปมันเลยดิครับนายโหลดจากไหนมาผมก็โหลดโดยตรงมาเลย
    http://explore.live.com/windows-live-messenger?os=other

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ต้องลองลงใหม่ทั้งตระกูลมันเลยครับคือไอ้ตระกูล IE , Windows Messenger หรือ MSN เนี่ย
    มันจะมาเป็นแพ็คเก็จอยู่แล้ว ต้องลบออกให้หมดครับ แล้วลงใหม่
    ปล.ผมก็ไม่รู้ว่าท่านใช้ OS. อะไร ถ้าเป็น Win7 ก็ง่ายหน่อย ถ้าเป็น Xp ก็ยุ่งยากในการหาหน่อย
    แต่มันก็ลงได้นะครับ และก็ถ้าเป็นไปได้แนะนำเป็น IE 8 มันจะไม่ค่อยมีปัญหา