ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25

ใครที่จะซื้อ mw2 ทางนี้ครับ

จะขายต่อไม่ใด้เล่นแล้ว ไปเปลี่ยนอีเมล์กับพาส 300 ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย panama007 : 9th August 2011 เมื่อ 16:17

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385
    เท่าไหร่ล่ะครับ ถามเผื่อคนสนใจเพราะตอนนี้ผมอยากได้ COD BO มากกว่า

Truth Hurts
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,181
    300 เหรอ น่าสน

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้
    เท่าไหร่ล่ะครับ ถามเผื่อคนสนใจเพราะตอนนี้ผมอยากได้ COD BO มากกว่า
    COD BOต้องเน็ตแรงเพราะ ห้องทุกห้อง ปิง100+ DDC Serverไม่ค่อยดีสำหรับคนไทยแต่มันดีสำหรับต่างชาติ แต่ดีหน่อยที่มีZombiesเป็นตัวชนและเป็นระบบP2P[Find Match] ตอนนี้ผมCOD BOมัลติไม่ค่อยได้เล่นเล่นแต่ ZombiesกับCombat Training

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เอ่อ..พอดีว่า..

ผมเพิ่งซื้อนะครับ แล้วพอจะเล่นออนไลน์มันบอกให้ไปซื้อ DLC map มาเล่น
    ผมเลยอยากรู้ว่า เล่นออนไลน์ไม่ได้มี map แถมมาให้ต่างหากหรอ ? ครับ
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomman อ่านกระทู้
    เอ่อ..พอดีว่า..

ผมเพิ่งซื้อนะครับ แล้วพอจะเล่นออนไลน์มันบอกให้ไปซื้อ DLC map มาเล่น
    ผมเลยอยากรู้ว่า เล่นออนไลน์ไม่ได้มี map แถมมาให้ต่างหากหรอ ? ครับ
    ผมไม่รู้เหมือนกันนะ เห็นผมกดเข้าก็ออนได้เลยไม่เห็นต้องอะไรเลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    ผมสนใจครับ
    1.ผมถามหน่อยครับคนยังเล่นอยู่เยอะไหม
    2.เรื่องปิงเป็นไงครับผมใช้ 3BB 6MB
    3.แล้วมีเซิฟไทยหรือใกล้ๆไหมครับ
    ยังไงก็รบกวนโทรกลับด้วยล่ะกันครับ 0877397590

กล่าวขอบคุณ
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้
    ผมสนใจครับ
    1.ผมถามหน่อยครับคนยังเล่นอยู่เยอะไหม
    2.เรื่องปิงเป็นไงครับผมใช้ 3BB 6MB
    3.แล้วมีเซิฟไทยหรือใกล้ๆไหมครับ
    ยังไงก็รบกวนโทรกลับด้วยล่ะกันครับ 0877397590
    ยังมีคนเล่นเยอะครับ ผมใช้ 3bb ไม่เคยหลุดครับ ผมเล่นแค่14 เองครับยังไม่ใด้ปลดล็อคอีกเยอะ
    ผมไม่รู้เซิฟใหนเป็นเซิฟใหน ผมเข้าเล่นหมดครับ หากจะเอาเดียวเช้าโทรไปครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    พี่ชือ bo มาเเล้วขาย 300 ได้ปะ
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    23
    แหะ แหะ ตองขอโทษด้วยครับเมื้อกี้พึ่งซื้อ COD BO ไปแล้วเงินเหลือ200+ เป็นเดือนหน้าได้ไหมอ่ะครับ

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    Blog Entries
    1
    --------------------------------
    เดียวชี้แจงครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย whiteking7 : 10th August 2011 เมื่อ 19:05

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    3bb ยังแรงอยู่ครับ 6mb ยังพอเล่นลื่น(นะ)

คนก็เยอะอยู่ เซิฟไทยก็มีแต่ Team deathmacth อะครับ

ถ้าสนใจก็มาเล่นกับผมก็ได้นะครับ ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    คนเยอะ แต่ถ้า ฟอเวิด port ไม่ได้ NAT ยังไม่ Open
    หาห้องโครตนานครับท่าน ผมชื้อมาเล่นได้ไปแปปเดียวเลิกเพราะว่ามันหาห้องนาน******นี่ล่ะ
    คือมันต้องกด เลือก โหมด แล้วนั่งรออย่างเดียว อารมเสียตรงนี้ล่ะ

แต่ข้อดี ถ้ามีคนไทย ครี ก็จะเข้าไปเล่นกับคนไทยด้วยกัน นาน แต่ได้ปิงดีครับ
    แต่สำหรับผมเล่นกับคนไทย สใน ทั้งห้องล่ะ น่าเบื่อสุดๆ

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ImportantGameReview อ่านกระทู้
    คนเยอะ แต่ถ้า ฟอเวิด port ไม่ได้ NAT ยังไม่ Open
    หาห้องโครตนานครับท่าน ผมชื้อมาเล่นได้ไปแปปเดียวเลิกเพราะว่ามันหาห้องนาน******นี่ล่ะ
    คือมันต้องกด เลือก โหมด แล้วนั่งรออย่างเดียว อารมเสียตรงนี้ล่ะ

แต่ข้อดี ถ้ามีคนไทย ครี ก็จะเข้าไปเล่นกับคนไทยด้วยกัน นาน แต่ได้ปิงดีครับ
    แต่สำหรับผมเล่นกับคนไทย สใน ทั้งห้องล่ะ น่าเบื่อสุดๆ
    ก็แน่อยู่แล้วครับ ต้องเป็นคนที่รออะไร นานๆ ได้ครับ ถึงจะได้เล่น ตอนแรกผมก็เป็นแบบคุณอะ

แต่เล่นไปเรื่อยๆชินสะแล้ว 55+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    ถูกกว่าเยาะจริงๆๆชักไม่ไหวเเล้ว

ปล เเก้เเล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gafiled1 : 10th August 2011 เมื่อ 19:32

Wolrd Class Gaming PC!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,894
    ได้รับคำขอบคุณ: 526
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gafiled1 อ่านกระทู้
    ถูกกว่าเยาะจริงๆๆชักไม่ไหวเเล้ว
    รบกวนแก้ไขเรื่องเทียบเรทด้วยครับ
    ขอโทษและขออภัยพี่ๆทั้งสองด้วยครับ
    ได้คุยกันแล้วไม่มีเรื่องดราม่าอะไรครับ
    ขออภัย ณ ที่นี้