ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

assassin creed 2 ด่านนี้ผ่านยังงัย ครับ หมดปัญญา จริงๆ

assassin creed 2 ผม ก็ผ่านไม่ได้ครับ ด่าน ไหนไม่แน่ใน รู้แต่ว่า ผ่านด่าน ช่วยผู้หญิง ขึ้นเรื่อสำเภาได้ แล้วฉากก็ตัดไปเวลาปัจจุบัน ก็ต้องเล่นไต่ เพดาน อีกซักพัก ก็เข้ามาด่านนี้เลย จะใช้ดาบไม่ได้ แล้วก็มีทหารอังกฤษเยอะ (ผักอกอย่างเดียวไม่ทำร้ายเรา) แล้วต้องวิ่งตามชายแปลกหน้า ที่ชอบวิ่ง หนีเข้าประตูหอคอยได้ แต่เราเข้าไม่ได้ เพาะปิดก่อน แต่ลองวิ่งมาให้ถึงก่อน ก็เข้าไม่ได้ไม่รู้เป็นเพราะอะไร ต้องขึ้นหอคอยอย่างเดียว แต่ก็กระโดดกระเกาะไม้ ไม่ได้อีกเลย ขึ้นหอคอยไม่ได้ ทำอย่างไรครับช่วนหน่อยเถอะ จนปัญญาจริงๆ

วิ่งตามชายแปลกหน้า

วิวหอคอย ตอนวิ่งตามชายแปลกหน้า

หอคอยเจ้าปัญหา วิ่งรอบหาทางขึ้นแล้ว ก็หมดปัญญา

ไม้อันนี้แหล่ะ กระโดดเกาะไม่ได้เลย ไต่ ขอบ ก็ไม่ขึ้นสูงเกินไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bugtaonoy : 10th August 2011 เมื่อ 03:33

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    รูปสุดท้ายนายเห็นที่เกาะด้านซ้ายมั้ยครับ ตรงที่นายยืนนั่นละมันมี 3ด้านใช่ม้า นายไปด้านซ้าย แล้วกระโดดไป มันจะถึงครับ

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ลอง 1.ไต่ขอบทางขวาหรือซ้ายก็ได้ ตอนไต่ขึ้นไปกดกระโดดไปด้านข้างไปบนไม้
    2.ไปตรงขอบกลางๆที่ตรงกับไม้แล้วกดให้มันกระโดดขึ้นเลยเฉย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ขอบคุณมากเลยครับ เชื่อมั้ยว่าผมวนตรงนี้มาเกือบเดือน เลยอ่ะ จนหมดปัญญาจริงๆ

(ปล.อยากได้คู่มือการเล่นหาได้ที่ไหนครับพี่)

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bugtaonoy อ่านกระทู้

ขอบคุณมากเลยครับ เชื่อมั้ยว่าผมวนตรงนี้มาเกือบเดือน เลยอ่ะ จนหมดปัญญาจริงๆ

(ปล.อยากได้คู่มือการเล่นหาได้ที่ไหนครับพี่)

ส่วนตัวผมคิดว่า ตรงนี้แหละ ยากสุดในเกมส์ละ อิอิ ขึ้นยากอะ

Fuuu' ..

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,198
    อันนี้สำหรับผมไม่มีหลักเกณท์ที่แน่นอนอ่ะนะ เล่นครั้งแรกมึนโดดไปโดดมาผ่าน มาเล่นครั้งที่ 2 มึนอีก โดดไปโดดมาขึ้นผ่านอีก

Sensational Member
    กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 419
    อยากบอกว่า เล่นรอบเดียวผ่าน -*-

ไม่เห็นมีอะไรเลย ก็แค่ไต่ไปเรื่อยๆ จนถึงยอด แล้วมันก็จะ วู้ฮู กัน แค่นั้น...

กดตามนี้

W+Space bar+ R Click แล้ว A/D + Space bar

ก็ขึ้นท่อนไม้ได้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taethemember : 10th August 2011 เมื่อ 19:46