ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1

ลือ! Team Bondi ขายเกมและทรัพย์สินให้ KMM แล้ว

.::[ ลือ! Team Bondi ขายเกมและทรัพย์สินให้ KMM แล้ว ]::.

-----------------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------------------

ลือ! Team Bondi ขายตัวขายบริษัทให้ KMM ตอกย้ำกระแสบ.ล้มละลายเว็บไซต์ Develop รายงานว่า
    ทั้งตัวลิขสิทธิ์เกมและทรัพย์สินทุกๆอย่างของ Team Bondi ทีมพัฒนาเกม​ L.A. Noire ได้ถูกจำหน่ายออกไปยังบริษัท
    Kennedy Miller Mitchell หรือ KMM เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

แหล่งข่าวยังระบุด้วยว่า ทีมงาน Team Bondi ทั้งหมด ได้ถูกเสนอให้ทำงานกับ KMM รวมถึง Brendan McNamara
    อดีตประธานจาก Team Bondi ด้วย ส่วนสาเหตุที่Team Bondi ขายบริษัทให้กับ KMM มีกระแสข่าวว่าบริษัทล้มละลาย
    เนื่องจากใช้จ่ายเทคโนโลยี MotionScan รวมถึงการจ้างนักแสดงภายในเกมเป็นจำนวนมาก

อย่างไรก็ตาม ขณะนี้ยังไม่มีความเคลื่อนไหวกับเกม L.A. Noire ทั้ง DLC ตัวใหม่,​เกมที่จะพอร์ดบนเครื่อง PC

Credit : http://www.gamemun.com/business/2011...-and-ip-to-kmm

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    แต่ตกลงว่ามันยังลง PC อยู่ใช่มั๊ยครับ?? เพิ่งรู้ว่า Motion Scan นี่มันใช้เงินมากมายขนาดนี้นะเนี่ย

ผมโหลดมาเล่นของ PS3 แล้ว เป็นเกมส์ open world ที่แมปใหญ่มากๆ ภาพสวยด้วย

สำหรับผมไม่เป็นไรหรอกเพราะเล่นบน PS3 แล้ว แต่กลัวชาว PC จะไม่ได้เล่นกัน ถ้าใครชอบ GTA ต้องชอบเกมส์นี้แน่
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    เพิ่งรู้ว่า Motion Scan นี่มันใช้เงินมากมายขนาดนี้นะเนี่ย
    แพงมากนะครับ แค่นักแสดงคนเดียวนี่ล่อไปเกือบล้านแล้วมั้ง แล้วเห็นเขาไม่ใช้การพากย์แล้ว Sync ปากให้ตรง แต่เป็นการอัดเสียงลงไปตรงๆเลย ทำให้ค่าใช้จ่ายยิ่งสูง

แล้วไหนจะค่านักแสดงอีก ใช้เป็นร้อย ถ้าไม่ล้มละลายก็คือ เกมขายดีโคตรๆอ่ะครับ
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    นั่นสิจะลงPcหรือเปล่าเนี่ยรอเล่นอยู่

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    เพราะเขาขาดทุนขนาดนั้นถึงได้จะเอามาลง PC นี้เอง แต่ก็แค่ลือนี่นะ

ผมว่าถ้ายังทำเงินได้ยังไงเขาก็ต้องเอามาลงฮะ คิดว่านะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    น่าจะลงนะผมว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ยังลง pc อยู่ไช่มั้ยครับ
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    3,556
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    แง่วววว สงสัยจะอดเล่นแล้วละเรา

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ถ้าเป็นอย่างงี้ ก็สงใส เหอๆ