ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

' THANK YOU. '
    กล่าวขอบคุณ
    728
    ได้รับคำขอบคุณ: 393

[18+]คือเอ่อ...เวลามีอะไรกัน?

ผมอยากหลั่งช้ามากอ่ะครับถึงช้าที่สุด ทำยังไงเวลามีอะไรมันจะตื่นเต้นและจะทำให้แตกเร็วใครมีวิธีคุมอารมณ์ไหมครับ แล้วผมก็ได้ไปอ่านบทความในเว๊ป Pantip
    http://www.atriumtech.com/cgi-bin/hi.../L5087201.html
    เห็นเขาบอกว่า...
    จุดสุดยอดของชายไทย อยู่ที่ 3 นาที
    ส่วน ของ ญ. อยู่ที่ 13 นาที ..
    แล้วมีใครมีเคย ไปถึงชั้นดาวดึงก่อนผู้หญิงไหมครับ แล้วพวกคุณแก้ไขกันยังไง ทำยังไงให้ผู้หญิงนั้นไปถึงก่อนหรือว่าให้เราไปถึงช้ากว่า
    มีใครที่ไปถึงชั้นดาวดึง เกิน 10 นาทีไหมครับ...
    แล้วการหลับพักผ่อนให้เพียงพอ และอารมณ์ต่างๆ หรือความแข็งแรงของร่างกาย มีส่วนไหมครับ ?
    ปล.รู้สึกว่าไม่ค่อยเหมาะสมนักนะ= =" ถ้าไม่เหมาะสมยังไงก็แจ้งลบได้เลยครับ แหะๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เกิดมาซวยมีXXXแต่แพ้นิ้วอยุ่ดีครับ(โทดนะไม่เหมาสม)

เอ่อ...เรื่องนี้ตอบยากครับฝึกกันได้ด้วยหรอ 55555

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ผมอยากถามครับ คือว่าเป็นทุกครั้งเลยหรือป่าว ผมว่าถ้าชินแล้วไม่น่าจะมีปัญหา น่ะครับ

ส่วนถ้าจะให้ช่วยละก็ต้องฝึก ใจเย็นครับ อย่าไปตืนเต้นอะไรมาก ต้องค่อยๆเป็นค่อยๆไป

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,403
    แตกหลายๆ รอบก็ไม่เหนเป็นไรนี่ มันดีออก ไม่ใช่ว่าแตกครั้งเดียวเลิก ไหวก็จัดต่อเลย แต่อย่าแตกจนท้องน๊ะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    อย่า เกร็ง ตรง อันนั้นครับ ครึ่งชั่วโมงก็ถึง
    ลายเซ็น

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    มารอฟังคำตอบเหมือนกันครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    เคยอ่านอยุ่นะครับ เห็นเขาบอกต้อง ชูวุ้ ก่อน ครับ มันจะยืดได้นานขึ้น แต้ไม่รุ้เท่าไรนะครับ -* -

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    910
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    วิธีแก้ คือ จัดทุก วัน วันละ 3 นาที 5555
    ...ผมเป็นคนเดินช้า แต่ไม่เคยหยุดเดิน หรือเดินถอยหลัง...

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    fab บ่อยๆครับแต่ใกล้ถึงให้หยุดนะครับ ทำบ่อยๆมันก็จนทนและถึงช้าไปเอง

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NCIS{Fc} อ่านกระทู้
    fab บ่อยๆครับแต่ใกล้ถึงให้หยุดนะครับ ทำบ่อยๆมันก็จนทนและถึงช้าไปเอง
    ตามนี้ละครับท่าน อย่ารีบแตกครับเวลา Fap
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    ทำได้โดยการฝึกขมิบก้นครับ เป็นการฝึกกล้ามเนื้อ levator ani
    ฝึกขมิบวันละ20ครั้ง ครั้งละ 20วินาทีครับ (จริงๆนะ)

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ถ้าทำหลายๆที เวลาการหลั่งมันก็จะเพิ่มไปเรื่อยๆครับ

อย่างผม ผมเคยจับเวลา

การทำแบบไม่บังคับและควบคุม

รอบแรก ถ้าไม่ฝืนไม่บังคับ 30วิ - 1 นาที เสร็จแล้วครับ แล้วผมก็ cooldown 5 นาที

รอบ 2 จะช้าเสร็จช้ากว่าเดิม ประมาณ 5 - 10 นาที ครับ cooldown 10 นาที หรือแล้วแต่อารมณ์คนยั่ว

รอบ 3 จะยิ่งช้ากว่าเดิมอีก ปาไป 10 นาทีขึ้นไป จนถึง 30 นาที

อันนี้แบบผมจับเวลาแบบไม่บังคับนะ ปล่อยตามธรรมชาติ

และที่สำคัญ จุดสุดยอดของหญิงแต่ละคนไม่เหมือนกัน

อย่างเมียใหม่ผม เฉลี่ย 2 นาที นะครับ ถ้าเมียเก่า ผมทำประมาณ 10 นาที

จะให้หญิงเสร็จเร็ว แล้วเราเสร็จช้า

ผมแนะนำว่า เราจัดท่า ที่มันทำให้เราไม่เสียวมาก ทำทุกอย่างที่เธอชอบ แล้วแต่ใจ

เกร็งบ้าง ไม่เกร็งบ้าง แต่ถ้าไม่เกร็งเลยของเรา มันก็จะไม่แข็งนะครับ

ฝืนอารมณ์ตัวเองบ้างอะไรบ้าง พอใกล้เสร็จหยุดก่อนหรือช้าๆก่อนก็ได้

นึกถึงหน้า พ่อตา แม่ยาย แก่ๆอ่ะ ให้ของเรามันหดไปเลย แล้วค่อยทำต่อ

และอีกข้อนึงที่แนะนำคือ ให้ใส่ถุงยางนะครับ ลดความรู้สึกของเราลง

และให้ มีน้ำหล่อ เยอะๆ ก็จะยิ่งลดความรู้ึสึกของเราลงไปอีก

ทำยังไงก็ได้ให้เธอรู้สึกดี แต่เราไม่รู้สึก

ถ้าจะให้หญิงเสร็จ อย่าไขว่แต่ความสุขตนครับ ต้องทำให้เธอมีความสุข

นั้นแหละ เธอก็เสร็จก่อนแล้วครับ

ทุกครั้งก่อนผมเสร็จแน่นอน เมียผมเสร็จก่อน 5รอบขึ้นไปแน่

ไม่ใช่ความสามารถหรอกครับ แต่ของผมมันคงเสื่อมแล้วหละ 55555

เรื่องการพักผ่อนผมว่ามีส่วนเกี่ยว

เพราะทุกครั้งที่ผมทำเสร็จหลายๆรอบ จะรู้สึกว่า ง่วงนอนมากๆ อยากจะนอนหลับเป็นตายเลย

ิยิ่งคนนอนน้อย ก็จะยิ่งล้า อยากหลับไม่มีแรงครับ ถ้าทำบ่อยหรือนานๆไปนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 2nd August 2012 เมื่อ 23:45

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    พอแอบไป FAP ก่อน ผู้ ญ เขาก็รู้อยู่ดีอะแหละ 5555

Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 907
    มีถุงยางบางรุ่นผสมยาชาทำให้เราถึงจุดสุดยอดช้าลงครับ น่าจะช่วยได้ หรือยาชาเฉพาะจุด สำหรับผู้ชายก็ช่วยได้ แต่จะทำให้ ความรู้สึกเราหายไปชั่วคราว ประมาณ 2-3 ช.ม. ต่อการใช้ 1 ครั้ง เราอึดขึ้นแต่จะไม่รู้สึกสนุกเหมือนตอนปกตินะครับ ต้องคิดว่าเอาว่าจะเอาอึดให้ผู้หญิงสนุก หรือจะ เสร็จไว ลองปรึกษาร้านยาได้ครับ ส่วนมากที่ใช้ จะ เป็น Rad lotion หรือ พลังแรด นั้นเอง

Download rom Game Ps1 Free !
    Click

ฝากเพื่อนๆ คลิกเข้าไปดูบล็อคของผมกันบ้างครับ ขอบคุณครับ
    มีปัญหาเรื่องเกมส์ พูดคุย หรือ ปัญหาในกระทู้ เข้ามาโพสในเฟซผมได้เลยนะครับ ฝากเพื่อนๆ เข้าไป กด Like หน่อย^ ^
    Facebook

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ถ้าทำหลายๆที เวลาการหลั่งมันก็จะเพิ่มไปเรื่อยๆครับ

อย่างผม ผมเคยจับเวลา

การทำแบบไม่บังคับและควบคุม

รอบแรก ถ้าไม่ฝืนไม่บังคับ 30วิ - 1 นาที เสร็จแล้วครับ แล้วผมก็ cooldown 5 นาที

รอบ 2 จะช้าเสร็จช้ากว่าเดิม ประมาณ 5 - 10 นาที ครับ cooldown 10 นาที หรือแล้วแต่อารมณ์คนยั่ว

รอบ 3 จะยิ่งช้ากว่าเดิมอีก ปาไป 10 นาทีขึ้นไป จนถึง 30 นาที

อันนี้แบบผมจับเวลาแบบไม่บังคับนะ ปล่อยตามธรรมชาติ

และที่สำคัญ จุดสุดยอดของหญิงแต่ละคนไม่เหมือนกัน

อย่างเมียใหม่ผม เฉลี่ย 2 นาที นะครับ ถ้าเมียเก่า ผมทำประมาณ 10 นาที

จะให้หญิงเสร็จเร็ว แล้วเราเสร็จช้า

ผมแนะนำว่า เราจัดท่า ที่มันทำให้เราไม่เสียวมาก ทำทุกอย่างที่เธอชอบ แล้วแต่ใจ

เกร็งบ้าง ไม่เกร็งบ้าง แต่ถ้าไม่เกร็งเลยของเรา มันก็จะไม่แข็งนะครับ

ฝืนอารมณ์ตัวเองบ้างอะไรบ้าง พอใกล้เสร็จหยุดก่อนหรือช้าๆก่อนก็ได้

นึกถึงหน้า พ่อตา แม่ยาย แก่ๆอ่ะ ให้ของเรามันหดไปเลย แล้วค่อยทำต่อ

และอีกข้อนึงที่แนะนำคือ ให้ใส่ถุงยางนะครับ ลดความรู้สึกของเราลง

และให้ มีน้ำหล่อ เยอะๆ ก็จะยิ่งลดความรู้ึสึกของเราลงไปอีก

ทำยังไงก็ได้ให้เธอรู้สึกดี แต่เราไม่รู้สึก

ถ้าจะให้หญิงเสร็จ อย่าไขว่แต่ความสุขตนครับ ต้องทำให้เธอมีความสุข

นั้นแหละ เธอก็เสร็จก่อนแล้วครับ

ทุกครั้งก่อนผมเสร็จแน่นอน เมียผมเสร็จก่อน 5รอบขึ้นไปแน่

ไม่ใช่ความสามารถหรอกครับ แต่ของผมมันคงเสื่อมแล้วหละ 55555

เรื่องการพักผ่อนผมว่ามีส่วนเกี่ยว

เพราะทุกครั้งที่ผมทำเสร็จหลายๆรอบ จะรู้สึกว่า ง่วงนอนมากๆ อยากจะนอนหลับเป็นตายเลย

ิยิ่งคนนอนน้อย ก็จะยิ่งล้า อยากหลับไม่มีแรงครับ ถ้าทำบ่อยหรือนานๆไปนะครับ
    ท่านนี้ประสบการณ์เยอะจริงๆ +1 อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ผมเคยเห็นแตคนมีปัญหาหลั่งเร็ว อยากหลั่งช้าๆ เพิ่งเคยเจอนายนี่ละ ที่หลั่งช้าแต่อยากหลังเร็ว ^^

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    FAP FAP ก่อนมีอะไรกัน จะช่วยได้ประมาณนึง มั้ง ไม่เคย 555+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ผมทำแบบนี้ พอจะเสร็จให้หยุด จนความเสียวที่ใกล้ถึงจุดสุดยอดหายไปซักพักแล้วเปลี่ยนท่า ทำไปเรื่อยๆ พออยากจะเสร็จก็ยาวๆเลยจนเสร็จ :P แต่ผญ จะเสร็จก่อนไป สามถึงสี่ครึ่งนน่ะนะ

วิธีนี้ได้มาจากเพื่อนอีกทีนึง เอามาใช้ก็ดีนะ ซอยถึงเช้าแบบไม่เสร็จเลยก็ได้ถ้าไหว แต่ ผญ จะตายเอา 55555

ไอพวกที่ท่าเดียว นานๆๆ ไม่เสร็จเลยนี่สิน่านับถือ

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    พักกินน้ำกินท่าก่อนครับ
    • dOn't Give Up !! •

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tangferter อ่านกระทู้
    อย่า เกร็ง ตรง อันนั้นครับ ครึ่งชั่วโมงก็ถึง
    ใช้ครับ อย่าพุ้งสมาธิที่ตรงนั้นครับ ห้าม ๆ