ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,873

Thumbs up NutZ ผมขอโทดครับ

คือ เรื่อง The Sims 3 10 in 1 นั้น ผมต้องขอโทดด้วยจริงๆครับ คือ ฮาดดิต ของผมเสียทําให้ ไฟล์ the sims3 ของผม หายทั้งหมดครับ ผมขอโทดด้วยจริงๆ เเต่ผมไม่ได้โกหกนะครับเพราะอีกเเค่ 3 ไฟล์ เท่านั้น ผมก็จะ อัพเสร็จเเล้ว

เพื่อเป็นการขอโทด ผมจะอัพ the sims 10 in 1 ให้ใหม่นะครับ เพราะผมมี เเผ่นอยู่ จะอัพเป็นmediafile ตามที่เพื่อนๆ ขอเเล้วกันครับ

ปล.ผมขอโทดจริงๆ

เลิกเกรียนแล้วไปเรียนซะ!
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,776
    Blog Entries
    1
    เหอๆ ผมก็เป็นคนที่รอคนนึงนะ

บอกตรงๆ ไม่ได้มีความรู้สึกโกรธ หรือ เคืองเลยครับ!

เพราะ คุณอัพเกมส์ดีๆ มาให้เล่นฟรีๆ ก็เป็นบุญแค่ไหนแล้วครับ

ไม่จำเป็นต้องขอโทษก็ได้ แค่มาบอกว่า ไฟล์หายก็เข้าใจครับ

ยังไงถ้าเป็น mediafire ผมก็ขอบคุณด้วยครับ 555 เพราะ saveu ช้าจริงๆบ้านผม

ป.ล.เอาใจช่วยครับ ปิดเทอมแล้ว เต็มที่ครับ ใครจะด่าช่างเขาเหอะครับ
    "[อย่ารักพ่อเฉพาะวันที่ 5] [อย่ารักแม่เฉพาะวันที่ 12]"

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

In Stock Me Trust
    กล่าวขอบคุณ
    1,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ montreepot อ่านกระทู้
    เหอๆ ผมก็เป็นคนที่รอคนนึงนะ

บอกตรงๆ ไม่ได้มีความรู้สึกโกรธ หรือ เคืองเลยครับ!

เพราะ คุณอัพเกมส์ดีๆ มาให้เล่นฟรีๆ ก็เป็นบุญแค่ไหนแล้วครับ

ไม่จำเป็นต้องขอโทษก็ได้ แค่มาบอกว่า ไฟล์หายก็เข้าใจครับ

ยังไงถ้าเป็น mediafire ผมก็ขอบคุณด้วยครับ 555 เพราะ saveu ช้าจริงๆบ้านผม

ป.ล.เอาใจช่วยครับ ปิดเทอมแล้ว เต็มที่ครับ ใครจะด่าช่างเขาเหอะครับ
    ใช่ครับ ยังไงก็รอได้ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,873
    โห ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมเองก็ไม่โกรธครับถึงจะโหลดไปแล้ว 15 part เพราะไงก็ไม่ได้เสียหายอะไร ตราบใดถ้าเนตไม่ล่มน้ำไม่ท่วมโลกก็หาโหลดใหม่ได้อยู่แล้ว ตอนนี้ผมก็โหลดbitมาเสร็จและแบบแยกภาค ต้องขอบคุณ ท่านผู้อัพเกมทั้งหลายตั้งหากที่อุสาอัพเกมมาให้พวกเราเล่น

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบสาว ๆ เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 175
    เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ ๆ ทาเคชิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    ไม่เป้นไรครับ ผมเป็นกำลังใจ ครับ เพื่อ จะได้ แนะนำ เกมส์ ดี ๆ ให้พวกผม ได้ ลองเล่น กัน

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    1
    เรื่องเล็กน้อยครับอย่าคิดมาก..ไม่ว่าล้มเหลวขนาดไหน พวกเราก็เป็นกำลังใจให้ครับ ^^

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    คุณสุดยอดที่สุดเลยช่วยชาว JKG ด้วยความเต็มใจ +1 ให้เลย

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ขอบคุณมากครับ ดีแล้ว ผมยิ่งอยากได้แบบ MF อยู่ด้วย!!

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 973
    แบบนี้สิ กล้าทำ.กล้ารับ ผมก็กล้าให้อภัยครับ
    555+เหลืออีกไม่กี่ part ก็เสร็จละเสียดายเหมือนกัน

รักแฟนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,340
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,934
    คือ ผมลบไปหมดแล้ว... น่าจะบอกไวกว่านี้หน่อย 15 GB ที่โหลดไป - -"

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    สู้ๆครับ ^_^

Hu[a]K{a}Bork No B[a]no{r}k
    กล่าวขอบคุณ
    623
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,461
    มาๆเลยครับพี่ ผมรออยู่ อยากเล่้นจะตาย
    ไฟล์เก่ายังอยู่เลย 15 พาทอะ ยังไม่ได้ลบ เผื่อๆไว้ไง
    สู้ๆนะครับ เดี๋ยวผมจะมาดูตอนเย็นอีกทีนึง

กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    อยากบอกว่าใจของนายหล่อมาก สู้ๆครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NutZ อ่านกระทู้
    คือ เรื่อง The Sims 3 10 in 1 นั้น ผมต้องขอโทดด้วยจริงๆครับ คือ ฮาดดิต ของผมเสียทําให้ ไฟล์ the sims3 ของผม หายทั้งหมดครับ ผมขอโทดด้วยจริงๆ เเต่ผมไม่ได้โกหกนะครับเพราะอีกเเค่ 3 ไฟล์ เท่านั้น ผมก็จะ อัพเสร็จเเล้ว

เพื่อเป็นการขอโทด ผมจะอัพ the sims 10 in 1 ให้ใหม่นะครับ เพราะผมมี เเผ่นอยู่ จะอัพเป็นmediafile ตามที่เพื่อนๆ ขอเเล้วกันครับ

mediafire อัพไฟล์ได้ไม่เกินไฟล์ละ 200MB. และ 1 ไิดีนั้นสามารถอัพได้ถึง 10 GB. ครับ ผมกลัวว่าอัพแล้วจพมีปัญหาตามมาครับ

Nakhonratchasima,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    อ่าา ดีจังเลยย ไม่ต้องคิดมากนะค่ะ ^^ (แต่ว่าไปโหลดแบบแยกภาคมาจะครบแล้วอะ)
    ไม่เปนไรค่ะ เด๋วจะโหลดไปไว้อีกเครื่องนึง รอค่ะรอ เพราะยังมีอีก 15 ไฟล์อยู่เลยค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NutZ อ่านกระทู้

ที่ว่าจะอัพthe sims 10 in 1 หมายถึง sim 1 ป่าวครับถ้าใช่ของ Mod ด้วยน่ะครับ

โตแล้ว คิดเองเป็น
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,256
    218
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpoko อ่านกระทู้
    ที่ว่าจะอัพthe sims 10 in 1 หมายถึง sim 1 ป่าวครับถ้าใช่ของ Mod ด้วยน่ะครับ
    ซิม 1 มี 8 ภาคนะครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wasintae อ่านกระทู้
    ซิม 1 มี 8 ภาคนะครับ ?
    ก็รู้ว่ามี 8 ภาคเสริม แต่เห็นบอก sims 10 in 1 ไงครับเลยถาม

ถ้าบอก sims 3 10 in 1 ก็จะไม่ถามแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 744
    สู้ ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้นักอัพโหลด ^^
    MY PC GAME CENTER
    'กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง เพื่อประโยชน์ส่วนรวม'

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอเป็น save นะครับ mediafire บ้านผมช้า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ไม่เป็นไร ครับ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ นะครับบ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    มีน้ำใจก็เยี่ยมแล้วหละครับ

เอา Thank ไปเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ ^^ คุณทำดีแล้ว